CHADEMA, Mmemsikia Lwaitama katika hoja yake?


C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,382
Points
2,000
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,382 2,000
Lwaitama anasema mkutano wa juzi wa CCm unaweza kukileta chama hicho katika chati mpya kwa walivyojipanga na kukubaliana kuwa watulizane, wasiue chama maana wote watakosa.

Wakakubaliana kuwa watagawiana kila mmoja apate kula yake. wanaosema ufisadi, gamba waache, maana CCM ikitoka madarakani wote watakosa.

Hivyo ni heri wapatane waendelee kula. Lwaitama anasema kwa mtaji huo wanaweza wakawa wamepata nguvu mpya. Akasema WAPINZANI WASIDHARAU MKAKATI HUO, UNA MANTIKI KUBWA.

Wanachama na wapenzi wa CDM mnalisemeaje hili? Mimi naona kuna mantiki.
 
K

Kanundu

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
891
Points
0
K

Kanundu

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
891 0
Lwaitama anasema mkutano wa juzi wa CCm unaweza kukileta chama hicho katika chati mpya kwa walivyojipanga na kukubaliana kuwa watulizane, wasiue chama maana wote watakosa. Wakakubaliana kuwa watagawiana kila mmoja apate kula yake. wanaosema ufisadi, gamba waache, maana CCM ikitoka madarakani wote watakosa. Hivyo ni heri wapatane waendelee kula. Lwaitama anasema kwa mtaji huo wanaweza wakawa wamepata nguvu mpya. Akasema WAPINZANI WASIDHARAU MKAKATI HUO, UNA MANTIKI KUBWA. Wanachama na wapenzi wa CDM mnalisemeaje hili?
Mimi naona kuna mantiki.
kWA SABABU WOTE NI WEZI NA MAFISADI LAZIMA WAZUNGUMZE LUGHA MOJA. NA NDIO MAANA AL-SHABAAB KAINGIZWA PALE ILI KUJENGA HIMAYA YA KULINDANA.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,410
Points
2,000
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,410 2,000
It is too late Bro, nimemskiliza but wamechelewa sana kama walishafikia hatua ya kuwekeana sumu unambie kuna undugu tena hapo? JK kaongea kamaliza as usual but utekelezaji hauwezekani kwa wakati huu na wakati mwingine wowote ule...............
 
K

kipimo

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2010
Messages
828
Points
0
K

kipimo

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2010
828 0
sio mtazamo wake tu; na hivyo ndo uhalisia wake; uana-mageuzi wa kweli ni kuwa tayari kutumia mda wako kuelimisha jamii!
 
ugolo wa bibi

ugolo wa bibi

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2012
Messages
1,307
Points
1,250
ugolo wa bibi

ugolo wa bibi

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2012
1,307 1,250
anacho sema Lwaitama kina ukweli ndani yake!hi vyo nawaomba viongozi wangu wa CDM, wawe makini na hili!
 
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,837
Points
2,000
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,837 2,000
CCM ni chama (mwili) na ufisadi ndio (rangi ya) ngozi yake. So Dr. Lwaitama anawakumbusha asili yao tu na hapo hapo kuujuza umma kuwa hatari ya hilo hayawani ikiwa litapunguza misuguano ya ndani.
 
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,837
Points
2,000
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,837 2,000
Umoja wa CCM ni hatari kwa Tanzania, and vice versa
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Points
2,000
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,000
Lwaitama anasema mkutano wa juzi wa CCm unaweza kukileta chama hicho katika chati mpya kwa walivyojipanga na kukubaliana kuwa watulizane, wasiue chama maana wote watakosa. Wakakubaliana kuwa watagawiana kila mmoja apate kula yake. wanaosema ufisadi, gamba waache, maana CCM ikitoka madarakani wote watakosa. Hivyo ni heri wapatane waendelee kula. Lwaitama anasema kwa mtaji huo wanaweza wakawa wamepata nguvu mpya. Akasema WAPINZANI WASIDHARAU MKAKATI HUO, UNA MANTIKI KUBWA. Wanachama na wapenzi wa CDM mnalisemeaje hili?
Mimi naona kuna mantiki.
sidhani kama kavunja chochote kwa CDM wala kwa mpigania haki yoyote.Tatizo ni kutumia concept ngumu kwa simple minded people.Hapa kaibeza CCM ,kaisema CCM ni kuwa chama kinachokuliana kuishi na uovu ili wote wafaidi wapendavyo na kwa kadiri wawezavyo kuliko kukosa wote.Kajenga mazingira ya kesho kusema CCM ni genge la waovu.

