Chadema Mwendo Mdundo Anayevuruga Chama Msimwonee Haya!


Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,866
Likes
29
Points
0

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,866 29 0
Kama kuna mwaka ambao historia imewekwa katika tasnia ya siasa basi ni 2010. Chama kilichopigwa vita kwa nguvu zote kwamba ni cha kikabila, kimkoa, kinini sijui, hatimaye kimezoa majimbo yote yaliyonona, kuanzia kaskazini mpaka nyanda za juu kusini, magharibi mpaka mashairki. Hakika nimeamini kwamba watanzania wamechoka 'domo kaya' wanachotaka sasa ni vitendo. Bravo chadema wananchi tupo nyuma yenu. MWENDO MDUNDO MPAKA KIELEWEKE. Mwanachama yeyote anayeleta misukosuko ndani ya chama lazima awe disciplined kwa kanuni na taratibu za chama. Hakuna kuleana kama cha cha ' cc ni m'.
 

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
13,477
Likes
19,361
Points
280

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
13,477 19,361 280
Karibu wataanza CDM ni chama cha Kisukuma maana safari hii kimepata viti vingi kanda ya ziwa kuliko kanda yeyote.
 

nsimba

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
785
Likes
0
Points
33

nsimba

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2010
785 0 33
toa mbinu za kuimarisha chama vijijini ambako ndo mtaji wa sisiem; ili kujiwekea mazingira ya ushindi; hili la ajenda ya KUNG"OANA mmmmmmh!. Ninamashaka makubwa kama itatujenga!! Hii ni nguvu ya msukumo wa nje kusambaratisha!!!! think deeply!
 

ngwendu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
1,965
Likes
6
Points
0

ngwendu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
1,965 6 0
Kama kuna mwaka ambao historia imewekwa katika tasnia ya siasa basi ni 2010. Chama kilichopigwa vita kwa nguvu zote kwamba ni cha kikabila, kimkoa, kinini sijui, hatimaye kimezoa majimbo yote yaliyonona, kuanzia kaskazini mpaka nyanda za juu kusini, magharibi mpaka mashairki. Hakika nimeamini kwamba watanzania wamechoka 'domo kaya' wanachotaka sasa ni vitendo. Bravo chadema wananchi tupo nyuma yenu. MWENDO MDUNDO MPAKA KIELEWEKE. Mwanachama yeyote anayeleta misukosuko ndani ya chama lazima awe disciplined kwa kanuni na taratibu za chama. Hakuna kuleana kama cha cha ' cc ni m'.
kimepata kura nyingi sehemu ambazo watu walikuwa wa dini ya mgombea.
Suala la ukabila, angalia hata kanda ya ziwa kama shinyanga ambapo walipata kura kuliko sehemu yoyote ile bado hawakupata hata mbonge mmoja wa viti maalum, angalia waliotoka uchagani. hivi nyinyi mueleweshwaje ndo muelewe? Agggghhhhh.
 

mtemiwao

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
384
Likes
0
Points
0

mtemiwao

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
384 0 0
Ngwendu cjui ni kingwendu kwann mara zote unakuwa off topic?unajibebesha 'miradi' isiyo na tija,viti maalum sio zawadi ni utendaji,kwenye bunge la 9 kuna mama mmoja wa bariadi alizawadiwa ubunge na cuf,kwa miaka 5 alichangia mara 1 na siku ya kuvunjwa bunge akachukua kadi ya ccm kwa jk,je hii imeisaidiaje cuf ktk uchaguzi wa 2010? Cdm chapeni kazi waosha vinywa achana nao
 

Forum statistics

Threads 1,203,977
Members 457,048
Posts 28,136,708