CHADEMA thibitisheni mgombea URAIS kushiriki MDAHALO

CHADEMA thibitisheni mgombea URAIS kushiriki MDAHALO

Leo nimetazama marudio ya Mdahalo wa Masaburi.

Kubenea kumbe bogus kabisa, kagaragazwa vibaya sana, baraka ya kupiga makelele mpaka mishipa inamtoka hana lolote la maana. Nnauhakika jinsi alivyokuwa anajikakamuwa lazima na mashuzi yalikuwa yanamtoka bila mpango.

On the other hand, Masaburi was so calm and composed. Straight to the point and very clear answers.

Hongera sana Masaburi.
 
Hoja za waliyekuwa wakimtukana leo ndiyo kipenzi chao wataweza? Hoja hiyo ni kubwa mbele ya macho ya jamii!!! Chama cha siasa kugeuka kuwa dhehebu la dini lenye kusamehe madhambi ya wanasiasa je mali wanazosema zinaibwa na watawala watazirejeshaje kama mhalifu mkubwa waliyemnena majukwaani na walimfanya mtaji leo ndo wanaye? Hapo hakuna kutafuta kuingia Ikulu bali kutafuta nyongeza ya RUZUKU katika chama!!!
 
sio lazima..ratiba ya kumnadi raisi wetu haitoi upenyo wa midahalo ya matusi,vijembe....
 
Leo nimetazama marudio ya Mdahalo wa Masaburi.

Kubenea kumbe bogus kabisa, kagaragazwa vibaya sana, baraka ya kupiga makelele mpaka mishipa inamtoka hana lolote la maana. Nnauhakika jinsi alivyokuwa anajikakamuwa lazima na mashuzi yalikuwa yanamtoka bila mpango.

On the other hand, Masaburi was so calm and composed. Straight to the point and very clear answers.

Hongera sana Masaburi.

Hata nikikurupushwa saa tisa usilu nikaulizwa nitaje wapumbavu wawili Tanzania
kubenea simwaachi
 
Hoja za waliyekuwa wakimtukana leo ndiyo kipenzi chao wataweza? Hoja hiyo ni kubwa mbele ya macho ya jamii!!! Chama cha siasa kugeuka kuwa dhehebu la dini lenye kusamehe madhambi ya wanasiasa je mali wanazosema zinaibwa na watawala watazirejeshaje kama mhalifu mkubwa waliyemnena majukwaani na walimfanya mtaji leo ndo wanaye? Hapo hakuna kutafuta kuingia Ikulu bali kutafuta nyongeza ya RUZUKU katika chama!!!

Hao n wasaka ruzuku
Yaaan
nitashangaa sana mnafiki kama kubenea akipata ubunge ubungo
 
Lowassa haji kwenye mdahalo tena mtangoja sana tu!!!!!!!!!hatuna muda mchafu wa kuja kwenye uharo mlio andaa kwa maslah yenu fanyeni huo mdahalo na huyo kasuku wenu sisi tuko bize na ratiba yetu!!!!!!!

Msagasumu kesha imba mtasubiri sana hamna maana nyie na kasuku mtu mwenye mshipa wa moyo kwenye komwe lake jeusi jeusi!!!!!
###hapakwenzitu####
 
Mdahalo sio lazima hata muheshimiwa raisi akija kwa mdahalo atachozunguza ni ilani ya chama hivyo hata mimi kama naijua ilani naweza kuja kwa mdahalo kwani tatizo ni nini?mbona mafisiemu kwa mara ya kwanza manalilia mdahalo?au mnataka mgombea wenu aje kusema raisi wa libya alikua sadamu huseni? komeni kabisa tukutane oct 25 tutawafurahisha
 
Mdahalo utakaoendeshwa na TWAWEZA una maana gani? yaani hawa waliopika takwimu za utafiti waaminiwe kuendesha mdahalo? Lowasa achana nao endelea na ratiba ya kampeni zako tu
 
Hao n wasaka ruzuku
Yaaan
nitashangaa sana mnafiki kama kubenea akipata ubunge ubungo

Kama mnavyoshangaa Twiga kupanda ndege, watoto kukusa mafawati, dawa kukosekana hospital na madawa ya kulevya kupita viwanja vya ndege? endeleeni kushangaaa
 
Mdahalo sio lazima hata muheshimiwa raisi akija kwa mdahalo atachozunguza ni ilani ya chama hivyo hata mimi kama naijua ilani naweza kuja kwa mdahalo kwani tatizo ni nini?mbona mafisiemu kwa mara ya kwanza manalilia mdahalo?au mnataka mgombea wenu aje kusema raisi wa libya alikua sadamu huseni? komeni kabisa tukutane oct 25 tutawafurahisha

Kwa siasa za Tanzania midahalo haisaidii zaidi ya kuwa an academic exercise, wapiga kura walio wengi wanavutiwa na mengine tu... utani (matusi?), ti-shirts, kofia, chumvi, n.k. na wote tunalijua hilo!
 
Binafsi sioni sababu ya mgombea wa UKAWA kushiriki mdahalo wowote,
Endeleeni na chopa, kata mawingu wafuate watanzania huko mbugani waliko
wawaulize maswali 'live' kwenye mikutano siyo mahotelini tena Dar peke yake.

