CHADEMA msilazimishe kusema ofisi imechomwa moto

CHADEMA msilazimishe kusema ofisi imechomwa moto

Mtia post kwanini Jeshi la polisi lisianze na Wewe ili kulisaidia kupata ushahidi wa tukio Hilo. Yaani Uhuru wa Jeshi la polisi kiupelelezi Katika nchi za wenzetu Wewe mtoa mada ulitakiwa Leo umeshafika kituoni kuelezea tukio kabla haujafika hapa. Unless wewe Ni mbabaishaji tu
 
ok sawa sasa maendeleo mwisho wa siku mwananchi wa kawaida anataka ayaone kwa vitendo...mbona washika dora tumeshuhudia hapa mkuu anasema kwann msimchague mtu Fulani ili mpate maendeleo unadhani sisi kama wananchi tunalewa nn kwa hapo???kumbe ishu ni ccm tu na sio kingne hawa wengne tukiwachagua ndio wanakuwa bize na kesi na mambo mengne ambayo sie watu wa chini hatujuwi ni ya kweli au wanabambikiziwa tu

Hakuna pesa za ccm kwenye maendeleo ya nchi hii, bali kuna kodi za wananchi, ukiona kwenye jimbo la mpinzani maendeleo hayapelekwi, hilo sio tatizo la mbunge wa upinzani aidha bajeti ni finyu, ama kuna utashi wa siasa chafu.

Mwaka una siku 365, unaposema kila siku yuko mahakamani sijui unamaanisha nini. Je huko kwenye majimbo ya wanaccm, wote huwa jimboni kwao kwa muda wa siku 365? Je kwenye majimbo ya wanaccm ni tofauti sana na hali iliyo kwenye majimbo ya wabunge kwa upinzani, au unajenga hoja zako kwa bendera fuata upepo?
 
Mh Lissu kasema imepigwa Bomu mkuu, sijui unaizungumziaje hiyo kauli kwamba watu wamebeba bomu kwenda kulipua ofisi ya kanda ya Chadama kwa hofu ya Lissu!!

Lisu kasema au watu wanasema Lisu kasema? Ninachojua ofisi za cdm zimeingia, na wala sitegemei polisi/serikali kutoa jibu lolote la kueleweka.
 
Habar wanajukwaa,

Nimeona niseme kitu juu ya tweet zinazo Tembea Mitandao za viongozi wa Chadema na wanachama wake juu ya ofisi yao kuungua Moto

Wengi wanaripot kua ofis yetu imechomwa moto; sio kwamba imeungua ila Imechomwa moto hii inaashiria kuwa kuna mtu wanamtuhumu na kwa movement ilivyo Moja kwa Moja wanaitupia lawama serikali kwa kuhusika katika kutekeleza ilo kitu ambacho si kweli na ni upotoshaji.

Chadema kama Mtaishutumu serikali kuhusika basi utakua ulikua ni mpango wenu wa kutafuta kiki na huruma kwa wananchi.

Chadema mnatakiwa muwe makini sana na siasa zenu kwani wanachi wameshaanza kuona kama mnafanya mambo makusudi ili muwachafue serikali na kwenye mitandao ya kijamii Chadema mnaonekana wachonganish na maon ya wengi yameonyesha kukerwa na aina ya siasa zenu.

Nategemea Tundu Lissu kwenye siasa zake lazima ataongea haya Maneno Serikali ya Magufuli inachoma Ofisi zetu kwa sababu najua hii yote ni mchezo ya siasa.

Wewe una tatizo la ufahamu tu....

"Kuchoma moto kitu" hufuatiwa na kitendo cha "kuungua kwa moto huo" hicho kitu....

Nani amechoma moto ofisi hizo, hilo ni jambo jingine...

Polisi ndiyo wanapaswa kuja na jibu la swali hili....

Hakuna mahali imesemwa kuwa, serikali inahusika. Lililo wazi ni hili...

Baadhi ya watu ama kikundi fulani ndani ya serikali na CCM kinaweza kuhusika bila shaka....

