CHADEMA Safari ni Hatua


MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
2,078
Likes
329
Points
180
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
2,078 329 180
Waswahili kuna msemo maarufu usemao SAFARI ni HATUA; hivyo nachukua fursa kukikumbusha CHADEMA kuwa ni muhimu sana kwao kujifikiri mara mbili kabla ya kufikiria nafasi ya URAIS badala yake wafanye yafuatayo:
1. Sehemu kubwa ya ruzuku itumike kufungua ofisi maeneo ya vijijini
2. Chama kiwe na taswira ya kinchi
3. Maandamano isiwe mbinu mojawapo ya kueneza chama
4. Kuwa na mtazamo wa kupata viti vingi katika uchaguzi wa serikali za mitaa 2014
5. Uchaguzi mkuu 2015 kuweka nguvu nyingi katika udiwani na ubunge
6. Kutosimamisha mgombea Urais 2015

Nawakilisha kwenu!
 
M

Mtagingwembe

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
377
Likes
9
Points
35
Age
44
M

Mtagingwembe

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2012
377 9 35
Hatuwezi kukulaum Ccm, ndiyo uwezo wako wa kufikiria ulipoishia.
 
B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2012
Messages
764
Likes
2
Points
33
B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2012
764 2 33
Sifa za kutaka tukuone au tukusome zitakugharimu
 
B

blueray

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
2,219
Likes
5
Points
0
B

blueray

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
2,219 5 0
Waswahili kuna msemo maarufu usemao SAFARI ni HATUA; hivyo nachukua fursa kukikumbusha CHADEMA kuwa ni muhimu sana kwao kujifikiri mara mbili kabla ya kufikiria nafasi ya URAIS badala yake wafanye yafuatayo:
1. Sehemu kubwa ya ruzuku itumike kufungua ofisi maeneo ya vijijini
2. Chama kiwe na taswira ya kinchi
3. Maandamano isiwe mbinu mojawapo ya kueneza chama
4. Kuwa na mtazamo wa kupata viti vingi katika uchaguzi wa serikali za mitaa 2014
5. Uchaguzi mkuu 2015 kuweka nguvu nyingi katika udiwani na ubunge
6. Kutosimamisha mgombea Urais 2015

Nawakilisha kwenu!
Chademaphobia!

CHADEMA ni watu wote, walio wanachama na wasio wanachama

CHADEMA iko kila sehemu ya nchi hii

Hata CCM huwaoni sasa hivi wanavyoandamana hadi wanasahau viatu!

Lengo la chama chochote cha siasa ni kushika dola-kushinda urais na kuwa na wawakilishi wengi iwezekanavyo

CHADEMA isisimamishe mgombea urais 2015-wewe Naona una ugonjwa wa Chdemaphobia, we ni fisadi nini au baba yako ndio fisadi!
 
Mlangaja

Mlangaja

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
550
Likes
34
Points
45
Mlangaja

Mlangaja

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
550 34 45
Kama mlivyoharibu nchi sasa mmeingia kuharibu JF. Unajua kuna wakati wa kufanya utani lakini mnayoyafanya sasa ni upumbavu. Laana ya wananchi ipo nanyi ndo maana mnaendelea kufanya upuuzi huu.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
52,044
Likes
39,692
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
52,044 39,692 280
Wewe ni GREAT THINKER ? Au kwa vile hakuna ada ya kujiunga ?
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
35,776
Likes
45,111
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
35,776 45,111 280
Waswahili kuna msemo maarufu usemao SAFARI ni HATUA; hivyo nachukua fursa kukikumbusha CHADEMA kuwa ni muhimu sana kwao kujifikiri mara mbili kabla ya kufikiria nafasi ya URAIS badala yake wafanye yafuatayo:
1. Sehemu kubwa ya ruzuku itumike kufungua ofisi maeneo ya vijijini
2. Chama kiwe na taswira ya kinchi
3. Maandamano isiwe mbinu mojawapo ya kueneza chama
4. Kuwa na mtazamo wa kupata viti vingi katika uchaguzi wa serikali za mitaa 2014
5. Uchaguzi mkuu 2015 kuweka nguvu nyingi katika udiwani na ubunge
6. Kutosimamisha mgombea Urais 2015

Nawakilisha kwenu!
Yanga wameshawai kumpa simba ushauri??
Iyo no.6 imeshihirisha uoga uliowajaa.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
7,888
Likes
2,889
Points
280
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
7,888 2,889 280

6. Kutosimamisha mgombea Urais 2015
Nawakilisha kwenu!
Mnataka mambo ya uchaguzi wa kwenye chama chenu ambako mwenyekiti alikoseshwa mpinzani mlete kwenye uchaguzi mkuu wa raisi.. Mnaona haki wenyewe mwenyekiti wenu kupita bila mpinzani na kisha kumpongeza na mabango..!
Heri unyimwe macho lakini upewe akili ya kupambanua mambo...
 
B

BigMan

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,097
Likes
3
Points
135
B

BigMan

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,097 3 135
Arusha ndiyo ilivyo bila kutumia fedha hakuna,hata lema wakati kesi yake inaendelea wakati ule alikuwa anatoa buku ama mia tano na hivi sasa ile ashangilowe anatoa buku na elfu tano ili abebwe,Arusha ni kibiashara zaidi
 

Forum statistics

Threads 1,215,341
Members 463,157
Posts 28,544,060