CHADEMA: Taarifa kwa vyombo vya habari na umma

CHADEMA: Taarifa kwa vyombo vya habari na umma

Antipas ni nuksi, atachafua hali ya hewa. Ni sawa na delegation kuongea na Mungu awemo Lusufero. Mimi nashauri tojeni Bu geni mywaachie CCM wajichokoze wentewe wacheke wenyewe. Nyie mngeenda moja kwa moja kwa wananchi kwa migomo ma maandamano yasiyo kikomo.
 
Zamani ilikuwa Chadema wakikutana kutoa Misimamo Yao Nchi ilikuwa inasimama kwa Muda.

Meza kuu ukimuona Mh. Mbowe, Dr Slaa, Zitto Kabwe na John Mnyika unajua kabisa Kazi ipo, siku hizi unaanza kutoa kicheko cha kebehi kabisa kabla ya kuanza kuisoma.

Siku hizi Wakichaguliwa Wabunge bora zaid wa kuwakilisha wenzao Lema na Sugu wanawazidi Halima Mdee na John Mnyika.
Kwel kila msimu na mbu wake!
 
mnyika mdee tayari wako kwenye kamati kuu

Lissu huyu aliechaguliwa na Lissu wa Kamati kuu yupi ni Doto na yupi ni kulwa Kama Mnyika na Mdee hawajachaguliwa kwa kuwa wapo Kamati kuu?
 
Lissu huyu aliechaguliwa na Lissu wa Kamati kuu yupi ni Doto na yupi ni kulwa Kama Mnyika na Mdee hawajachaguliwa kwa kuwa wapo Kamati kuu?

lissu hakuwa kamati kuu...alikuwa anaingia kama mwalikwa kwa nafasi ya mwanasheria wa chama...usiwe unakurupuka
 
Utaratibu na sheria ndio vinafuatwa
Hakuna kuangalia sura ya mtu
Basi huo utaratibu usiangalie tu wamiliki wa mashamba ambao ni wapinzani na mziangalie na sura za chama chetu cha kijani mbona wapo wengi tu
 
Hongera sana Chadema kwenye uchaguzi huo nawaona makamanda wa nguvu hapo Lema na Tundu Lissu ✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌
On a very serious note, hivi chadema hawana NEW BLOOD??? hawa wamechokwa, sioni wakikipeleka chama mbele, wana reflection ya unafiki.
Tengenezeni vijana wapya, ktk hiyo bunch ya wabunge wenu inueni wengine ambao ni vichwa!!
Silinde anajitahidi kidogo ila mnampoteza sana!
 
CHAMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO (CHADEMA)
TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI NA UMMA

Kwa mujibu wa Katiba ya Chama, Ibara ya 7.7.14 (g), Wabunge wa CHADEMA ndani ya Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, wamefanya uchaguzi wa wajumbe 5 wa Kamati Kuu ya Chama, kuwakilisha kundi la wabunge.

Katika Uchaguzi huo uliofanyika Jumapili, Oktoba 30, mwaka huu, mjini Dodoma, wafuatao wamechaguliwa katika nafasi hizo;
1. Tundu Antipas Lissu
2. Godblesss Jonathan Lema
3. Joseph Osmund Mbilinyi
4. Ester Amos Bulaya
5. Mariam Salum Msabaha

Aidha, tunatoa taarifa kwa umma kuwa kutokana na Serikali kuamua kupuuza maoni ya wadau na wananchi kwa ujumla kuhusu kuongeza muda wa kujadili na kuboresha Muswada wa Huduma za Vyombo vya Habari, ambao iwapo utaachwa na kupitishwa kama ulivyo unalenga kutunga sheria hatari zaidi dhidi ya vyombo vya habari, haki ya wananchi ya kupata taarifa na hata uhuru wa kutoa maoni.

Kamati Kuu ya Chama katika kikao chake cha kawaida kilichoketi Oktoba 22-23, Jijini Dar es Salaam, pamoja na masuala mengine, iliazimia kwa mujibu wa Katiba ya Chama, Ibara ya 7.7.16(p) kutuma ujumbe wa baadhi ya wajumbe waandamizi wa Kamati Kuu kwenda mjini Dodoma kukutana na Wabunge wa CHADEMA, ili kujadiliana na kutoa maelekezo ya Chama kuhusu muswada huo ambao unatarajiwa kuwasilishwa kwenye Mkutano wa Bunge unaoanza Jumanne, Novemba 1, mwaka huu.

Wajumbe walioteuliwa kuonana na wabunge ni;
1. Prof. Abdallah Safari (Makamu Mwenyekiti wa Chama Tangayika)
2. Prof. Mwesiga Baregu
3. Mh. Edward Lowassa
4. Mh. Frederick Sumaye
5. Mh. Arcado Ntagazwa

Imetolewa leo Jumapili, Oktoba 30, 2016 na;
Tumaini Makene
Mkuu wa Idara ya Habari na Mawasiliano
CHADEMA
Huruma kweli! Eti Sumaye na Lowassa watumwe kupigania muswada wa habari unaodaiwa kuwa kandamizi? Hivi mnawafanya Watanzania wote kuwa mazezeta??? Hata issue ya Katiba Mpya Lowassa na Sumaye ndio walitengeneza!! Leo watatuambia kwamba haifai??? Siasa kweli ni unafiki!!!!!
 
Lissu huyu aliechaguliwa na Lissu wa Kamati kuu yupi ni Doto na yupi ni kulwa Kama Mnyika na Mdee hawajachaguliwa kwa kuwa wapo Kamati kuu?
Mnyika anaingia kama naibu km na mdee anaingia kama mwenyekiti bawacha,hujui piga kimya
 
Back
Top Bottom