CHADEMA: Taarifa kwa vyombo vya habari na umma

CHADEMA: Taarifa kwa vyombo vya habari na umma

Safi sana, sasa ccm wajiandae kwa hoja nzito maana hivyo vyote ni vichwa vilivyojaa ubongo mwingi
 
Utovu wa nidhamu kwa mamlaka zinazoongoza nchi ni sifa kamili ya kumfanya mwanachadema kuingia kamati kuu, namna unavyozidisha utukutu ndivyo unavyozidi kuaminika!
 
wambie, waweke ajenda ya kujenga ofisi. kama shida ni kiwanja, Sumaye ana mashamba hadi mengine yanavamiwa na wananchi, awape moja mjenge ofisi
Kwani lazima kuwa na ofisi ya kumiliki badala ya kujenga?! Ofisi ya kupanga tu chama kinawatoa kamasi kama kuwa na jengo ndio chama bora basi ombeni chadema wasiwe na ofisi kabisa msije sambaratishwa.
 
Usichanganye mada huu uzi ni wa Chadema Magufuli kaingiaje? Bavicha bana
Yaani ww unafikiri bavicha tu nuda wote,au wanakutoa jasho nini,unawawaza kila sekunde?
 
Back
Top Bottom