CHADEMA Kushirikisha wapinzani kuongoza kambi rasmi bungeni? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA Kushirikisha wapinzani kuongoza kambi rasmi bungeni?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwemanga, Oct 23, 2012.

  1. m

    mwemanga Senior Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Zipo taarifa kuwa chadema chini ya kamanda mbowe itavunja baraza kiviri na kushirikisha vyama vingine vya upinzani huku nafasi ya naibu mkuu wa upinzani ikienda cuf na mnadhimu atatoka nccr chanzo ni tetesi toka vyama vitakavyo shirikishwa taarifa toka ktk matawi.
     
  2. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,591
    Likes Received: 9,524
    Trophy Points: 280
    zitabaki kuwa tetesi mpaka pale zitakapothibitishwa............
     
  3. k

    katayama Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakun kitu kama hicho
     
  4. t

    thatha JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,228
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Too late.
     
  5. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,596
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kushirikisha kina nani hao weka wazi umekuwa kijumla sana
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Huu ni uongo.Chama cha upinzani Tanzania ni kimoja tu CDM.Vingine ni mawakala wa ccm
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,189
    Likes Received: 4,543
    Trophy Points: 280
    Siasa hazina muamana hata kidogo.
     
  8. g

    gagonza JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 309
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    kama ni kweli sikubaliani kumpoteza tundu lissu,kwenye hiyo nafasi.kama ni lazima bora kusiwepo huo ushirikiano.
     
  9. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,084
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kushirikiana na CUF?.....................unajua walichofanya Mwanza wakati wa uchaguzi wa Umeya?
     
  10. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,857
    Likes Received: 3,988
    Trophy Points: 280
    Mkuu, "tantarira" zako zote ningeweza kuzikubali isipokuwa hapo kwenye mnadhimu ndipo ulipoonesha hata kudanganya hujui. Nakuhakikishia tangu nchi hii ipate uhuru hapajaondekea mnadhimu bora kama huyu wa sasa hivi.
     
  11. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,736
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Upinzani ni Chadema tu, utakuwa mwendawazimu hata kudhani chadema tunaweza kumshirikisha cuf kwenye kambi ya upinzani, cuf tayari wako kwenye kambi ya chama tawala kama hujui!
     
  12. m

    mgomba101 JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,788
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Hakunaga upuuzi kama huu.
     
  13. L

    Liky Senior Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hiyo itakuwa habar nzuri.bila ushirikiano vyama vya upinzan vitaendelea kugawana kura na ccm kuendlea kutawala.wafanye hivyo
     
  14. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Thubutu CUF si tayari ana MUME wake na wanapendana kweli.
     
  15. m

    majambos Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    may hili ni pandikizi
     
  16. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,453
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    Kwangu mimi siamini kitu kama hiki hata kidogo kwani naona chama cha upinzani ni CDM tu wengineo waliobaki wapo kama wapo.
     
  17. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Acha blah blal, CDM siyo wajinga kiasi hicho. Watakuwa walikataa nini na sasa wanafanya nini? Tetesi hizo ni za uongo kabisa.
     
  18. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    mwone kwanza,macho kama avatar ya asigwa.:A S-rap:
     
  19. n

    nyantella JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 883
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Jana nilimuna Sheikh Farid wa uamsho kule Zunjibar, kumbe naye ni Pipoz?!!!
     
  20. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,395
    Likes Received: 1,550
    Trophy Points: 280
    Waungane na CUF au NCCR ya Mbatia?
     
Loading...