CHADEMA, Walimu mburuzeni kortini Mwigulu Nchemba


kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
2,568
Likes
550
Points
280
kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
2,568 550 280
leo nilikuwa ninapita pita jamiiforum nikaona post mmoja iliyokutanisha maoni ya wabwia unga wawili "samahani kwa maneno makali" lakini sina jinsi nyingine kuyaweka maana ni vijana, wenye madaraka makubwa ndani ya chama kiongozi na watoto wa vigogo wa chama hiko hiko ... na bila shaka wana fedha nyingi za EPA ambazo zinaendelea kuzunguka kwa kasi kubwa ndani ya mifuko ya makada wa CCM wanaoendelea kugawana na kujirusha wakijidai ni wawekezaji kwa faida ya chama ........

teyari maneno ya nape yameundiwa thread na watui wanachangia kwa bidii mnno....nape anadai Tanzania ina wenyewe, na wenyewe ni CCM....SHAME UPON HIS FACE!

SASA TUJE KWA HUYU KATIBU WA UCHUMI NA FEDHA - MWIGULU NCHEMBA ambaye pia alikuwa mratibu wa uchaguzi CCM igunga. Yeye akasema walimu wanaposimamia
uchaguzi wakumbuke kuwa wao ni watumishi wa serikali na endapo CDM isingesaidiwa na walimu basi CDM ingepata kura 1000!

huyu pia naye nachelea kusema kuwa ni mvuta unga, au mlevi wa madaraka, au amekosa dira and at any way he can not be OK upstairs....wanasheria hapa jamvini...huyu jamaa amekikosea CHADEMA, HALMASHAURI YA IGUNGA WATUMISHI WA SEREKALI NA SPECIFICALLY KADA YA WAALIMU, WATANZANIA WOTE, WANAIGUNGA NA JOSEPH KASHIDYE MGOMBEA WA CHADEMA.

rai yangu hapa ni kuwa maadhali mikanda ya TV ipo, basi huyu jamaa anapaswa kwenda mahakamani kuPROVE BEYOND REASONABLE DOUBT hiki anachokisema, na kama kweli kipo basi wahusika wachukuliwe hatua kali.....maneno ya kiVUTA UNGA kama haya yasipodhibitiwa hii tanzania itakuwa kichwa cha mwenda wazimu.........

ushauri wangu:

Chadema; mpelekeni mahakamani adhibitishe hili. kuwa you are not more that 1000 votes worth. liwe shauri tofauti na lile la tume....

CWT: mpelekeni mahakamani kwa kutishia ustawi wa walimu na uhuru wao wa kuwa na maamuzi

Halmashauri ya Igunga: mutake maelezo kupitia tume ya maadili ya uchaguzi igunga kuwa mnaajiri watu wasiojua wajibu wao......

polisi waliweza kumshurutisha yule mama aliwakashifu kuomba msamaha.....natumaini asasi za kiraia na kwingineko tusiiache hii NI MTAJI.....wanataka kufika pahala wadhani kuwa mtu ni lazima uwe mwanachama wa CCM by virtue of being mtumishi wa serekali.....tulikuwa huko tusirudi huko.... ni lazima tuseme no tena a big NO!!!!!!!!!!!
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
39
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 39 0
hizo ndizo rostam aliziita siasa uchwara.
rostam alizipiga wee zilipoingia anga zake akawa mbogo na uzuri wa siasa uchwara hazimwacghi hata mmoja katika hilo kundi uchwarana mimi nashauri chadema wachukue hatua.
 
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
2,746
Likes
2,478
Points
280
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
2,746 2,478 280
huyo mwigulu kweli hamnazo bado anashangilia zile kura 3000? sie tulishasahau habari za igunga siku nyingi.Hajui mathara ya kuwakebehi walimu ndio maana namwita hamnazo.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,533
Likes
14,878
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,533 14,878 280
Mpwa mbona bado sijaona neno kali ulilotumia hapo zaidi ya kuwaita majina wanayostahili? hata hivyo mimi ningewaita zaidi ya hayo uliyowaita wewe, tena wee acha tu nisije nikapata Ban hapa.
 
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2007
Messages
8,248
Likes
27,654
Points
280
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2007
8,248 27,654 280
Viongozi wa aina ya Nchema ni janga la kitaifa
 
Kimilidzo

Kimilidzo

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2011
Messages
1,347
Likes
39
Points
145
Kimilidzo

Kimilidzo

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2011
1,347 39 145
Makada maslahi kama Mwigulu uchaguzi mdogo kama huo ni dili kwao. Zile hela za wizi hazina auditing wakati wa kuhonga, amewapiga sana magamba wenzie ndio maana anawewesekea kwa walimu kuua soo kwani kela zilizotumika na kura walizopata haviendani.
 
Chakunyuma

Chakunyuma

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
811
Likes
3
Points
35
Chakunyuma

Chakunyuma

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
811 3 35
No doubt in revolution party there is no manners, leaders & vision. What i see ir group of criminals, mannerless people and gangsters who are there to take Tz down.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
Viongozi wa aina ya Nchema ni janga la kitaifa
hawa ni wale wanaokuwepo madarakani kukidhi njaa zao na sio kile kilichowaweka hapo..
 
