Chadema ongeza nguvu

Chadema ongeza nguvu

Jacob Joachim

Member
Joined
Nov 24, 2011
Posts
27
Reaction score
4
Wananchi wa Tanzania hususan wale wa mkoa wa Ruvuma wamekuwa wakihitaji sana kuwana matawi ya CHADEMA katika maeneo yao hasa vijijini. Umefika wakati kutenga fungu kubwa kwa ajili ya shughuli hiyo. Siyo kwa mkoa huo pia bali ni vyema kufanya hivyo nchi nzima. Pamoja na hilo ziara za mara kwa mara na mikutano ya mara kwa mara hasa ile ya hadhara itakiongezea nguvu chama.
 
Back
Top Bottom