CHADEMA msilazimishe kusema ofisi imechomwa moto

CHADEMA msilazimishe kusema ofisi imechomwa moto

abdulhamis

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2019
Posts
1,422
Reaction score
2,301
Habar wanajukwaa,

Nimeona niseme kitu juu ya tweet zinazo Tembea Mitandao za viongozi wa Chadema na wanachama wake juu ya ofisi yao kuungua Moto

Wengi wanaripot kua ofis yetu imechomwa moto; sio kwamba imeungua ila Imechomwa moto hii inaashiria kuwa kuna mtu wanamtuhumu na kwa movement ilivyo Moja kwa Moja wanaitupia lawama serikali kwa kuhusika katika kutekeleza ilo kitu ambacho si kweli na ni upotoshaji.

Chadema kama Mtaishutumu serikali kuhusika basi utakua ulikua ni mpango wenu wa kutafuta kiki na huruma kwa wananchi.

Chadema mnatakiwa muwe makini sana na siasa zenu kwani wanachi wameshaanza kuona kama mnafanya mambo makusudi ili muwachafue serikali na kwenye mitandao ya kijamii Chadema mnaonekana wachonganish na maon ya wengi yameonyesha kukerwa na aina ya siasa zenu.

Nategemea Tundu Lissu kwenye siasa zake lazima ataongea haya Maneno Serikali ya Magufuli inachoma Ofisi zetu kwa sababu najua hii yote ni mchezo ya siasa.
 
CCM acheni mbinu za kitoto; njooni kwa wananchi tupambana kwa hoja!!

This time msifikiri mbinu zetu hizo za ki longi longi zitafanikwa!!

Si mje basi hizo hoja zenu za madaraja na Ndege....moto wa ni sasa? au nao ni moja hoja zenu
 
CCM acheni mbinu za kitoto; njooni kwa wananchi tupambana kwa hoja!!

This time msifikiri mbinu zetu hizo za ki longi longi zitafanikwa!!

Si mje basi hizo hoja zenu za madaraja na Ndege....moto wa ni sasa? au nao ni moja hoja zenu
Mambo kama haya yanafanya muonekano chadema wajinga Sana Yan likitokea tukio lolote la chadema ni serekal [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
CCM acheni mbinu za kitoto; njooni kwa wananchi tupambana kwa hoja!!

This time msifikiri mbinu zetu hizo za ki longi longi zitafanikwa!!

Si mje basi hizo hoja zenu za madaraja na Ndege....moto wa ni sasa? au nao ni moja hoja zenu
Kwel nyie chadem wajinga sana
 
Mambo kama haya yanafanya muonekano chadema wajinga Sana Yan likitokea tukio lolote la chadema ni serekal [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
CCM ina record mbaya mno.... na msije kumponza Jaji wetu wa uchaguzi ili awafanyie yenu...Tunampenda sana!!
 
Acha kutokwa povu mzee! Yaani Chadema wachome Ofisi yao kwa faida ya nani? Subiri Uchunguzi wa polisi utoke kwani ndio wenye jukumu la kutoa ripoti ya tukio Kumbuka hizi Ofisi za Chama Mkoa wa Arusha Si mara ya kwanza kuchomwa moto, Zilishachomwa moto kipindi cha uchaguzi uliopita
 
Mambo kama haya yanafanya muonekano chadema wajinga Sana Yan likitokea tukio lolote la chadema ni serekal [emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Mkuu sio serikali, lakini serikali haitachukua hatua yoyote kwenye hili. Ni nadra sana matukio ya cdm kufanyiwa kazi na serikali, na mifano ipo wazi. Hii ni sababu tosha kuwa serikali huwa iko pamoja na hao wanaofanya hayo.
 
Sisi si CDM; unajidanganya wewe na wana Lumumba wenzako...Sisi ni wananchi wa Tanzania...

Hivi kwa akili yako ule umati wote ni wa wana CDM?

Watanzania wameshaamua....!!
Hahaha coment imenifanya nicheke wale wanachama na wahuni wa boda boda walio jaziwa mafuta et wananch [emoji2962]
 
Habar wanajukwaa,

Nimeona niseme kitu juu ya tweet zinazo Tembea Mitandao za viongozi wa Chadema na wanachama wake juu ya ofisi yao kuungua Moto

Wengi wanaripot kua ofis yetu imechomwa moto; sio kwamba imeungua ila Imechomwa moto hii inaashiria kuwa kuna mtu wanamtuhumu na kwa movement ilivyo Moja kwa Moja wanaitupia lawama serikali kwa kuhusika katika kutekeleza ilo kitu ambacho si kweli na ni upotoshaji.

Chadema kama Mtaishutumu serikali kuhusika basi utakua ulikua ni mpango wenu wa kutafuta kiki na huruma kwa wananchi.

Chadema mnatakiwa muwe makini sana na siasa zenu kwani wanachi wameshaanza kuona kama mnafanya mambo makusudi ili muwachafue serikali na kwenye mitandao ya kijamii Chadema mnaonekana wachonganish na maon ya wengi yameonyesha kukerwa na aina ya siasa zenu.

Nategemea Tundu Lissu kwenye siasa zake lazima ataongea haya Maneno Serikali ya Magufuli inachoma Ofisi zetu kwa sababu najua hii yote ni mchezo ya siasa.
Kama ni kutafuta kick au huruma bends kachome nyumba yako ili nawewe tukuonee huruma
 
Mkuu sio serikali, lakini serikali haitachukua hatua yoyote kwenye hili. Ni nadra sana matukio ya cdm kufanyiwa kazi na serikali, na mifano ipo wazi. Hii ni sababu tosha kuwa serikali huwa iko pamoja na hao wanaofanya hayo.
Msikit mingap na shule zimeungua majuz tu apa kwaio alie husika ni ccm?
 
Back
Top Bottom