CHADEMA Pangeni Maandamano Siku Ya Ujio Wa Obama


K

Kuntakint

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
1,517
Likes
990
Points
280
K

Kuntakint

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
1,517 990 280
CHADEMA pangeni maandamano siku ya ujio wa Rais wa Marekani Obama. Andaeni mabango ili kuionyesha dunia ni jinsi gani serikali ya ccmafisi wanavyoendesha nchi. Yani hapa hakuna kukubaliwa kibali wala nini. Wana CHADEMA jitokezeni siku io kuwaonyesha Marekani na dunia nzima haya yanayotokea katika nchi yetu, kuwa hapa hakuna demokrasia. Haya yaliyotokea nchini jana, Arusha na maeneo yanakofanyika marudio za uchaguzi, na ukifuatilia matamshi za viongozi wa juu wa ccMafisadi Nape, Mwigulu ni ushahidi tosha.
 
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2009
Messages
3,449
Likes
36
Points
0
Age
39
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2009
3,449 36 0
Can assure you, Obama haji Tanzania. Watu hawalali !
Alafu huyo NAPE asichezee wake za watu. Tena wake za Viongozi . Tunamchora sana
 
Parata

Parata

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
3,110
Likes
70
Points
145
Parata

Parata

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
3,110 70 145
Can assure you, Obama haji Tanzania. Watu hawalali !
Alafu huyo NAPE asichezee wake za watu. Tena wake za Viongozi . Tunamchora sana
kaka si umuanike tu hapa ndugu yangu hawatakiwi kufumbiwa macho
 
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2009
Messages
3,449
Likes
36
Points
0
Age
39
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2009
3,449 36 0
SPECIAL ANNOUNCEMENT TO TANZANIA'S PUBLIC

Due to the Oppression, Lawlessness, and constant killing of innocent citizens by the Police and Security Agents, we are hereby announcing "A peaceful Demonstration" In the City of Dar-es-salaam during president Obama's visit. We want the world to know CCM and Kikwete's dictatorshipl and brutality that the world does not know. We are citizens of the world that wants to live in peace and harmony; unfortunately they are dividing us along ethnic lines and religious sects. Now that those tactics have failed they have started to throw bombs at us. Obama please come, so we can find a day to protest and the world to hear us

Obama must not support Kikwete and CCM that terrorizes its own citizens. Obama coming to Tanzania is a support for Terrorism.

We must take advantage of Obama's visit because the world eyes will be focused on Tanzania. This is the only way to get world support. This is the only day we will not be arrested; tear gassed or shot at by the police that always kill us. This is the day; journalists will not be kidnapped, tortured or even killed. We must now TAKE ADVANTAGE OF Obama's visit to voice our suffering to the rest of the world.

Please stay TUNED we will announce the day to protest next week.

Cc. The White House
State Department
US Embassy Dar-es-Salaam
Tanzania State House
Tanzania Foreign Affairs


===============================

Watanzania wenzangu. Nadhani muda muhafaka kwa maandamano ni katika ugeni wa Obama. Hakutakuwepo na Mabomu wala risasi. Tunaanda ratiba ya maandamano katika ujio wa Obama. tutawapa Ratiba kamili wiki Ijayo

Tunaomba watanzania wapenda amani wajitayarishe kuandamana siku Obama anapowasili Tanzania. hii itaipa dunia picha kamili ya matukio ya kighaidi nchini Tanzania

Tanzanian Number one Chinese Trained Terrorist "Mwigulu Nchemba" terrorizing Tanzanian public, and will be meeting President Obama?
 
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
12,765
Likes
1,032
Points
280
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
12,765 1,032 280
Watanzania wenzangu. Nadhani muda muhafaka kwa maandamano ni katika ugeni wa Obama. Hakutakuwepo na Mabomu wala risasi. Tunawaomba viongozi wapange ratiba ya kuandaa maandamano katika ujio wa Obama

Tunaomba watanzania wapenda amani wajitayarishe kuandamana siku Obama anapowasili Tanzania. hii itaipa dunia picha kamili ya matukio ya kighaidi nchini Tanzania

Tatizo waoga wengi, si wanataka kujipitisha pitisha na wao waonekane wamo kumbe ni majambazi yaliyobobea hasa haka kajamaa kanakolala Magogoni, si kahamie Bwagamoyo kanakojenga hekalu lake kwa pesa ya walipa kodi.
 
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,270
Likes
800
Points
280
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,270 800 280
Ni sawa kabisa tunayofanyiwa ni unyama.Kwani Mwigulu ni nani???? hadi damu za watu wasio na hatia zipotee
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
29,723
Likes
17,352
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
29,723 17,352 280
Itasaidia nini?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,401
Likes
50,137
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,401 50,137 280
Mnataka mumsemee Kikwete kwa Obama?
 
