CHADEMA wanaandamana upinga ushindi wa Makongoro

CHADEMA wanaandamana upinga ushindi wa Makongoro

Nawashangaa sana watu wanaolazimisha wenzao kuheshimu mfumo wa sheria ambao haujiheshimu. Ukiwa na kesi mahakamani utaelewa maana ya maneno haya.
 
Kaka ukistaajabu ya Arusha utayashangaa ya DSM.

Kule arusha jaji kafanya kusikia tu kwa mdomo kwamba Lema alitukana, bila uthibitisho wowote, tena kusikia kwenyewe ni kutoka kwa watu sijui watatu wa kuokoteza akakubaliana nao.

Huyu wa DSM kapelekewa mpaka na video bado haamini kama Mahanga ni mwizi.

sir Burn=Rejao kumbe unaipenda CHADEMA
 
Back
Top Bottom