CHADEMA na website yao

CHADEMA na website yao

simanjiro

Member
Joined
Jan 18, 2011
Posts
45
Reaction score
5
Jamani, katika pitapita zangu leo nikajikuta nimeitembelea website ya CHADEMA. Upekuzi wangu ukanipeleka kuingia kwenye ukurasa wa blogu za wanachama. kufungua nikakuta wameweka picha za viongozi wakuu pale na moja ya picha ni ya bwana David Kafullila ambaye bado anaonekana kuwa ni Afisa Habari na Uenezi.

My Take:
Imekaa vibaya hiyo kwamba miaka 2 tangu jamaa ahame chama bado kwenye website anawekwa kama kiongozi. Hii inaonesha hakuna ufuatiliaji wa mambo ya muhimu kama website ya chama ambayo tangu aondoke huyu bwana yameshabandikwa matangazo mbalimbali ya chama inakuwaje huyo anayebandika asahau kubandua hiyo sura na jina la David Kafulila?

Je, hiyo nafasi ya Afisa Habari bado haijajazwa tu?

Naikumbusha CHADEMA kuwa kwa sasa wao ndio chama kinachotegemewa kioneshe njia katika mambo mengi, ikiwemo umakini katika kufanya mambo yake, tafadhali naombeni mnifikishie hii kitu kwa wahusika, kwani ndondondo si chururu hili laweza onekana dogo lakini kumbe lina mzizi mrefu sana.
 
Asante kutujuza.Tunaomba utubandikie website yao kwa sababu ile ya mwanzo tukiingia inakataa na kuleta mambo ya ajabu
 
Kwa nini wasiwe na website inayoenda na wakati like kumtoa kafulila kama kiongozi wa cdm, ni uzembe ambao hauvumiliki, kwa nini kuwe na uzembe? Tunataka watu makini kwa nini tuwe tunabahatisha?
 
Good observation. Iam sure CHADEMA's computer wizards will act on it.

AMANDLA.
 
Upo utamaduni wa kutowajibika uliojengeka miongoni mwa Watanzania. Hali hii inaliingizia taifa hasara kubwa sana.

Wito wangu ni kwamba Watanzania tunapaswa sasa kuanza upya kuijenga nchi yetu. Tuache bla bla hazitatufikisha mahala popole. Tuwajibikeni jamani.

Najua ujamaa umetujenga vibaya lakini tunapaswa kutoka katika hili lindi la ukosefu wa adabu na kutowajibika.
 
Naunga mkono pia kunawale waliomba uwanachama online hawajibiwa zaidi ya mwaka sasa angalieni hili kwa jicho la tatu wa2 wengi wanapata taarifa kupitia mitandao so ni vema ketengo cha IT Mkakifikiria kwa umuhimu wake
 
Wakati fulani nilishawahi kutoa angalizo kuwa, website hiyo iko nyuma mno na wakati, kwamba jambo linaweza kutokea leo lakini likaja kuwekwa humo mwezi mmoja baadae hii inamaanisha kuwa hakuna ufuatiliaji wa karibu wa hiyo website.

Ushauri wangu:
1. Aajiriwe mtu wa ICT (technolojia ya habari na mawasiliano) ambaye pamoja na mambo mengine kazi yake itakuwa ku-update matukio pamoja na habari zihusuzo chama na jamii kila siku.

2. Viongozi wakiwemo wabunge pamoja na wanachama wapeleke habari zao walau kila siku kupitia adress itakayochaguliwa. Mtu wa ICT atachuja na kuweka hizo habari kwenye website.

Hii itakuwa njia mojawapo ya kukiweka chama hai na kuufikia umma kwa wingi na kwa urahisi. Kama watu wanaweza ku-post kwenye JF na fb kila siku watashindwaje kufanya hivyo kwenye mtandao wa pipoz pawa?

Tunawaomba viongozi mlipe hili uzito unaostahili.
 
please provide information ya website uliyovisit and the needful will be done!

Kwa sasa the internet is our powerful means of communication! We have to take full advantage of it!
 
Jamaani nami nimeona Tunaomba warekebishe hii haitaonyesha tofauti kati ya watu makini na wasio makini.
 
Back
Top Bottom