Jembe Ulaya

Jembe Ulaya

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2008
Messages
456
Likes
1
Points
0
Jembe Ulaya

Jembe Ulaya

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2008
456 1 0
Makada maslahi kama Mwigulu uchaguzi mdogo kama huo ni dili kwao. Zile hela za wizi hazina auditing wakati wa kuhonga, amewapiga sana magamba wenzie ndio maana anawewesekea kwa walimu kuua soo kwani kela zilizotumika na kura walizopata haviendani.
Hapo umenena. Tarehe 1 Oktoba siku moja kabla ya uchaguzi alionekana akitoka NMB Igunga na gunia mbili zimesheneni ngawira. Sidhani kama walikuwa na askari wa kuwasindikiza. Kama majambazi ya tz yangekuwa na akili wangekuwa wanataim tu kwenye chaguzi, wangevuna kirahisi sana.
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,882
Likes
106
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,882 106 135
Mi nilimsikia Mukama, akidai walimu huwa wanaisaidia CCM lakin siyo hawa walimu wa Igunga.
 
M

mopaomokonzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
308
Likes
0
Points
0
Age
41
M

mopaomokonzi

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2011
308 0 0
Ndugu yangu najua Mwigulu amekuudhi unaongea kwa jazba na unatumia maneno unarudi kwenye ukweli. Unasema kama ni kweli walimu wapo waliokiuka wachukuliwe hatua naye ndivyo alivyo sema. Sasa ni kweli kijiji cha kaumbu na mwakwangu walimu waliwapa watu karatasi zikiwa tayari zimetikiwa. Mimi niseme tu Mwigulu hawi mvutaunga kwa kuitwa mvuta unga na hawi kilaza kwa kuitwa kilaza. Niliwambia kabla hajaenda igunga mkasema hivyohivyo, mimi nadhani wanajf huyu jamaa anatakiwa mkakati sio kumwita kilaza, the man is extremly smart na mimi sijaona kiongozi smart aina yake ndani ya CCM nikwambie ndugu huyu jammaaa nimchafuzi akipewa jukwaa anachafua kiasi kwamba watu wanaona cdm kama mavi vile. Kuna thread moja mtu alipost akasema jamaa anafaham kutumia mdomo wake, mimi nimepata kumsikia ni hatari sana. Pale igunga akina waitara walitangulia a month na walipita maeneo mengi ila alipopita Mwigulu watu wakabadilika. Kuna maeneo aliwambia watu wasimsikilize slaa akamchafua sana, amini slaa alipokwenda hakupata watu. Kwa hasira na kujifurahisha tunaweza kumwita jina lolote ila that boy sivyo alivyo ndio maana CCM imeongoza kura maeneo alikopita mh Mbowe na DR Slaa.sasa nasikia atakwenda mwanza na arusha anayebisha akamsikilize atajua ninachosema. Halafu nadhani kachanjiwa nini sijui akiongea watu wanatamani asimalize na wanafurahi kweli. Tukiendelea kumpuuza kuwa ni kilaza atatupiga na chaguzi zingine
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,189
Likes
1,497
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,189 1,497 280
Chadema na chama cha walimu wachukue hatua.
 
Wanitakiani

Wanitakiani

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2008
Messages
644
Likes
3
Points
0
Wanitakiani

Wanitakiani

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2008
644 3 0
Chama kinachotumia nguvu ya fedha ni legelege!
 
N

Ngoiva Lewanga

Senior Member
Joined
Aug 19, 2011
Messages
160
Likes
1
Points
0
N

Ngoiva Lewanga

Senior Member
Joined Aug 19, 2011
160 1 0
Mwigulu jamani! Chupi ya watu, rudisha chupi ya mke wa watu. Huoni hasara kumwibia mke wa watu chupi. Mnachakachua hadi chupi!
 
Monstgala

Monstgala

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2009
Messages
1,083
Likes
152
Points
160
Monstgala

Monstgala

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2009
1,083 152 160
Ndugu yangu najua Mwigulu amekuudhi unaongea kwa jazba na unatumia maneno unarudi kwenye ukweli. Unasema kama ni kweli walimu wapo waliokiuka wachukuliwe hatua naye ndivyo alivyo sema. Sasa ni kweli kijiji cha kaumbu na mwakwangu walimu waliwapa watu karatasi zikiwa tayari zimetikiwa. Mimi niseme tu Mwigulu hawi mvutaunga kwa kuitwa mvuta unga na hawi kilaza kwa kuitwa kilaza. Niliwambia kabla hajaenda igunga mkasema hivyohivyo, mimi nadhani wanajf huyu jamaa anatakiwa mkakati sio kumwita kilaza, the man is extremly smart na mimi sijaona kiongozi smart aina yake ndani ya CCM nikwambie ndugu huyu jammaaa nimchafuzi akipewa jukwaa anachafua kiasi kwamba watu wanaona cdm kama mavi vile. Kuna thread moja mtu alipost akasema jamaa anafaham kutumia mdomo wake, mimi nimepata kumsikia ni hatari sana. Pale igunga akina waitara walitangulia a month na walipita maeneo mengi ila alipopita Mwigulu watu wakabadilika. Kuna maeneo aliwambia watu wasimsikilize slaa akamchafua sana, amini slaa alipokwenda hakupata watu. Kwa hasira na kujifurahisha tunaweza kumwita jina lolote ila that boy sivyo alivyo ndio maana CCM imeongoza kura maeneo alikopita mh Mbowe na DR Slaa.sasa nasikia atakwenda mwanza na arusha anayebisha akamsikilize atajua ninachosema. Halafu nadhani kachanjiwa nini sijui akiongea watu wanatamani asimalize na wanafurahi kweli. Tukiendelea kumpuuza kuwa ni kilaza atatupiga na chaguzi zingine[/QUOTE

We bibi acha kujipendekeza, kama unampenda nenda kanywe nae chai, nyani we.
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
10
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 10 135
CCM mahakama zao hakuna haja ya kuwapeleka watahukumiwa na historia hao
 

Forum statistics

Threads 1,238,671
Members 476,083
Posts 29,326,085