CHADEMA na hatua tatu mbele hatua kumi nyuma

CHADEMA na hatua tatu mbele hatua kumi nyuma

Ni kweli mkuu...ukweli huleta hasira lakini lazima usemwe ...inabidi hapa pawe ni hazina ya kumbukumbu za mafunzo ya siasa za kitanzania na makosa na mazuri yanayofanyika nchini.
Hakuna cha ukweli hapo zaidi ya umbulula mtupu
 
Naona tatizo lako ni KUJUMLISHA NA KUTOA
Nimezoea intergrations ,permutations na combinations hizo za kutoa na kujumlisha ni za wazungusha mikono.
 
Pingeni hoja nilizozileta moja baada ya nyingine othrwise nitawaweka kwenye kundi lilelile linaloirudisha nyuma chadema...yaani 'for you I will'
Hakuna hoja hapo zaidi ya vihoja kutoka kwa mwenye vihoja
 
Nimezoea intergrations ,permutations na combinations hizo za kutoa na kujumlisha ni za wazungusha mikono.
Inaonyesha ni jinsi gani mliokusanya mayai ya mbuni mlivyo wengi hapo lumumba
 
Tujadili hoja...nipinge kwa kupangua hoja na sio vihoja...hivi vihoja ndizo hatua kumi za rivasi nilizozisema ...yaani hata watetezi wa Chadema mitandaoni ndio style hii ya kivituko vituko aka wazee wa special diploma
Eti unaitwa jingalao. Jina lako linakuharibia.
 
Namaanisha hatujadili majina bali tunajadili hoja tu...najua huna uwezo wa kujadili hoja.
Jiandae kurudi kwenu kulimia mashamba ya mananasi maana magu hawahitaji nyinyi tena lumumba anabana matumizi
 
Jiandae kurudi kwenu kulimia mashamba ya mananasi maana magu hawahitaji nyinyi tena lumumba anabana matumizi
Mimi nilikuwa mkulima wa karoti kwa muda mrefu sana na siishi kwa kutegemea hisani ya kisiasa.
 
Albert Einstein aliishasema "politics is more difficult than physics"
 
Hio sio Mada sahihi isipo kuwa yeye ndivyo atakavyo iweivyo asemavyo tena umepoteza mda wako bule
 
Na muheshimiwa Mbowe na Zitto wanaona mbaaali zaidi kulikoni wanavyo fikiria wengi wetu
 
Back
Top Bottom