CHADEMA wachezea kichapo cha haja uchaguzi wa mitaa DAR!

CHADEMA wachezea kichapo cha haja uchaguzi wa mitaa DAR!

ACHEBE

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Posts
348
Reaction score
76
Nguvu ya "umma" hoi bin taaban kwenye uchaguzi wa serikali za mitaa ulofanyika jijini DSM leo tar. 11/08/2013!

Katika hali iliyowaacha midomo wazi Chadema baada ya kuleta karibu wabunge wao wote bado wamechezea kichapo cha mbwa mwizi katika mitaa 8 iliyofanya uchaguzi wa mwenyekiti wa mtaa CCM imeshinda viti saba(7) kati ya nane(8) vilivyofanya uchaguzi na kati ya wajumbe wa serikali za mitaa kumi na tisa (19) waliokuwa wakifanya uchaguzi CCM imeshinda wajumbe wote kumi na tisa(19)! Sawa na asilimia mia moja 100%!

Huu ni uthibitisho tosha kuwa Dar imeiktaa Chadema na uongo wao wote! Pamoja na nguvu kubwa ya kampeni iloongozwa na Mnyika na Mdee bado wana DSM wamesema HAWADANGANYIKI!
 
Mkuu, ningependa nikusahihishe kidogo hapo kwenye nguvu ya umma; katibu mkuu wa CCM taifa ametolea ufafanuzi kuwa nguvu ya umma maana yake ni sanduku la kupigia kura, hivyo kama CHADEMA wamepigwa chini, nguvu ya umma ipo CCM. Ni hayo tu mkuu.
 
nguvu ya mauaji iko huko mpaka wajiripue bom kwenye mikutanoni ndio washinde kwa huruma
 
Nguvu ya "umma" hoi bin taaban kwenye uchaguzi wa serikali za mitaa ulofanyika jijini DSM leo tar. 11/08/2013!

Katika hali iliyowaacha midomo wazi Chadema baada ya kuleta karibu wabunge wao wote bado wamechezea kichapo cha mbwa mwizi katika mitaa 8 iliyofanya uchaguzi wa mwenyekiti wa mtaa CCM imeshinda viti saba(7) kati ya nane(8) vilivyofanya uchaguzi na kati ya wajumbe wa serikali za mitaa kumi na tisa (19) waliokuwa wakifanya uchaguzi CCM imeshinda wajumbe wote kumi na tisa(19)! Sawa na asilimia mia moja 100%!

Huu ni uthibitisho tosha kuwa Dar imeiktaa Chadema na uongo wao wote! Pamoja na nguvu kubwa ya kampeni iloongozwa na Mnyika na Mdee bado wana DSM wamesema HAWADANGANYIKI!
YAANI wajinga mmeaminishwa kuwa CCM kuwepo madarakani ni kwa maslahi yenu. Hivi yaliyomkuta ponda yamefanywa na nani?
 
Nguvu ya "umma" hoi bin taaban kwenye uchaguzi wa serikali za mitaa ulofanyika jijini DSM leo tar. 11/08/2013!

Katika hali iliyowaacha midomo wazi Chadema baada ya kuleta karibu wabunge wao wote bado wamechezea kichapo cha mbwa mwizi katika mitaa 8 iliyofanya uchaguzi wa mwenyekiti wa mtaa CCM imeshinda viti saba(7) kati ya nane(8) vilivyofanya uchaguzi na kati ya wajumbe wa serikali za mitaa kumi na tisa (19) waliokuwa wakifanya uchaguzi CCM imeshinda wajumbe wote kumi na tisa(19)! Sawa na asilimia mia moja 100%!

Huu ni uthibitisho tosha kuwa Dar imeiktaa Chadema na uongo wao wote! Pamoja na nguvu kubwa ya kampeni iloongozwa na Mnyika na Mdee bado wana DSM wamesema HAWADANGANYIKI!

Huna data wewe punguza kiherehere....
Subiri hesabu ziletwe hapa, kila mtaa mshindi alipata kura ngapi na aliyeshindwa alipata kura ngapi

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Mkuu, ningependa nikusahihishe kidogo hapo kwenye nguvu ya umma; katibu mkuu wa CCM taifa ametolea ufafanuzi kuwa nguvu ya umma maana yake ni sanduku la kupigia kura, hivyo kama CHADEMA wamepigwa chini, nguvu ya umma ipo CCM. Ni hayo tu mkuu.
24 hrs kushrerehekea ufisadi mitandaoni mchana na usiku. muda wa sala na majukumu mengine.. Hii ni nguvu ya RUBISI!
 
