Chadema na Utawala katika Majiji Makubwa hapa Nchini

Chadema na Utawala katika Majiji Makubwa hapa Nchini

mwaikenda

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2011
Posts
903
Reaction score
145
Hapa nchini Chadema imeonesha uwezo Mkubwa na nguvu kubwa sana katika kutawala Majiji makubwa.
Mbeya mjini......Sugu
Arusha mjini.......Lema
Mwanza(Nyamagana)....Wenje
Dar......Mnyika na Mdee.
Hii ni Ishara tosha kuwa wakiweka mkakati mzuri wa Ushindi Mwaka 2015.
 
Good, mind you majority voters are in villages. CCM sasa hivi wako huko...twende huko pia.

Kwa dar bado kitendawili labda tusubili ugumu wa maisha ya bill za umeme iwanyooshe kwanza.
 
Chadema wakituliza vichwa, na viongozi pamoja na wanachama, wakajenga umoja, na kuepuka malumbano yasiyo na tija, mwaka 2015 unaweza ukawa mwaka wao! Wakiendekeza malumbano, migawanyiko na kulewa sifa ccm wataendelea kuongoza tanganyika yetu muda mrefu!
 
Hapa nchini Chadema imeonesha uwezo Mkubwa na nguvu kubwa sana katika kutawala Majiji makubwa.
Mbeya mjini......Sugu
Arusha mjini.......Lema
Mwanza(Nyamagana)....Wenje
Dar......Mnyika na Mdee.
Hii ni Ishara tosha kuwa wakiweka mkakati mzuri wa Ushindi Mwaka 2015.

Mkuu umesahau Moshi mjini Ndesapesa, Iringa mjini Mchungaji Msigwa, Msoma mjini nyerere na Karatu mjini Mchungaji Natse.
 
Hapa nchini Chadema imeonesha uwezo Mkubwa na nguvu kubwa sana katika kutawala Majiji makubwa.
Mbeya mjini......Sugu
Arusha mjini.......Lema
Mwanza(Nyamagana)....Wenje
Dar......Mnyika na Mdee.
Hii ni Ishara tosha kuwa wakiweka mkakati mzuri wa Ushindi Mwaka 2015.

Ila Jiji la Mbeya CHADEMA Jiandaeni maana huyu bwana hajafanya la maana jijini pale.Ajipange Muda bado lakini.Zilikuwa hasira za Mkizi tu kwa wanajiji wale.
 
Ila Jiji la Mbeya CHADEMA Jiandaeni maana huyu bwana hajafanya la maana jijini pale.Ajipange Muda bado lakini.Zilikuwa hasira za Mkizi tu kwa wanajiji wale.

Pia Musoma mjini ni Chadema tu. Japo shinyanga mjini NEC walituzurumu eti tofauti kura moja
 
Ila Jiji la Mbeya CHADEMA
Jiandaeni maana huyu bwana hajafanya la maana jijini pale.Ajipange Muda
bado lakini.Zilikuwa hasira za Mkizi tu kwa wanajiji wale.

kiwia nae ajiandae hakuna anachokifanya.
 
Good, mind you majority voters are in villages. CCM sasa hivi wako huko...twende huko pia.

Kwa dar bado kitendawili labda tusubili ugumu wa maisha ya bill za umeme iwanyooshe kwanza.
Na bahati mbaya sana hawa ndio walikataa vyama vingi! Inahitajika bidii ya ziada kuiendeleza hii nchi.

 
Wanachadema pia wajiandae kisaikolojia kupoteza jimbo la Arusha mjini mwaka 2015.
 
Hawa watu waCDM hawa ati majiji makubwa Kama vile Musoma, Karatu, Ikungi kwa Lissu duu haya mmefurahi kuongoza majiji makubwa?

Kalale sasa CCM wanafanya sensa ya nyumba kwa nyumba ya wanachama kwa ajili ya uchaguzi wa serikali za mitaa nyie endeleeni kuongoza majiji makubwa Kama Karatu nk!
 
Unajua kwanini cdm inashinda majiji..., ccm Mungu kawanyima akili, kipimo cha kura ni idadi ya matishe wanayosambaza majimboni mf. Tshirt laki moja eti wataovaa wote watapigia kura ccm wakati huku kwetu kijijini tunavaa wote na mambwa wetu lkn kura cdm. Wanapataga aibu kweli dah..., 2015 watavalisha waTz wote Tshirt na kanga nyuma takoni amekaa visadi na pilau juuafu kura hakuna, km mkeo afunge hiyo kanga utakubali ww.
 
Wanachadema pia wajiandae kisaikolojia kupoteza jimbo la Arusha mjini mwaka 2015.

Ccm mu wepesi wa kusahau!!!Mara hii mshasahau 4-0???Na isingekuwa kuchelewesha kata moja mngeibuka na aibu ya 5-0.,subiri february.
 
Ila Jiji la Mbeya CHADEMA Jiandaeni maana huyu bwana hajafanya la maana jijini pale.Ajipange Muda bado lakini.Zilikuwa hasira za Mkizi tu kwa wanajiji wale.

mimi natokea jimbo la mbeya mjini kw sugu naishi forest ya zamani..naomba kukuhakikishia kua 2015 sugu hata asipopiga kampenni atashinda kwa kura mbili ya 2010..aliahidi barabara za lami km 33 na akasema ikipita miaka mitatu barabara hazijaanza kujengwa wananchi wapige kura ya kutokua na imani nae.hadi hivi sasa ni zaidi ya mara mbili ya km 33 za barabara zina lami na asilimia 95 ya ahadi za sugu zimetekelezwa ikiwemo nyumba a walimu,vitanda hospitali ya meta na rufaa,mabwawa a samaki shahidi pinda...ukarabati wa viwanja vya michezo kata tano unaendelea,mfuko wa elimu wa jimbo unafanya kazi....ukitaka kupractise nenda kabwe kabwe,soweto uyole,nzovwe,iyunga,mwanjelwa na maeneo mengine ya jiji yenye mkusanyiko wa watu halafu mseme vibaya sugu ushuhudie gharika.
 
Good, mind you majority voters are in villages. CCM sasa hivi wako huko...twende huko pia.

Kwa dar bado kitendawili labda tusubili ugumu wa maisha ya bill za umeme iwanyooshe kwanza.

Kumbuka Dar inaongoza kwa high rate ya mbumbumbu,ngoja maisha yawapige mara mbili wataamka tu
 
Tatizo uelewa wa viongozi wa cdm ni mdogo sana katika kuendeleza chama wanachofikiria ni maslahi binafsi!!! Ukanda utawaumiza!!! Mbowe zero brain kabisa asipoondoka uenyekiti wa chama atakiua atarajie maporomoko makubwa 2015
 
Back
Top Bottom