CHADEMA ni kirusi kilichokuwa kimezimia

CHADEMA ni kirusi kilichokuwa kimezimia

wewe nimpumbavu mmoja huwezi fananisha mob za CDM na Mrema kipindi cha Mrema nchi ilikua haina watu wengi kiasi hiki rudi kwenye matokeo ya uchaguzi 2015 fananisha na matokeo ya huyo jasusi utapata majibu kamili
CDM habari nyingine

Sent from my TECNO B1f using JamiiForums mobile app
Cdm ilimpa stress zana Jpm. Sote tunajua kilichotokea
 
CCM Mwanzo nilikuwa nawaelewa sana na sikuambiwa kitu nikaelewa ila kwa hali ya sasa let's try another way ebu akae na mpinzani tuone kama kuna mabadiliko maana now naona kabisa tunahitaji mabadiliko
 
CCM Mwanzo nilikuwa nawaelewa sana na sikuambiwa kitu nikaelewa ila kwa hali ya sasa let's try another way ebu akae na mpinzani tuone kama kuna mabadiliko maana now naona kabisa tunahitaji mabadiliko
Umefanya maamuzi mazuri
 
Huenda kipindi cha Mrema ndio ulifanikiwa kufuatilia watu wanaoshangiliwa, kwa taarifa yako hujui lolote. Kwahiyo mwaka 95 watu ndio walikuwa wengi kuliko sasa?

Nimekuambia hizi nyuzi za propaganda na hamasa, achana nazo maana huwezi kuzuia chochote. Kama una hoja za msingi anzisha mada watu watakuja kujadili huko huko.
Acheni kushabikia watu kishamba shabikieni hoja zitakazoivusha nchi...
 
Mimi najadili zote, hizo zako na hizi, kwani unaumia?
vIhoja vinachafua jukwaa... chadema kushangiliwa nikawaida sasa mtu unatuletea hoja eti chadema imeshangiliwa leo!! Serious??? Pelekeni jukwaa lawatoto hapa tunataka hoja sasa ukiambiwa unalalamika nini? Kama hunahoja tulia zibaki zenye mashiko wacha kulialia kama imekuumiza vumilia
 
vIhoja vinachafua jukwaa... chadema kushangiliwa nikawaida sasa mtu unatuletea hoja eti chadema imeshangiliwa leo!! Serious??? Pelekeni jukwaa lawatoto hapa tunataka hoja sasa ukiambiwa unalalamika nini? Kama hunahoja tulia zibaki zenye mashiko wacha kulialia kama imekuumiza vumilia

Naumia nini wakati hoja zote kwangu naona sawa? Ww ndio unalialia kwamba baadhi ya hoja zisijadiliwe.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom