CHADEMA tumuamini nani kati ya hawa wageni wetu?

lukindo

JF-Expert Member
Mar 20, 2010
8,472
2,000
Kuja kwa JPM kumewavuruga sana ccm lakini pia kutabadili jinsi upinzania ulivyokuwa ukitekeleza majukumu yake. JPM anatekeleza matarajio ya upinzania kwa zaidi ya 90% japo kwa njia zinazotia mashaka hivyo wapinzania ni mapema kutangaza kukubaliana na ccm kutokana na ukweli kuwa 'ccm ni ile ile'!
 

TataMadiba

JF-Expert Member
Feb 7, 2014
9,872
2,000
Kwa kauli hizo, CHADEMA wanapaswa kuwaani wote lakini siyo watanzania wengjne,
 

TataMadiba

JF-Expert Member
Feb 7, 2014
9,872
2,000
Kuja kwa JPM kumewavuruga sana ccm lakini pia kutabadili jinsi upinzania ulivyokuwa ukitekeleza majukumu yake. JPM anatekeleza matarajio ya upinzania kwa zaidi ya 90% japo kwa njia zinazotia mashaka hivyo wapinzania ni mapema kutangaza kukubaliana na ccm kutokana na ukweli kuwa 'ccm ni ile ile'!
Tukubali tu, kwa Lowassa na Sumaye Makamanda mmebugi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom