Chadema si mama yangu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema si mama yangu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SAGANKA, Jun 30, 2012.

  1. S

    SAGANKA JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 313
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Bali ni baba yangu.

    Najua akina Nape, ritz, Zomba na the likes ambao wapambanaji mtanisaidia kuwataja, wamekimbilia post hii wakijua labda Dr. Slaa karudisha kadi na kujiunga na magamba.

    Eee bwana ni mimi Saganka, nasema CHADEMA si mama yangu bali ni baba yangu maana wababa ndo wapiganaji wakuu wa haki katika jamii kama yetu,ndo maana mikutano ya cdm 80% au zaidi ni vidume.

    Baada ya kusoma post hii, magamba hao wameingia mitini.
     
  2. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,687
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Chadema mi ni damu yangu
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,849
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo???????????
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,837
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Jiandae kukombolewa
     
  5. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 536
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mpangamji likes this
     
  6. S

    SubiriJibu JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 289
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mkuu,

    Si magamba tu wameingia mtini. Magamba wameingia mtini kwa sababu wameona post haina maslahi kwao.

    Lakini hata makamanda wengi wameingia mtini. Hawakuingia mtini kwa sababu mbaya. Ila wameingia mtini kwa sababu imebidi washushe silaha kwa sababu wameona post ni ya kirafiki tofauti na silaha zao walizokuwa wamejiandaa kushuhushia.


    Mimi binafsi umefanya hoja yangu iingie mitini maana nilitaka kukuambia "hata baba au mama unaweza kuachana nao maana kuna mizozo mingi tu mtu kakosana na baba au mama miaka zaidi ya 20".

    Sasa, hoja yangu hiyo haina mshiko maana hakuna tena wa kumgombeza humu.
    Hata makamanda wameingia mtini
     
  7. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,591
    Likes Received: 9,524
    Trophy Points: 280
    mimi cdm si mama yangu ila nnavyoipenda ni kama WIFE WANGU.......
     
  8. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bange za usiku sio nzuri jamaniii!
     
  9. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,516
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Unaungwa mkono 101%
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,956
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Munkari nilikujanayo dah! Mpaka nimejionea haya mwenyewe. Mkuu thanks for this very useful post
     
  11. K

    Kageuka JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una akili sana! MAANA BABAAKO HUNA AHAKIKA NAYE KWANI UNAAMBIWA TU NA MAMAAKO, ANAWEZA KUKWAMBIA YEYOTE ATAKAYE YEYE, LAKINI MAMA NI NGUMU SANA KUMCHAKACHUA MAMA, LABDA ITOKEE MADAKTARI WACHEZE HOSPITALI , LAKINI BABA.....KWANZA MIE NDO BABAAKO, KAMA MAMAAKO HAJAKWAMBIA ANAONA AIBU TU
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Taratibu Mkuu...chunga hasira mbaya.
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,069
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Chadema ninavokupenda nitakunywa sumu juu yako...

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  14. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,865
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    kwel umenusurika kpgo wewe si wajua jf bunge letu cdm ndyo 95% wengne pamoja na ccm 5% hivyo hoja yako icngepta.
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,956
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Mkuu nimekuelewa. Ila kuna watu wanatia hasira sana, ukizingatia wengine tumekulia msitu wa pande dah! Inahitaji kuwa na ngozi nene!
     
  16. sheiza

    sheiza JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,337
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    mi cdm ni ubavu wangu..
     
  17. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #17
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,806
    Likes Received: 1,592
    Trophy Points: 280
    Mkuu SAGANKA angalia usije ukawa na vimelea vya ubaguzi wa kijinsia!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. S

    SAGANKA JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 313
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Namaanisha biological father,na si baba ambae nimeonyeshwa na mama,mama anaweza akanionyesha kwamba huyu ndie baba yako lakini kama sie basi anajidanganya tu.Baba haiji kwa kuonyeshwa bali kwa michakato ya kibailojia.Upo hapo Mark 11
     
  19. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,765
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa nimekuja kwa speed ya concord una bahat kweli weye
     
  20. S

    SAGANKA JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 313
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Samahani mkuu,ni hasira tu baada ya kuona akina mama wengi bado wameshikilia magamba.Otherwise I respect women,and this is because my mother is a woman,and that will help.Umenisamehe mkuu?
     
Loading...