MAULA

MAULA

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,072
Likes
35
Points
145
Age
30
MAULA

MAULA

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,072 35 145
Na kazo zetu tumwachie nan?
Hao wanauhakika wa maisha xo huo mda bora tukaweke sawa uhakika wa maisha ya watoto wetuu
 
K

Kamundu

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2006
Messages
2,351
Likes
816
Points
280
K

Kamundu

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2006
2,351 816 280
kwanini hatuja andamana raisi wa China alivyokuja sisi hapa kila siku tunawaponda USA sasa kwanini hatujaandamana wakati China wapo hapa ambao tunawasifia kila siku.
 
KING COBRA

KING COBRA

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2011
Messages
2,783
Likes
62
Points
145
Age
29
KING COBRA

KING COBRA

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2011
2,783 62 145
Can assure you, Obama haji Tanzania. Watu hawalali !
Alafu huyo NAPE asichezee wake za watu. Tena wake za Viongozi . Tunamchora sana
Una hoja nzuri ila nakuomba ubadilishe avetar yako kwa kuwa unatudhalilisha sisi tunao soma mawazo yako .
Nina uhakika ungetuona na kutujua usinge weka uchafu huo !!!
 
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2009
Messages
3,449
Likes
36
Points
0
Age
39
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2009
3,449 36 0
Obama akiwepo hakuna cha bomu wala nini. viongozi wa CHADEMA inabidi washikilie hili bango ili kulaani mauaji ya kikatili na uenezi wa udini
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Obama akiwepo hakuna cha bomu wala nini. viongozi wa chadema inabidi washikilie hili bango ili kulaani mauaji ya kikatili na uenezi wa udini
Mbona mpaka sasa mashushu wa Obama watakuwa kibao humu nchini na kila kitu wanakiona? Polisi wako very alert sidhani kama kuna mtu atajaribu. Kova alishaonya.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Mtumbatu

Mtumbatu

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2012
Messages
327
Likes
81
Points
45
Mtumbatu

Mtumbatu

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2012
327 81 45
Chadema pangeni maandamano siku ya ujio wa Rais wa Marekani Obama. Andaeni mabango ili kuionyesha dunia ni jinsi gani serikali ya ccmafisi wanavyoendesha nchi. Yani hapa hakuna kukubaliwa kibali wala nini. Wana CDM jitokezeni siku io kuwaonyesha Marekani na dunia nzima haya yanayotokea katika nchi yetu, kuwa hapa hakuna demokrasia. Haya yaliyotokea nchini jana, Arusha na maeneo yanakofanyika marudio za uchaguzi, na ukifuatilia matamshi za viongozi wa juu wa ccMafisadi Nape, Mwigulu ni ushahidi tosha.
So what sisiem scares no one, and no one. hata kama Obama yupo nchi, mtakamartwa na kusweka ndani, mpaka Obama aondoke ndio tutaanaza kusikiliza mashauri yenu, na pengine kukifuta Chadema kwa kuleta sitofahamu nchini.
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Can assure you, Obama haji Tanzania. Watu hawalali !
Alafu huyo NAPE asichezee wake za watu. Tena wake za Viongozi . Tunamchora sana
Ebu funguka maana hata wigulu kwenye kampeni z Igunga aliwakacha wenzake akaenda kugegeda mke wa mtu ikazimwa kiaina aina hivyo Je nayo ni sera yao mpya nini?
 
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2009
Messages
3,449
Likes
36
Points
0
Age
39
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2009
3,449 36 0
We pumbavu Obama ndo Mumeo utaolewa na wazungu wewe,andamana na mkeo na mama yako na hawara yako sisi tutakua bize na kazi
Mwageni tu matusi. Tumechoka na unyanyasaji wa CCM. Hii itakuwa pigo Tosha. !
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,524
Likes
6
Points
135
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,524 6 135
Who is Obama in this Country na hiyo Marekani. We mweziMchanga kweli bado una fikra kwa kina Obama ni miungu. Waende wakasemelee hukohuko.
 
K

kingukitano

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
1,971
Likes
2
Points
0
Age
39
K

kingukitano

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
1,971 2 0
We Pumbavu dunia yote haiko salama,unadhani dawa ya amani na kutokomeza ugaidi inatoka marekani au dunia ikijua?akili yako fupi sana,aliyekuambia ugaidi utakoma kwa kuandamana ni bank,Marekani imejaa makovu ya kulipuliwa zaidi ya raja kaki mbili waliteketezwa mara moms uliona Democrats au Republican wakishutumiana pi.bavuuuuuuuuuuu
 

Forum statistics

Threads 1,273,538
Members 490,428
Posts 30,484,489