Hii inatokana na trend ya matukio maovu kama haya yaliyotokea siku za nyuma na serikali iliyo na wajibu kulinda usalama wa watu na mali zao kushundwa kukamata wahalifu mpaka Leo...!!

Haraka haraka mtu anaweza kuja na hitimisho la "kuhusika kwa serikali" moja kwa moja mara linapotokea tukio lenye mfanano wa yale ambayo serikali haikuyatolea majibu yakinifu ikiwemo kukamata na kuwafikisha kwenye vyombo vya sheria wahusika....
 
Lisu kasema au watu wanasema Lisu kasema? Ninachojua ofisi za cdm zimeingia, na wala sitegemei polisi/serikali kutoa jibu lolote la kueleweka.
Hongera kwa ukamanda kila la kheri kwenye hatakati zako za kikamanda.
2486112_IMG_20200814_102058.jpg
 
wengi kwenye kile chama wamesoma na wana elimu kubwa sana ila naona ujanja na matamanio ya madaraka yanawafanya wengi wetu tuamini kuwa akili zao ni ndogo sana....kila kitu wanalaumu tu ndo maana wakina mnyika wananenepa matako tu na mashavu ila hawatusaidiii wananchi wao
Yawezekana hujui kazi ya Mbunge, mimi namlaumu polepoleni kuajiri buku 7 wasio na maarif/taarifa sahihi juu ya maswala ya siasa, angalia mtu kama wewe
 
Hahaha coment imenifanya nicheke wale wanachama na wahuni wa boda boda walio jaziwa mafuta et wananch [emoji2962]
We kajamaa unachekesha sana,,,, sasa hao wahuni na madarava boda boda si ndo wapiga kura wenyewe,,,au wahuni hawarusiwi kupiga kura
 
Bado CHADEMA wanaendeleza Michezo yao ya kitoto.
Eti wachomewe ofisi, ili iwe nini? Kwa tishio lipi walilonalo?

Mmelazimisha kupigwa mabomu na kukamatwa kwa kutukana ovyo na kudanganya adharani! Lakini wapi, watu wanawaangali tu!

Chokochoko zote nia ni kuanzisha vurugu, ili wazungu wapate upenyo wa kulazimisha vikwazo!

Lengo ni kumwondoa aliye mwiba kwa unyonyaji wao, anajulikana
Chadema ipi, ambayo rais wenu aliwatangazia imekufa sasa hivi inawahenyesha? Na bado.
 
Kama Mbowe alianguka mwenyewe kwa ulevi wake alafu akatangaza amepigwa na wasiojulikana ili apate kiki ,hata hizo ofisi zimechomwa na Chadema ili wapate kiki vizuri.
Kama kweli serikali haihusiki na hili tukio, basi tutegemee kuona serikali ikifanya uchunguzi na kubaini chanzo au wahusika wa tukio hilo na kuwachukulia hatua,,ila kama sitashindwa kuwabaini wahusika wa tukio basi ni dhahiri kuwa serikali yenyewe ndio itakuwa imehusika na kuchoma moto hizo ofisi
 
Kama mliweza kumtandika mtu risasi 38 za tembo mchana kweupe mtashindwa kuchoma ofisi usiku.

Na wakamtandika mheshimiwa mwenyekiti mguu mmoja tu mpaka akavunjika. Teh teh teh
Hii serikali haifai
 
Bado CHADEMA wanaendeleza Michezo yao ya kitoto.
Eti wachomewe ofisi, ili iwe nini? Kwa tishio lipi walilonalo?

Mmelazimisha kupigwa mabomu na kukamatwa kwa kutukana ovyo na kudanganya adharani! Lakini wapi, watu wanawaangali tu!

Chokochoko zote nia ni kuanzisha vurugu, ili wazungu wapate upenyo wa kulazimisha vikwazo!