Midahalo ndo njia pekee wanayoitegemea chama tawala
kujinusuru,Kila mtu ameishajieleza jukwaani inatosha.
hakuna muda wa kupoteza endeleeni na ziara vijijini na mijini.
Na kama ambavyo 2010 ccm walikataa kushiriki midahalo
na wakashinda uchaguzi,walioshiriki wakashindwa
hiyo tu inaonyesha watanzania hawahitaji longolongo za kujieleza.
Mwaka huu ni ccm kushiriki midahalo UKAWA pigeni kampeni live
huko huko kwa wananchi,mahotelini wahudumu wa hoteli
wanaweza kuwakilisha maana kila mahali wanamabadiliko wapo.
 
Binafsi sioni sababu ya mgombea wa UKAWA kushiriki mdahalo wowote,
Endeleeni na chopa, kata mawingu wafuate watanzania huko mbugani waliko
wawaulize maswali 'live' kwenye mikutano siyo mahotelini tena Dar peke yake.

Midahalo ndo njia pekee wanayoitegemea chama tawala
kujinusuru
,Kila mtu ameishajieleza jukwaani inatosha.
hakuna muda wa kupoteza endeleeni na ziara vijijini na mijini.
Na kama ambavyo 2010 ccm walikataa kushiriki midahalo
na wakashinda uchaguzi,walioshiriki wakashindwa
hiyo tu inaonyesha watanzania hawahitaji longolongo za kujieleza.
Mwaka huu ni ccm kushiriki midahalo UKAWA pigeni kampeni live
huko huko kwa wananchi,mahotelini wahudumu wa hoteli
wanaweza kuwakilisha maana kila mahali wanamabadiliko wapo.

Una maana mdahalo utaimaliza CHADEMA? Hii hofu imeanza lini ndani ya CHADEMA? tulizoea hofu hizi kuziona ndani ya CCM, ajabu Tangu CHADEMA igeuke DODOKI la kusomba mafisadi wa CCM, inaonekana CCM imeimarika zaidi na kujiamini. Tayari wamethibitisha mgombea wake kushiriki. Mleteni basi huyo kipenzi chetu naye ashiriki tukate ngebe za wanaodai ni bubu na kwamba uwezo wake kiakili umeshuka sana.
 
Ni aibu leo hii eti CHADEMA inasepa mgombea wake kushiriki mdahalo. Hii tabia ya CCM nani kaileta CHADEMA? Nani kaiingiza hofu ndani ya chama chetu hiki kilichojengwa kijasiri kwa HOJA nzitonzito? Mbowe umeifanyaje CHADEMA mpaka imekuwa kama CCM? CHADEMA haijawahi kuwa waoga wa midahalo hata siku moja. Nini kimetokea? au Ndo hayo MABADILIKO mnayotuimbia? Dr Slaa wetu rudi!!!! CHADEMA imeshakuwa kama CCM. Siku hizi ina mafisadi, haijiamini, imejaa hofu, inawaogopa hata raia wasiwaulize maswali.
CCM walisepa midahalo na wakashinda haina maana
 
kubenea hawezi kuwa mpumbavu, ana biashara yake, na juzi ameshinda kesi peke yake na analipwa bil 6, sasa wewe kapuku umejaa umaskini kila mahali unasema nini
 
Nadhani Hili Si Tatizo La Chadema Ni Tatizo La Mgombea Wa Chadema Mwenyewe.Lakini Chadema Kwa Kulitambua Tatizo Hilo La Mgombea Wao Wanajaribu Kuweka Weak Na Conditions Za Kijinga. Mf.Mzuri Mbatia Aliyesema Wenyeviti Wa Vyama Ndo Washiriki,This Nonsense Haijawahi Tokea Hata Siku Moja Na Haitakuja Tokea Duniani Kote...Sometimes jaribuni Ukawa Kuwa Wakweli Tu....

2010 kikwete alikimbia mdahalo na slaa,na kipindi cha mchakato majimboni kilimfukuzisha Tirdo tbc,Leo ccm mnataka mdahalo?Je na ukawa wakikwepa kama mlivyofanya 2010 kuna dhambi?Acheni kujitekenya alafu mnacheka wenyewe
 
Ni aibu leo hii eti CHADEMA inasepa mgombea wake kushiriki mdahalo. Hii tabia ya CCM nani kaileta CHADEMA? Nani kaiingiza hofu ndani ya chama chetu hiki kilichojengwa kijasiri kwa HOJA nzitonzito? Mbowe umeifanyaje CHADEMA mpaka imekuwa kama CCM? CHADEMA haijawahi kuwa waoga wa midahalo hata siku moja. Nini kimetokea? au Ndo hayo MABADILIKO mnayotuimbia? Dr Slaa wetu rudi!!!! CHADEMA imeshakuwa kama CCM. Siku hizi ina mafisadi, haijiamini, imejaa hofu, inawaogopa hata raia wasiwaulize maswali.

Ganda la mua la jana (LOWASSA) chungu (CHADEMA) kaona kivuno, kumbe ganda lina DDT (UFISADI PAPA na AFYA MBOVU).
 
sio lazima..ratiba ya kumnadi raisi wetu haitoi upenyo wa midahalo ya matusi,vijembe....

Kwani FISADI LOWASSA si ana ndege + helcopta zenye uwezo wa kubeba daktari wake wa dawa za kisasa na mganga wake wa kienyeji kwenye hiyo copta yake? Si atue kwa saa moja, afanye mdahalo halafu apae zake?
 
Back
Top Bottom