Chadema wakamata Waziri Nagu akigawa Rushwa


G

Greenwhich

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
1,337
Likes
3
Points
135
Age
28
G

Greenwhich

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
1,337 3 135
Mbunge wa Karatu Israel Natse akiwa na mamia ya wananchi wa kata ya Bashanet wamemkata Waziri Mary Nagu akigawa rushwa usiku wa manane.

Waziri huyo alikuwa akigawa rushwa huku akiwa amejifungia kwenye nyumba moja.Lengo lake ni ili CCM iweze kushinda katika kata hiyo.

Mamia ya watu waliizingira nyumba hiyo na kutaka kuichoma moto mpaka alipookolewa na polisi alfajiri leo.

Kukamatwa huko kulifanikishwa na askari polisi wadogo waliowatonya Chadema na kufanikiwa kuwakamata.

Mgombea wa Chadema Lawrance Tara ana nafasi kubwa ya kushinda.
 
Kiwi

Kiwi

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
1,031
Likes
257
Points
180
Kiwi

Kiwi

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2009
1,031 257 180
Asante mkuu kwa taarifa. Mods tafadhali unganisheni uzi huu na ule wa Mohamed Mtoi.
Magamba wanatapatapa sana.
Peoples' Power mpaka kieleweke!!!
 
Wile GAMBA

Wile GAMBA

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
1,809
Likes
4
Points
0
Wile GAMBA

Wile GAMBA

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
1,809 4 0
Hizi story sasa zinachosha, hii inatakiwa kuwa Nagu achomewa ndani ya nyumba baada ya kuwa akigawa rushwa, kama rushwa ni adui wa haki sasa mto rushwa ni nani? ukiwapeleka TAKUKURU ndiyo kama unapoteza muda wako, hivyo jambo la maana ni kuwatandika huku huku kitaa, kwani rushwa imelaani mpaka kwenye vitabu vya dini
 
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
4,729
Likes
3,421
Points
280
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
4,729 3,421 280
Wangechoma hiyo nyumba
 
Cheche Mtungi

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
2,548
Likes
211
Points
160
Cheche Mtungi

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
2,548 211 160
hivi Mzee Mangula yupo?Mzee Mukama je?
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,416
Likes
3,937
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,416 3,937 280
hivi Mzee Mangula yupo?Mzee Mukama je?
Mangula bado yuko Honey Moon...

CCM na rushwa ni damu damu, binafsi sioni ajabu mwana CCM akikamatwa na rushwa kwa kuwa hata mbunge alikamatwa live na TAKOKURU lakini chama kinamlinda
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
58,072
Likes
55,416
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
58,072 55,416 280
Aibu ya Milele imuangazie huyu mama ! Kopi ya ujumbe huu imfikie FREDRICK SUMAYE !
 
Tony Gwanco

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
5,919
Likes
46
Points
0
Tony Gwanco

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
5,919 46 0
walimkamata usiku wa manane wakataka kuchomoto akamakuokolewa na polis asbh,chadema wamesomea kukamata rushwa wanajua taratibu za kutumia vithibitisho vya rushwa. mmefundisho majungu ya slaa na hoja za ovyo.mmeajiliwa kukamata rushwa.nyambavu
 
H

hans79

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2011
Messages
3,802
Likes
26
Points
145
H

hans79

JF-Expert Member
Joined May 4, 2011
3,802 26 145
walimkamata usiku wa manane wakataka kuchomoto akamakuokolewa na polis asbh,chadema wamesomea kukamata rushwa wanajua taratibu za kutumia vithibitisho vya rushwa. mmefundisho majungu ya slaa na hoja za ovyo.mmeajiliwa kukamata rushwa.nyambavu
Rushwa tamu kama asali kwa ccm.
 
M

Mbuki Feleshi

Senior Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
153
Likes
5
Points
35
Age
32
M

Mbuki Feleshi

Senior Member
Joined Jan 24, 2011
153 5 35
Duh..inaskitisha sana!
 
Tony Gwanco

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
5,919
Likes
46
Points
0
Tony Gwanco

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
5,919 46 0
Rushwa tamu kama asali kwa ccm.
huwezi mparushwa mwanachama wa ccm kwa kuwa unayetayari wanaopenda kuhongwa ili wapigie ccm ni magwanda.ndio maana mifuko mingi
 
Crucial Man

Crucial Man

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
3,398
Likes
585
Points
280
Crucial Man

Crucial Man

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
3,398 585 280
Alafu eti makinda juzi anasema,kwa kubana pua,''waheshima wabunge tuungane kutokomeza rushwa''
 
S

sir.ben

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2013
Messages
389
Likes
0
Points
33
S

sir.ben

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2013
389 0 33
Nagu yule aliyelia bungen kwa kufiwa na mama yake? Mbona ccm inaua raia wanacheka,najua anafahamu kufiwa ni uchungu basi watende haki,
 
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
7,050
Likes
93
Points
145
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
7,050 93 145
Uzushi mtupu!

Chadema wakute tukio kama hilo wasipige hata picha?

nagu huyu huyu kiboko ya Sumaye?
 
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
2,907
Likes
266
Points
180
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2011
2,907 266 180
Uzushi mtupu!

Chadema wakute tukio kama hilo wasipige hata picha?

nagu huyu huyu kiboko ya Sumaye?
Binafsi naona kama propaganda za politics, na kama hakuna wa kutolea majibu itakuwa nii kweli.
 

Forum statistics

Threads 1,273,867
Members 490,535
Posts 30,494,018