CHADEMA na idara ya ideology and publicity: Giza nene! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA na idara ya ideology and publicity: Giza nene!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MNYISANZU, Jan 1, 2012.

  1. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Erasto Tumbo anapwaya sana ktk hii idara. Makamanda hamuoni?!
     
  2. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    no reseach,no right to speak! hebu tanabaisha mapungufu yake ya kiutendaji katika nafasi yake. Na tutofautishe wasemaji wa wanachama na wasemaji rasmi wa hahari/taarifa za chama. heri ya mwaka mpya wana jamii!
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    apewe Regia Mtema hii nafasi
     
  4. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,432
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Kiatu 'hiki' kinamtosha Dada Mpiganaji, Regia Mtema. Shida ni kwamba kwenye suala la Erasto Tumbo kupwaya hata usemeje CDM hawatokusiliza. Zaidi watakutusi kama shukrani.
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,807
    Likes Received: 1,592
    Trophy Points: 280
    Hivi CDM ina msemaji? Mimi huwa naona tu matamko mbalimbali kutoka kwa watu mbalimbali ndani ya CDM. Labda Tumbo amepokwa madaraka na hapewi cha kusema tusije tukamlaumu bure.
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    tatazo cdm hawaaminiani.kila kiongozi anaogopa kufunikwa na mwenzake.
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,189
    Likes Received: 4,543
    Trophy Points: 280
    Mnamuonea bure Tumbo, wakati matamko yote yanatolewa na kina Heche, Lema, Mbowe, Slaa.
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,189
    Likes Received: 4,543
    Trophy Points: 280
    Na maandamano atamuachia nani?
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,807
    Likes Received: 1,592
    Trophy Points: 280
    Mkuu hili linaweza kuwa tatizo kubwa ndani ya CDM. Inawezekana kweli hakina kuaminiana ndio maana matamko yanakuwa mengi tena ya kujifagilia kila mtu kivyake. Tumbo amekuwa redundant automatically. Kila mtu anakimbilia kwa waandishi wa habari na tamko lake sasa Tumbo atatoa wapi matamko ya kutoa kwa umma!
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,799
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Huyo mtu ndo namsikia leo..!
     
  11. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #11
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,807
    Likes Received: 1,592
    Trophy Points: 280
    Mkuu nani, Tumbo au?
     
  12. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,201
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    wanasema ndio demokracia ndani ya chama!
     
  13. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kichaka kilichopo Makao Makuu kinatakiwa Kichomwe moto tuanze upya.
     
  14. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #14
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,807
    Likes Received: 1,592
    Trophy Points: 280

    Mkuu demokrasia gani hiyo ya kila mtu na tamko lake? Inakuwa si demokrasia bali domoghasia!
     
  15. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 1,062
    Trophy Points: 280
    siku zote post za mstari mmoja huwa hazina mashiko kwa sababu huwa hazijengi hoja kutetea kile anachokiamini mtu au huyu mleta thread anafikiri kile anachokifikiri kwenye kichwa chake kila mtu anakifikiri pia
     
  16. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,764
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    wewe mpumbavu,unapotaka kuelezea ubaya wa mtu toa mifano na ushahidi,otherwise ni ushenzi mtupu!
     
  17. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,942
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Usichanganye matamko binafsi na yale ya chama.
     
  18. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Jamaa lakini ana hoja hata kama ameshindwa kuijenga vizuri.
     
  19. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #19
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,807
    Likes Received: 1,592
    Trophy Points: 280
    Mkuu najua kuna matamko ya mtu binafsi na matamko ya chama kama taasisi. Lakini tatizo langu ni kwamba ndani ya CDM kumekuwa na matamko mengi ya watu binafsi kuliko matamko ya kichama ndio maana labda Erasto anakosa cha kutamka kwa niaba ya Taasisi. CDM kama taasisi inatakiwa iwe inatoa matamko ya kitaasisi zaidi kuliko haya ya mtu mmoja mmoja. Na matamko ya kichama ni vyema yakawa yanatolewa na aliye na dhamana ya kuyoa mayamko kwa niaba ya chama. Najua kuna matamko ambayo yanatakiwa yatolewe na mwenyekiti au Katibu lakini haya yawe ni matamko yenye mtikisiko siyo kila tamko la kichama litolewe na Mwenyekiti au Katibu Mkuu. Hii itamfanya msemaji wa chama akose kazi.

    Kuna shida hapa: Huenda msemaji hatimizi wajibu wake ipasavyo au huenda msemaji wa chama anaingiliwa na viongozi wa juu na kunyimwa kutekeleza majukumu yake.
     
  20. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huenda yote mawili yanatokea!!
     
Loading...