CHADEMA wachezea kichapo cha haja uchaguzi wa mitaa DAR!

CHADEMA wachezea kichapo cha haja uchaguzi wa mitaa DAR!

mmeiba kura ngapi?? Mliowakodi kuja kupiga kura mmeshawalipa? Na zile shahada feki mlitengeneza ngapi safar hii?
 
Tuwe waungwana na wakweli mbele ya jamii,itatusaidia nini kubadili majina ilituonekane tuko wengi katika mijadala? Mimi sipendi kujikweza ndiyo maana napingana nawenzangu.Kama tumeshinda huo mtaa ni sifa kwetu lakini tusiseme WANA DAR ES SALAAM wamewakataa wapinzani!Huo ni upotoshaji ukizingatia hapo Dar wapinzani wanawabunge na madiwani.Kama chama chetu CCM leo tuna jisifu na kijimtaa,basi uelekeo wetu sio mzuri ndugu.
 
Mleta mada naona anatoka povu tu! Dar siyo kwamba wameikataa cdm tatizo la hapa wengi hawapigi kura we subiri uchaguzi wa mitaa 2014 wakati daftali limerekebishwa ndiyo utajua dar iko upande gani
 
Leo hawakuzilinda kura zao maana wao wakishindwa wameibiwa..mkome kujiita nguvu ya umma nyie ni nguvu ya wajinga na wavivu wa kufikiri na wapendao vitu rahisi..chama cha ukoo na ukabila..2015 ndo mnazikwa rasmi.


Hao ni nguvu za soda.
 
Nisikitika dar bado wanang'ania magamba tena wengi wao ni wanawake ambao wanapewa shati bila sketi pole yao kanda ya ziwa hatutaki ujinga wa ccm.wan'goa kucha,majambazi,magaidi,mafisadi,wakunja twiga kwenye buti ya texi,wanyonyaji na wezi wa feza na kupeleka uswis
 
Poor Chadomo,

Hivi kumbe Dar sio Arusha?

Heri viroba na bangi kuliko sembe bwana. Viroba na bangi vinachangamsha, lakini sembe linawafanya vijana wapige mbonji huku wamesimama tena stendi kwenye mikelele. Vijana wengi Dar wanabwia sembe, somo la ukombozi kumfikia kijana wa sampuli hii ni ngumu. Na chama cha Mateja (ccm) wameligundua hilo, sasa hv mmeamua kufunga mtambo kabisa wa kuwamaliza vijana. Poleni sana vijana wa dar.
 
Nisikitika dar bado wanang'ania magamba tena wengi wao ni wanawake ambao wanapewa shati bila sketi pole yao kanda ya ziwa hatutaki ujinga wa ccm.wan'goa kucha,majambazi,magaidi,mafisadi,wakunja twiga kwenye buti ya texi,wanyonyaji na wezi wa feza na kupeleka uswis

Na ndiyo maana ikulu haiko kanda ya ziwa.
 
Heri viroba na bangi kuliko sembe bwana. Viroba na bangi vinachangamsha, lakini sembe linawafanya vijana wapige mbonji huku wamesimama tena stendi kwenye mikelele. Vijana wengi Dar wanabwia sembe, somo la ukombozi kumfikia kijana wa sampuli hii ni ngumu. Na chama cha Mateja (ccm) wameligundua hilo, sasa hv mmeamua kufunga mtambo kabisa wa kuwamaliza vijana. Poleni sana vijana wa dar.

Na ndiyo maana vijana wa huko kwenu wote ndoto yao kuja dar. Chai tamu wewe.
 
Mleta mada naona anatoka povu tu! Dar siyo kwamba wameikataa cdm tatizo la hapa wengi hawapigi kura we subiri uchaguzi wa mitaa 2014 wakati daftali limerekebishwa ndiyo utajua dar iko upande gani

Kwahiyo daftari ndio litapiga kura?
 
Kweli maccm yameishiwa, yaani siku hizi mnakesha kusherehekea ushindi wa mitaa?
 
Mkuu wewe si ndiye uliyewacholea mlango ukutani hawa chadema pamoja na katibu mkuu wao wakaugombea? Vipi tena mbona unawacheka baada ya kupokea kipigo cha mbwa koko?
Hahahaah,

Mkuu mie nimebaki nawainjoy tu wanavyo gombania picha ya mlango
 
CCM inapo anza kushangilia ushindi wa kitongoji huwa najiuliza sana!

CCM chama kikongwe zaidi kuliko chochote BARANI AFRICA tunaanza kushangilia ushindi wa Mwenyekiti wa kitongoji cha MTOGOLE na BUGURUNI kwa AZIZ ALLY?
 
Chadema mnaiponda lakini moyoni mwenu imo inawachoma kila saa. Kwani msiseme cuf, tlp, udp, nccr? mnakomaa na chadema utafikiri ndo chama cha upinzani peke yake. Hii ina maanisha ndicho chama mnahofia. Big up chadema kwa kuwafanya ccm watetemeke. Mia
 
Juzi hawa wamepokea kichapo cha paka mwizi Kigoma. Leo kichapo cha mbwa koko Dar.

Padri upo? au ndiyo "lichee ya wewe kwa ajili ya bozo" inaendelea?
 
Back
Top Bottom