So wanaochekelea leo kuwa CCM wamekubaliana kulindana kwa umoja basi kesho asiruke kusikia Dr akimalizia aliyosema leo, kwa kuongezea kitu kama hiki .""NDIO MAANA NASEMA CCM YOTE NI OVU".

Off course wapinzani lazima wawe makini na wasipuuze wakati majangili wakijipanga kulindana.majangili kulindana ni rahisia sana.Wakiwa wanategemeana ku survive .Watafanya vitu for convenience tuu.
 
MotoYaMbongo

MotoYaMbongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
1,899
Points
1,500
MotoYaMbongo

MotoYaMbongo

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
1,899 1,500
Time will tell. Hata KANU ilipita.
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,177
Points
2,000
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,177 2,000
Ila kweli umoja wa ccm ni hatari kwa taifa. Umoja wao ni kujiimarisha ktk kulifilisi taifa
 
M

Mr Mayunga

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
313
Points
195
M

Mr Mayunga

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
313 195
Tunataka mabadiliko,tatizo la ccm wanabadilisha watu tu.Hebu tutatulieni yanayotukabili kama tutawapinga,tuko kwenye mfumo wa kapitalizimu sio soshalizimu tena!
 
K

kingukitano

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
1,971
Points
0
Age
39
K

kingukitano

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
1,971 0
Mlisubiria mpaasuko sasa mmeumbuka ccm hoyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee, magogoni mtaisikia labda 2050
 
MNAMBOWA

MNAMBOWA

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
2,012
Points
1,225
MNAMBOWA

MNAMBOWA

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
2,012 1,225
Jiwe walilolikataa waashi limekuwa jiwe kuu la pembeni
 
Olaigwanani lang

Olaigwanani lang

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2012
Messages
489
Points
195
Olaigwanani lang

Olaigwanani lang

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2012
489 195
The best way to make your old car run better is to learn the price of a new one.....
 
C

Curriculum Specialist

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2007
Messages
2,733
Points
0
C

Curriculum Specialist

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2007
2,733 0
Umoja wa CCM ni hatari kwa CCM yenyewe! Ni sawa na kuunganisha vipande vya kioo cha kujitizama kilichopasukapasuka, unafikiri utapata picha nzuri!
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,910
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,910 2,000
Leo nimeona picha ya tembo nikalia sana.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
3,852
Points
2,000
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
3,852 2,000
Ccm ni janga la kitaifa!
 
W

Wizzard Wweed

Senior Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
108
Points
0
W

Wizzard Wweed

Senior Member
Joined Oct 19, 2012
108 0
Mlisubiria mpaasuko sasa mmeumbuka ccm hoyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee, magogoni mtaisikia labda 2050
*


KWA HIYO nape kaungana na LOWASA?,Patamu hapo,,,,,.mtajikoroga*mpaka mtengeneze sumu.bila POLICCM Mna chenu ninyi?
 
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
10,082
Points
2,000
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
10,082 2,000
Leo mkuu wao akihutubia wakati anapokelewa pamoja na makamu wake alionekana akisema "WENZETU WAPINZANI WANAZUNGUUKA NCHI NZIMA KUJINADI NA SIE HATUENDI KIUKWELI KUJINADI, KAMA WAO WANAKWENDA NA KUJINADI KWA WANANCHI HUKU WAKITUPIGA MADONGO WAKATI SIE HATUENDI, UNADHANI TUTAPONA?
 

Forum statistics

Threads 1,285,203
Members 494,498
Posts 30,853,543
Top