CHADEMA kuna nini igunga? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kuna nini igunga?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Plato, Sep 6, 2011.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Kwa wanaojua moto wa chadema hapa jf,nashangaa uhaba wa post za matukio ya igunga.hata cuf wako mbele.mmejisahau,au kuna hujuma?
     
  2. theophilius

    theophilius Senior Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hata mi nimejiuliza sana...
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,721
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    mimi nafikiri wamekuta mambo sio,makamanda wote wapo kule lakini kimya
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,812
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    hivi inawezekana ikawa kweli eh?
     
  5. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Team ipo kambini mnataka matokeo ya mechi au mnataka list ya wachezaji au mnataka idadi ya Mashabiki?
     
  6. Ziada Mwana

    Ziada Mwana JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Eeeeeeee! kweli eti, mambo magumu kule.kila siku nasema jamvi litakuwa chungu hili.
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mmmh,kabla sijabadilisha jina hapa nilitoa utabiri wangu juu ya matokeo ya chadema igunga,...
    nilitukanwa sana,sasa nasubiri yatimie ndipo niwape quote ya nilicho kisema wakati ule
     
  8. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,932
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ​Tunataka kila kitu kwenye mstariiiii..hapa ndipo penye msaafu wa imani yetu.
     
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,322
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />

    Peleka upuuzi wako huko! Ngoja uone Alhamisi tutakapokuwa tunazindua kampeni ndio utajua cdm ni akina nani huko Igunga!
     
  10. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Chadema hawakurupuki,chadema ni watu wa kuongea 'classified information' siyo watu wa kuleta thread ilimradi wamepost! Hata hivyo sijui utafiti wako umelalia wapi! maana kunapost kibao za makamanda kuhusu Igunga!
     
  11. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo kulipopigiwa mstari... ulibadilisha jina ili iweje? Unafii tu
     
  12. 2

    2015 Senior Member

    #12
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kimsingi igunga tumepoa sana sijui regia anaenda lini aanze kutuhabarisha manake tumbo mm sijawahi kuona akitekeleza kazi yake.
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    kuna makamnda wana jianda kwenda Igunga wengine wanajianda kwenda Lushoto....naamini mtapa updates mpaka siku ya fainali....na tumejipanga
     
  14. N

    Newvision JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We vipi? huu ni uchaguzi tu muhimu this time we are there na CCm hana sababu ya kujiona yeye ndiye kidume.
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,314
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Mnataka data zipi nyie wakubwa? Uzinduzi wa kampeni c bado? Kuweni wapole, tuleteeni matukio ya CCM basi!.
     
  16. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,536
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Chadema hawakurupuki wanajiandaa.
     
  17. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 20,632
    Likes Received: 13,791
    Trophy Points: 280
    Kimya Kingi kina mshindo mkuu. Stay tuned mtayapata tu,makamanda bado wamepigwa butwaa kujua kumbe kuna rushwa hadi za suti kisha watu wanagawa Ngorongoro
     
  18. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama sijavunja sheria yoyote kubadilisha jina sioni sababu ya
    wewe kuwashwa
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,174
    Likes Received: 4,510
    Trophy Points: 280
    Mkuu, Igunga ngumu kwa CDM hamna kitu watapost nini Magwanda kama migambo wa City wapo Igunga wanang'aa sharubu tu
     
  20. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,935
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Tumewatanguliza CUF kwa picha za kuchakachua za pemba karibu chenga zinawaishia,
    mtanange utakapoanza pumzi kwishiney ni mapovu tu yatawatoka mtasema tena mbona post za CDM zimezidi?

    'CUF yafunika urejeshaji fomu'

    [​IMG]
     
Loading...