CHADEMA mpeni nafasi Binamu Bananga awe Msemaji wa Chama

Jile79

JF-Expert Member
May 28, 2009
17,241
2,000
Kiukweli anajitahidi lakini lazima alinganishwe na wengine.

Of course hizi ni nyakati muhimu za kuonyesha vipaji na uwezo.
 

mng'ato

JF-Expert Member
Oct 27, 2014
27,349
2,000
Unamuongelea Bananga Yule rafiki ake Mrisho Gambo na Msando wanaoshinda wanakunywa wote pale The Don sio?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom