CHADEMA ni ccm 'C'..! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA ni ccm 'C'..!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PakaJimmy, Jun 27, 2011.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Mbunge wa CUF, HAJI Khamis Kai wa Jimbo la Micheweni amesema kuwa anawapongeza sana CDM kwa kui'copy CUF kule Zanzibar na kufikia muafaka wa Udiwani na CCM kule Arusha.
    Amemaliza kwa kusema kuwa sasa CDM imekuwa CCM 'C' (akikejeli kutokana na CUF kuitwa CCM'B')

    Unasemaje mwanajamvi?
     
  2. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,188
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Kila siku hali ya maisha Micheweni duni. Hilo hata halihitaji uje na tochi, ndo useme wamulika.... Mungu ya kantaka tuye mara tatu, siye twaya mara mbili tena kwa taabu, sasa ni uyaji huo?!

    Source; Channel ten
     
  3. Miya

    Miya JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 816
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 180
    Ina maana Zanzibar ni mkoa kama Arusha na si nchi au?ha haa haa ccm c, tlp itakuwa d.
     
  4. J

    John Marwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hehehe huyo mbunge kiboko! Hakika ni CDM ni CCM -C!
     
  5. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi simo!
     
  6. k

    kizazi kipya JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    so katake time bungeni kuongea huo upuuzi...stupid
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,505
    Trophy Points: 280
    Mimi binafsi nawapongeza CDM kwa kufunga ndoa na CCM..piipooozzzz CCM-C
     
  8. i

    ichawinga Member

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakika kuna wabunge wengine hamnazo kwani znz nz arusha ni wapi na wapi mbona haji kutofautisha mbuzi na ng`ombe naomba atolewe mbungeni hajui anchofanya.
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    mhh langu jicho mkono na shavu langu...
     
  10. Drifter

    Drifter JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 1,765
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 180
    Changamoto kwa CHADEMA. Wanayo kazi kufafanua kwa wananchi tofauti ya kilichofanyika Z'bar na walichofanya Arusha; na si jambo rahisi.
     
  11. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,280
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Hata mimi hili la mwafaka wa Arusha baina ya CDM na CCM silielewi, nahisi kama usaliti hivi. Tujuzeeni wakuu.
     
  12. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,919
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Huo ndio ukweli mbona we ulikuwa hujui kwani? wana arusha hawawaelewi ndio maana mbuge kaja na tamko baada ya takribani wiki baada ya muafaka. Ajabu ni kuwa CDM ilikuwa na wawakilishi kwenye mazungumzo pengine jamaa hakujumuishwa kwenye vikao na pesa iliyotoka ya vikao ilikuwa ndefu!
     
Loading...