CHADEMA ni kirusi kilichokuwa kimezimia

CHADEMA ni kirusi kilichokuwa kimezimia

exaud morrey

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2017
Posts
1,024
Reaction score
979
Habari zenu wana JF,

Aisee hawa CHADEMA walikuwa kimya muda mrefu ila sasa nauona moto wao najinsi walivyoshika hisia na matumaini ya watanzania.

Leo mida ya saa 4:30 hawa CHADEMA walipita na gari kama 4/5 zikatengeneza kamsafara fulani basi walipofika maeneo ya CBE nami nilikuwa barabarani naelekea kwenye mishe zangu eeebwanae! watuwalianza kuwashangila kwa honi na kuwapa hai kwa kunyanyua vidole viwili.

Aiseeh nilishangaa nasikuamini kama hawa watu bado misingi yao ipo imara kiasi hicho.
Mungu ibariki CHADEMA
 
Habari zenu wana JF,

Aisee hawa CDM walikua kimya mda mrefu ila sasa nauona moto wao najinsi walivyoshika hisia na matumaini ya watanzania.

Leo mida ya saa 4:30 hawa CDM walipita na gari kama 4/5 zikatengeneza kamsafara fulani basi walipofika maeneo ya CBE nami nilikua barabarani naelekea kwenye mishe zangu eeebwanae! watuwalianza kuwashangila kwa honi na kuwapa hai kwa kunyanyua vidole viwili.

Aiseeh nilishangaa nasikuamini kama hawa watu bado misingi yao ipo imara kiasi hicho.
Mungu ibariki CHADEMA

Sent from my TECNO B1f using JamiiForums mobile app
Chadema ilipongwa kwa kutumia instruments zote haikuwa kazi rahisi. It was known Chadema itikadi sera na mikakati ni Civic centred. Watu wana imani nacho
 
Anzisha nyuzi za hoja, hizi za propaganda na hamasa usiiingie utaumia bure.
Ntaumizwa nanani? Wajinga wanajizidisha werevu wakikaa kimya.
Tuongee haja bora za chadema najinsi gani tuiinue nchi kwa kazi safi sio kutuambia kunawatu wameishangilia!! Kuna mpinzani amewahi shangiliwa kama Mrema?? Alafu...
 
Asili ya mwanadamu, ni kutopenda kuonewa. CCM kila inapofanya uonevu, inazidi kupunguza idadi ya wananchi wa kuiunga mkono.
FB_IMG_16755921794738910.jpg

Hakika imethibitika
 
Ntaumizwa nanani? Wajinga wanajizidisha werevu wakikaa kimya.
Tuongee haja bora za chadema najinsi gani tuiinue nchi kwa kazi safi sio kutuambia kunawatu wameishangilia!! Kuna mpinzani amewahi shangiliwa kama Mrema?? Alafu...

Huenda kipindi cha Mrema ndio ulifanikiwa kufuatilia watu wanaoshangiliwa, kwa taarifa yako hujui lolote. Kwahiyo mwaka 95 watu ndio walikuwa wengi kuliko sasa?

Nimekuambia hizi nyuzi za propaganda na hamasa, achana nazo maana huwezi kuzuia chochote. Kama una hoja za msingi anzisha mada watu watakuja kujadili huko huko.
 
Ntaumizwa nanani? Wajinga wanajizidisha werevu wakikaa kimya.
Tuongee haja bora za chadema najinsi gani tuiinue nchi kwa kazi safi sio kutuambia kunawatu wameishangilia!! Kuna mpinzani amewahi shangiliwa kama Mrema?? Alafu...
wewe nimpumbavu mmoja huwezi fananisha mob za CDM na Mrema kipindi cha Mrema nchi ilikua haina watu wengi kiasi hiki rudi kwenye matokeo ya uchaguzi 2015 fananisha na matokeo ya huyo jasusi utapata majibu kamili
CDM habari nyingine

Sent from my TECNO B1f using JamiiForums mobile app
 
Habari zenu wana JF,

Aisee hawa CDM walikua kimya mda mrefu ila sasa nauona moto wao najinsi walivyoshika hisia na matumaini ya watanzania.

Leo mida ya saa 4:30 hawa CDM walipita na gari kama 4/5 zikatengeneza kamsafara fulani basi walipofika maeneo ya CBE nami nilikua barabarani naelekea kwenye mishe zangu eeebwanae! watuwalianza kuwashangila kwa honi na kuwapa hai kwa kunyanyua vidole viwili.

Aiseeh nilishangaa nasikuamini kama hawa watu bado misingi yao ipo imara kiasi hicho.
Mungu ibariki CHADEMA

Sent from my TECNO B1f using JamiiForums mobile app

Mungu ibariki chadema.
 
Huenda kipindi cha Mrema ndio ulifanikiwa kufuatilia watu wanaoshangiliwa, kwa taarifa yako hujui lolote. Kwahiyo mwaka 95 watu ndio walikuwa wengi kuliko sasa?

Nimekuambia hizi nyuzi za propaganda na hamasa, achana nazo maana huwezi kuzuia chochote. Kama una hoja za msingi anzisha mada watu watakuja kujadili huko huko.
Nikukumbushe tu kirusihuwa hakifi. Kinabaki domant tu hadi pale mazingira yanapokuwa favaorable kinaota tena.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom