CHADEMA ni chama kikubwa lakini hakina mipango makini

CHADEMA ni chama kikubwa lakini hakina mipango makini

CHADEMA imebadili sana aina ya uendeshaji wa siasa zake hivyo kuwapa shida wapinzani wao hata baadhi ya wanachama wake. Nakumbuka siku aliyouawa Mwangosi kama ingekuwa ni zama hizi inawezekana kabisa watu wasingeenda Nyololo na Mwangosi asingeuawa.

Enzi hizo zinazosifiwa kwa nderemo hivi sasa na CCM ni zile zama za Dk.Slaa akiwa anaamini kwenye kusukumana na Dola. Ilikuwa misisimko ndiyo siasa na nguvu nyingi sana zilitumika kushindana na watu wenye hamu ya kutoa "fundisho" kwa wapinzani wao kwa kutumia nguvu za dola.

Kwenye Uchaguzi wa Kalenga Dr.Slaa alisema "Hatutaki damu ya mtanzania hata mmoja imwagwe kwa lengo la CHADEMA kushinda" nikajua Dr.Slaa kaanza kuelewa kudili na wachochea vurugu wa CCM. Leo CHADEMA inayoitwa dhaifu na kuppoteza dira, ndiyo hiyo hiyo kila ikitaka kufanya jambo na kila lisemwalo na chama hicho, kinaleta kiwewe upande wa pili.
Allen hizi hisia zako hazina uhalisia hata kidogo. Chadema ya sasa si ile ya zamani ya kina Dr Slaa. Chadema asilia. Ya sasa ni ile iliyonunuliwa na watuhumiwa wa ufisadi. Hakuna kitu hapo. Watu wanalambishwa mafedha ili waue ajenda za ufisadi na wameua. We umebaki unatabasam tuuu eti chadema imekomaa. Imekomaa kwa kusafisha wale watuhuhumiwa, hapo nakubali. Ni usanii mtupu. Hivi unajua takwimu za wanachama ambao mpaka sasa wamehama na kuondoka chadema? ? Ukiambiwa utalia. Chama kinaenda arijojo mzee. Usizubae. Chukua hatua haraka
 
Nakerwa na mtu anatoka usingizini tu eti hakina mipango makini. Wewe ni nani hata uweze kukifanyia assessment? Kisa tu kushiba mawese halafu unakuja kubeua hapa. Wewe unataka mipango gani. Tengeneza chama chako upange hiyo mipango makini unayoijua wewe tuone sasa. Hopeless post of the day.
 
CHADEMA imebadili sana aina ya uendeshaji wa siasa zake hivyo kuwapa shida wapinzani wao hata baadhi ya wanachama wake. Nakumbuka siku aliyouawa Mwangosi kama ingekuwa ni zama hizi inawezekana kabisa watu wasingeenda Nyololo na Mwangosi asingeuawa.

Enzi hizo zinazosifiwa kwa nderemo hivi sasa na CCM ni zile zama za Dk.Slaa akiwa anaamini kwenye kusukumana na Dola. Ilikuwa misisimko ndiyo siasa na nguvu nyingi sana zilitumika kushindana na watu wenye hamu ya kutoa "fundisho" kwa wapinzani wao kwa kutumia nguvu za dola.

Kwenye Uchaguzi wa Kalenga Dr.Slaa alisema "Hatutaki damu ya mtanzania hata mmoja imwagwe kwa lengo la CHADEMA kushinda" nikajua Dr.Slaa kaanza kuelewa kudili na wachochea vurugu wa CCM. Leo CHADEMA inayoitwa dhaifu na kuppoteza dira, ndiyo hiyo hiyo kila ikitaka kufanya jambo na kila lisemwalo na chama hicho, kinaleta kiwewe upande wa pili.
Lichama likubwa halina hata makongamano ya kisera.

Yaani wanafundishwa na siasa na chama kichanga cha ACT.

[emoji2] [emoji2]
 
Back
Top Bottom