Lengo ni kumwondoa aliye mwiba kwa unyonyaji wao, anajulikana
Kwani Lissu mlimpiga Risasi ili iwe nini
 
mkuu ndomaana hawatupi maendeleo kwenye majimbo yetu kila kitu wanasema ni serikali tu..mdee kafranya nn jimbo la kawe Zaidi ya kwenda mahakamni na kesi za uchochezi tu...wanatakiwa kujitambua ndo meseji yetu wanajamvi leo
Mwenye kuleta maendeleo kwenye majimbo ni serikal na sio wabunge,,,,Wabunge ni wawakilishi au wawasirishaji au wasemaji wa kero za wananchi kwa serikali
 
Habar wanajukwaa,

Nimeona niseme kitu juu ya tweet zinazo Tembea Mitandao za viongozi wa Chadema na wanachama wake juu ya ofisi yao kuungua Moto

Wengi wanaripot kua ofis yetu imechomwa moto; sio kwamba imeungua ila Imechomwa moto hii inaashiria kuwa kuna mtu wanamtuhumu na kwa movement ilivyo Moja kwa Moja wanaitupia lawama serikali kwa kuhusika katika kutekeleza ilo kitu ambacho si kweli na ni upotoshaji.

Chadema kama Mtaishutumu serikali kuhusika basi utakua ulikua ni mpango wenu wa kutafuta kiki na huruma kwa wananchi.

Chadema mnatakiwa muwe makini sana na siasa zenu kwani wanachi wameshaanza kuona kama mnafanya mambo makusudi ili muwachafue serikali na kwenye mitandao ya kijamii Chadema mnaonekana wachonganish na maon ya wengi yameonyesha kukerwa na aina ya siasa zenu.

Nategemea Tundu Lissu kwenye siasa zake lazima ataongea haya Maneno Serikali ya Magufuli inachoma Ofisi zetu kwa sababu najua hii yote ni mchezo ya siasa.
CCM mmeanza kucheza rafu kabla ya mechi.
 
Hahaha coment imenifanya nicheke wale wanachama na wahuni wa boda boda walio jaziwa mafuta et wananch [emoji2962]
Kwani boda boda sio wananchi.au wewe unadhani wale wanaotushuhudia tukila mahindi yakuchoma ni watu kutoka wapi au kwenye maofisi gani kama sio hao hao bodaboda wanaokaa mabarabarani.Punguza dharau.
 
Mamlaka makubwa ya MTU mmoja kwenye nchi ni tatizo kubwa sana la Kikatiba katika nchi hizi maskini sana .
Nchi ambazo kila kitu kinategemea maamuzi na huruma ya mtu mmoja tuu na hakuna wa kuweza kumpinga iwe kisheria.
Hali hii inasababisha kila mtu kutafuta Uhuru na maisha yake binafsi kwa kuwa karibu na ua la waridi, yaani kuwa karibu na mwenye riziki mkononi.

Viongozi wa Dini ,wazee , wafanyabiashara waliozoea kubebwa na Chama na vijana wasaka madaraka; wote hawa wanakua na kazi moja tu ya kupigania maslahi yao bila kujali lipi ni haki na lipi sio haki.! Lipi limefanywa kutokana na siasa za Chuki na lipi limefanywa kwa sababu ya visasi .

Dunia itakua mahali salama kama tutasimama kweli kwenye misingi imara ya manabii wetu wa zamani sio hawa manabiii wa kutangaza nia kupitia vyama vyenye nguvu ya kidola.

Manabii wa zamani wametufundisha jambo moja kubwa sana; USIMTENDEE MWENZAKO JAMBO AMBALO WEWE MWENYEWE HUPENDI KULITENDEWA.

CCM na viongozi wa Dini mnaoshangilia kila jambo hata lile ambalo msingependa kamwe nyie mlitendewe tubuni murejee kwenye maandiko ya Dini na hata maadili ya wazee wetu wa zamani.