Nimefurahi sana yale niliyokuwa nikiandika na kuyasema mtaani kwamba tulimpa mnyika ili kujaribu tu na sasa tumemuona hafai tena hatutarudia kosa,buriani mnyika ubungo kwa heri safi wana ubungo wenzangu nimeipenda sana iyoooo
 
Nguvu ya "umma" hoi bin taaban kwenye uchaguzi wa serikali za mitaa ulofanyika jijini DSM leo tar. 11/08/2013!

Katika hali iliyowaacha midomo wazi Chadema baada ya kuleta karibu wabunge wao wote bado wamechezea kichapo cha mbwa mwizi katika mitaa 8 iliyofanya uchaguzi wa mwenyekiti wa mtaa CCM imeshinda viti saba(7) kati ya nane(8) vilivyofanya uchaguzi na kati ya wajumbe wa serikali za mitaa kumi na tisa (19) waliokuwa wakifanya uchaguzi CCM imeshinda wajumbe wote kumi na tisa(19)! Sawa na asilimia mia moja 100%!

Huu ni uthibitisho tosha kuwa Dar imeiktaa Chadema na uongo wao wote! Pamoja na nguvu kubwa ya kampeni iloongozwa na Mnyika na Mdee bado wana DSM wamesema HAWADANGANYIKI!

Mkuu, ningependa nikusahihishe kidogo hapo kwenye nguvu ya umma; katibu mkuu wa CCM taifa ametolea ufafanuzi kuwa nguvu ya umma maana yake ni sanduku la kupigia kura, hivyo kama CHADEMA wamepigwa chini, nguvu ya umma ipo CCM. Ni hayo tu mkuu.

Vipi Ponda anaendeleaje?
 
Nguvu ya "umma" hoi bin taaban kwenye uchaguzi wa serikali za mitaa ulofanyika jijini DSM leo tar. 11/08/2013!

Katika hali iliyowaacha midomo wazi Chadema baada ya kuleta karibu wabunge wao wote bado wamechezea kichapo cha mbwa mwizi katika mitaa 8 iliyofanya uchaguzi wa mwenyekiti wa mtaa CCM imeshinda viti saba(7) kati ya nane(8) vilivyofanya uchaguzi na kati ya wajumbe wa serikali za mitaa kumi na tisa (19) waliokuwa wakifanya uchaguzi CCM imeshinda wajumbe wote kumi na tisa(19)! Sawa na asilimia mia moja 100%!

Huu ni uthibitisho tosha kuwa Dar imeiktaa Chadema na uongo wao wote! Pamoja na nguvu kubwa ya kampeni iloongozwa na Mnyika na Mdee bado wana DSM wamesema HAWADANGANYIKI!

bado wapo usingizini, dar mnatia haibu haibu,
 
YAANI wajinga mmeaminishwa kuwa CCM kuwepo madarakani ni kwa maslahi yenu. Hivi yaliyomkuta ponda yamefanywa na nani?

we unachekesha sana kweli misukule mna kazi! Kwani, ponda na uchaguzi wa Dar vina uhusiano?
 
Leo hawakuzilinda kura zao maana wao wakishindwa wameibiwa..mkome kujiita nguvu ya umma nyie ni nguvu ya wajinga na wavivu wa kufikiri na wapendao vitu rahisi..chama cha ukoo na ukabila..2015 ndo mnazikwa rasmi.
 
Nguvu ya "umma" hoi bin taaban kwenye uchaguzi wa serikali za mitaa ulofanyika jijini DSM leo tar. 11/08/2013!

Katika hali iliyowaacha midomo wazi Chadema baada ya kuleta karibu wabunge wao wote bado wamechezea kichapo cha mbwa mwizi katika mitaa 8 iliyofanya uchaguzi wa mwenyekiti wa mtaa CCM imeshinda viti saba(7) kati ya nane(8) vilivyofanya uchaguzi na kati ya wajumbe wa serikali za mitaa kumi na tisa (19) waliokuwa wakifanya uchaguzi CCM imeshinda wajumbe wote kumi na tisa(19)! Sawa na asilimia mia moja 100%!

Huu ni uthibitisho tosha kuwa Dar imeiktaa Chadema na uongo wao wote! Pamoja na nguvu kubwa ya kampeni iloongozwa na Mnyika na Mdee bado wana DSM wamesema HAWADANGANYIKI!

cc Mwita Maranya; Matola; Molemo; Mikael P Aweda; slaa
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom