CHADEMA MWANZA: Mgombea Udiwani Akamatwa na Polisi


Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
13,212
Likes
25,108
Points
280
Age
48
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
13,212 25,108 280
Palisi Mwanza wanamshikilia Mgombea udiwani kata ya Mhandu Bw Godfrey Misana na meneja kampeni wake charles Chinchibela tena kwa sababu wanazodai ni uchochezi.

Mkuu wa kituo cha polisi Nyakato wanakoshikiliwa ameondoka ofisini huku kukiwa na maelezo kwamba dhamana ya watuhumiwa wetu itatolewa kwa idhini yake.

Tuko polisi na wakili Gaspar Mwanalyela pamoja na wanachama wengine.

Itakumbukwa kwamba tunapaswa kuwa na mkutano wa hadhara leo saa 10:00 jioni.

Pengine hii ni mbinu ambayo wapinzani wetu wanadhani itawaokoa na kipigo cha tarehe 26/11/2017.

Mwakilishi

Mwanahabari Huru
Mwanza
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
14,403
Likes
6,968
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
14,403 6,968 280
Palisi Mwanza wanamshikilia Mgombea udiwani kata ya Mhandu Bw Godfrey Misana na meneja kampeni wake charles Chinchibela tena kwa sababu wanazodai ni uchochezi.

Mkuu wa kituo cha polisi Nyakato wanakoshikiliwa ameondoka ofisini huku kukiwa na maelezo kwamba dhamana ya watuhumiwa wetu itatolewa kwa idhini yake.

Tuko polisi na wakili Gaspar Mwanalyela pamoja na wanachama wengine.

Itakumbukwa kwamba tunapaswa kuwa na mkutano wa hadhara leo saa 10:00 jioni.

Pengine hii ni mbinu ambayo wapinzani wetu wanadhani itawaokoa na kipigo cha tarehe 26/11/2017.

Mwakilishi

Mwanahabari Huru
Mwanza
CCM bila mbeleko ya Polisi ni laini kama mlenda, kama mnabisha ruhusuni uwanja sawa wa siasa muone tutakavyowatoa ngama.
 
The Valiant

The Valiant

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2017
Messages
2,661
Likes
3,650
Points
280
The Valiant

The Valiant

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2017
2,661 3,650 280
Palisi Mwanza wanamshikilia Mgombea udiwani kata ya Mhandu Bw Godfrey Misana na meneja kampeni wake charles Chinchibela tena kwa sababu wanazodai ni uchochezi.

Mkuu wa kituo cha polisi Nyakato wanakoshikiliwa ameondoka ofisini huku kukiwa na maelezo kwamba dhamana ya watuhumiwa wetu itatolewa kwa idhini yake.

Tuko polisi na wakili Gaspar Mwanalyela pamoja na wanachama wengine.

Itakumbukwa kwamba tunapaswa kuwa na mkutano wa hadhara leo saa 10:00 jioni.

Pengine hii ni mbinu ambayo wapinzani wetu wanadhani itawaokoa na kipigo cha tarehe 26/11/2017.

Mwakilishi

Mwanahabari Huru
Mwanza
Hiyo Kata hatuwezi kushinda ndugu zangu
CHADEMA tusipoteze muda,hatushindi
kata tutakazoshinda ni baadhi za arusha ,ya kimara na mbweni
 
Kambaku

Kambaku

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
2,130
Likes
3,205
Points
280
Kambaku

Kambaku

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
2,130 3,205 280
Hiyo Kata hatuwezi kushinda ndugu zangu
CHADEMA tusipoteze muda,hatushindi
kata tutakazoshinda ni baadhi za arusha ,ya kimara na mbweni
Sasa kwanini wanawashikilia wagombea na kampeni-meneja kipindi muhimu hivi ilhali wanajua kabisa Chadema haiswezi shinda hiyo kata? Kutojiamini au ni kweli wamefanya kosa?
 
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2014
Messages
9,529
Likes
5,292
Points
280
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2014
9,529 5,292 280
Ni kweli nimeambiwa muda sio mrefu ila mungu yu upande wetu.
 
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
14,479
Likes
8,305
Points
280
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
14,479 8,305 280
Palisi Mwanza wanamshikilia Mgombea udiwani kata ya Mhandu Bw Godfrey Misana na meneja kampeni wake charles Chinchibela tena kwa sababu wanazodai ni uchochezi.

Mkuu wa kituo cha polisi Nyakato wanakoshikiliwa ameondoka ofisini huku kukiwa na maelezo kwamba dhamana ya watuhumiwa wetu itatolewa kwa idhini yake.

Tuko polisi na wakili Gaspar Mwanalyela pamoja na wanachama wengine.

Itakumbukwa kwamba tunapaswa kuwa na mkutano wa hadhara leo saa 10:00 jioni.

Pengine hii ni mbinu ambayo wapinzani wetu wanadhani itawaokoa na kipigo cha tarehe 26/11/2017.

Mwakilishi

Mwanahabari Huru
Mwanza
Mtanyooka tu.
 
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2008
Messages
10,237
Likes
6,191
Points
280
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2008
10,237 6,191 280
Zimbabwe wamefanya jambo la maana sana.

Hivi katika hili la Zimbabwe, polisi nao ni miongoni mwa waharifu waliokuwa wakisakwa na hilo jeshi? Maana nilisoma wamewahifadhi mugabe na mke wake, na wanawasaka waharifu!. Polisi wa kule wako upande gani?
 

Forum statistics

Threads 1,213,310
Members 462,055
Posts 28,473,703