Tumesahau kuwa Misikiti mingi ,makanisa mengi makubwa na madogo na hata mabango mengi ya Waganga wa asili yalipata kuwa na mafanikio makubwa wakati na kufikia yalipofikia kutokana na utawala wa awamu ya JK. Huruma yake na utu wake ndivyo vilivyosababisha watu wakaanza kumtukana na kuona hajafanya kitu chochote. Vijana wetu walipata ajira na nafasi nyingi za kusoma ndani na nje ya nchi huku biashata zikishamiri ndani na nje ya nchi .
Watu wengi vijijini walijenga majumba ya vigae na mabati ya msauzi kila kona ya nchi. Viongozi wa Dini kama akina Gwajima ndipo walipojipatia utajiri mkubwa na kujitangaza ndani na nje ya nchi wakati wa JK. Makanisa yakajenga vyuo vikuu vingi na majengo makubwa makubwa kila kona ya nchi ,Misikiti ya kisasa ikajengwa nchi nzima na visima vya maji .Cha ajabu Leo wale wale waliokaa mezani kwa Mh. JK rais wa awamu ya NNE ndio hao hao wanaokaa na kusahau mema yaliyotokana na Uhuru wa kuabudu,Uhuru wa kujieleza,Uhuru vyombo vya habari,Uhuru wa kisiasa,utu,uzalendo wa kweli ,umoja, upendo n.k.
Naogopa sana ninapoona taifa lenye watu wasiothamini wema wa mtu kwa sababu tu ya kusaka madaraka na vyeo.


Ni vema tukakumbuka kuwa awamu ya tano isingekua na uwezo wa kukusanya kodi kama awamu ya NNE isingekua imewajenga wafanyabiashara kuwa na uwezo wa kiuchumi. Awamu ya NNE ilinunua mpaka EFD machine kwa ajili ya kuweka mazingira mazuri ya kukusanya kodi.

Hali kadhalika Chadema na Mgombea wao wasibeze maendeleo yanayofanywa na awamu ya tano. Hata wakiingia madarakani watapata sehemu nzuri zaidi ya kuanzia kutokana na awamu hii ya tano.
Waombe kura lakini wasikejeli juhudi za awamu ya tano. Wapinzani wayakubali yale mazuri ndipo waonyesha mabaya na kusema wao watafanya mazuri zaidi kwa namna gani.!
Reli na ndege ni muhimu hilo halina ubishi . Kinachopaswa kupiganiawa ni namna ya kuzijenga bila kuathiri sekta nyingine.
Kuwabana mafisadi ni muhimu sana lakini cha muhimu ni kuwabana bila kumbambika mtu kesi au kumdhulumu Mali zake kwa sababu tu hakuungi mkoni kisiasa.

Kuwadhibiti Mabeberu wa ndani na nje ni lazima na muhimu lakini cha msingi ni kutuambia mtawadhibiti vipi bila kuvunja sheria.
Kudhibiti siasa uchwara za kupakana matope ni muhimu lakini cha msingi mtuambie nyie mtadhibiti vipi bila kuvunja katiba ya nchi.
 
wengi kwenye kile chama wamesoma na wana elimu kubwa sana ila naona ujanja na matamanio ya madaraka yanawafanya wengi wetu tuamini kuwa akili zao ni ndogo sana....kila kitu wanalaumu tu ndo maana wakina mnyika wananenepa matako tu na mashavu ila hawatusaidiii wananchi wao
Umekimbilia kumsema mnyika, umesahau kuwa ndugai nae hakuna kitu anchofanya kule kongwa zaidi ya kufuga kipara na kitambi tu,,nenda kule jimbo lake LA kongwa ukaone,,,kongwe ni sehemu ya hovyooo,,kongwaa haina maendeleoo,,wananchi wa kongwa wana hali ngumu,,kongwa miundombinu ni mibovu yani utasema hakunaa mbunge
 
Acha kutokwa povu mzee! Yaani Chadema wachome Ofisi yao kwa faida ya nani? Subiri Uchunguzi wa polisi utoke kwani ndio wenye jukumu la kutoa ripoti ya tukio Kumbuka hizi Ofisi za Chama Mkoa wa Arusha Si mara ya kwanza kuchomwa moto, Zilishachomwa moto kipindi cha uchaguzi uliopita
Tatizo mnakataa matokeo ya uchunguzi, Mbowe alivyolewa akaporomoka kwenye ngazi anasingizia serikali mlikubali matokeo ya uchunguzi?

Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom