CHADEMA sasa wameamua kuyafanya hadharani yale yasiyojulikana, wanawavua nguo wafuasi wa CCM

ki2c

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2016
Messages
2,550
Points
2,000

ki2c

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2016
2,550 2,000
Itakua wameamua kufanya kama wenzao wa CHAMA CHA MAPINDUZI ambao bilashaka clip yao ilikua inazunguka humu.
 

Pakawa

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
5,705
Points
2,000

Pakawa

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
5,705 2,000
Umeona hii tu kwani hujaona clip nyingine kijana mdogo amepigwa na kuvuliwa t shirt ya chadema?
Hapa ndipo tulipofikia
Ya Rwanda Burundi yanatunyemelea
Cccm mmetengeneza hii hali
Mtaani kutawaka moto
 

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2018
Messages
1,997
Points
2,000

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2018
1,997 2,000
Baada ya ile clip ya majuzi ya mwanachadema kupewa kisago kwa kosa la kutembea mtaani akiwa amevaa fulana ya chadema,mwana ccm naye amepewa kisago na wanachadema kwa kosa hilohilo
lile la ccm lilinyamaziwa kimya ila inatarajiwa kwa matumaini makubwa ya kwamba wanachadema wanaaonekana kwenye clip hii watachukuliwa hatua kali za kisheria na ikibidi msajili atoe tamko kali la kutaka kuifuta chadema
Tupo vizuri sana ndugu zangu,tutembee kifua mbele,maendeleo hayana chama jamani.
 

abdi ally

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2018
Messages
1,581
Points
2,000

abdi ally

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2018
1,581 2,000
Baada ya ile clip ya majuzi ya mwanachadema kupewa kisago kwa kosa la kutembea mtaani akiwa amevaa fulana ya chadema,mwana ccm naye amepewa kisago na wanachadema kwa kosa hilohilo
lile la ccm lilinyamaziwa kimya ila inatarajiwa kwa matumaini makubwa ya kwamba wanachadema wanaaonekana kwenye clip hii watachukuliwa hatua kali za kisheria na ikibidi msajili atoe tamko kali la kutaka kuifuta chadema
Tupo vizuri sana ndugu zangu,tutembee kifua mbele,maendeleo hayana chama jamani.
Ya muda Sana hii tangu enz ya uchaguz uliopita not now
 

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
10,913
Points
2,000

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
10,913 2,000
Utamsikia mzee wa nyoka ya shaba ikilalama muda sio mrefu

Chadema hakuwa mtanzania ila huyu wakijani ndio mtanzania.....what a double standard!!!!!!!
 

Nyaka-One

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
3,140
Points
2,000

Nyaka-One

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
3,140 2,000
Ila haka ka video ni ya muda kidogo, si ya mwaka huu wala mwaka jana
Kama hii video ni ya zamani hawa wa juzi wanaweza kudai kwamba walikuwa wakilipa kisasi kwa kile alichofanyiwa mwenzao kipindi hicho cha nyuma japo kitendo kiovu hakiwezi kuhalalisha kitendo kingine kiovu cha awali.
 

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2018
Messages
1,997
Points
2,000

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2018
1,997 2,000
Yes kabisaa mwakani kwenye kampeni sipati picha maadui wa nchi watakavyotutingisha watakavyo,imagine bomu lilipuke katika kampeni za chama fulani kama siyo kuanza kunyoosheana vidole maana kwa miaka 4 awamu ya tano imekuwa ikisambaza chuki za kutisha kwa wapinzani,kwa sasa ni rahisi sana adui wa nje ya nchi kuchonganisha
Duh tumefikia hapo kweli.
 

Forum statistics

Threads 1,390,945
Members 528,310
Posts 34,067,434
Top