CHADEMA kuna mapinduzi? Mbona kila mtu ni msemaji wa CHAMA?


YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
14,049
Likes
13,746
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
14,049 13,746 280
CHADEMA sasa hivi kumekosa nidhamu.Kila mtu anakuwa msemaji wa chama kwenye mitandao na vyombo vya habari.Mimi kama mlipa kodi ambaye pesa yangu hutumika kama ruzuku kwa ajili ya CHADEMA naomba kalisheni wanachama wenu wawe CHASO,BAVICHA,BAWACHA na CHADEMA yenyewe na wajumbe wenu wa kamati kuu na viongozi wenu mpeane semina elekezi nani anatakiwa kuwa msemaji.Sasa hivi CHADEMA kimekuwa kama chama kilichoko mnadani ambako dalali akionyesha bidhaa kila mtu anaropoka bei yake.

Waandishi pia wa vyombo vya habari ni vizuri wakaelewa wakitaka habari za uhakika kabla ya kuzichapisha au kutangaza wazipate kwa nani hasa.CHADEMA kwa sasa kuna tatizo hasa la utoaji habari.
 
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
14,473
Likes
6,771
Points
280
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
14,473 6,771 280
CHADEMA sasa hivi kumekosa nidhamu.Kila mtu anakuwa msemaji wa chama kwenye mitandao na vyombo vya habari.Mimi kama mlipa kodi ambaye pesa yangu hutumika kama ruzuku kwa ajili ya CHADEMA naomba kalisheni wanachama wenu wawe CHASO,BAVICHA,BAWACHA na CHADEMA yenyewe na wajumbe wenu wa kamati kuu na viongozi wenu mpeane semina elekezi nani anatakiwa kuwa msemaji.Sasa hivi CHADEMA kimekuwa kama chama kilichoko mnadani ambako dalali akionyesha bidhaa kila mtu anaropoka bei yake.

Waandishi pia wa vyombo vya habari ni vizuri wakaelewa wakitaka habari za uhakika kabla ya kuzichapisha au kutangaza wazipate kwa nani hasa.CHADEMA kwa sasa kuna tatizo hasa la utoaji habari.
wewe kijana

CHADEMA sio kama CCM....CCM ni chama cha majawambazi
 
Ndalama

Ndalama

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2011
Messages
8,432
Likes
5,371
Points
280
Ndalama

Ndalama

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2011
8,432 5,371 280
CHADEMA sasa hivi kumekosa nidhamu.Kila mtu anakuwa msemaji wa chama kwenye mitandao na vyombo vya habari.Mimi kama mlipa kodi ambaye pesa yangu hutumika kama ruzuku kwa ajili ya CHADEMA naomba kalisheni wanachama wenu wawe CHASO,BAVICHA,BAWACHA na CHADEMA yenyewe na wajumbe wenu wa kamati kuu na viongozi wenu mpeane semina elekezi nani anatakiwa kuwa msemaji.Sasa hivi CHADEMA kimekuwa kama chama kilichoko mnadani ambako dalali akionyesha bidhaa kila mtu anaropoka bei yake.

Waandishi pia wa vyombo vya habari ni vizuri wakaelewa wakitaka habari za uhakika kabla ya kuzichapisha au kutangaza wazipate kwa nani hasa.CHADEMA kwa sasa kuna tatizo hasa la utoaji habari.
Hivi kusema nako ni kupindua kumbe? Kiswahili kinakua
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
Mkuu, uliwahi kuishi kwenye familia ambayo nyumba wanayoishi imeuzwa? Unadhani kunakuwa na nidhamu tena ya nyumba? Ndivyo inavyowatokea CHADEMA. Baada ya kuuza chama kwa Lowasa sasa hivi kila mtu anajaribu kujijengea umaarufu wake mwenyewe. Kumbuka pia kauli ya Babu Duni kuwa ndani ya CHADEMA kila mtu ni kambale
 
Kibo255

Kibo255

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2013
Messages
4,424
Likes
3,299
Points
280
Kibo255

Kibo255

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2013
4,424 3,299 280
Kwani ccm msemaji wa chama ni nan Mara jumuiya ya wazazi Mara uvccm Mara sendeka Mara rais wafukuze wanaopinga usipewe uenyekiti
 
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
742
Likes
196
Points
60
Age
68
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
742 196 60
Mbona huko kwenye akina abdala sijui bulambo sijui nani kila mtu anaongea lakini watu hawasemi? Inaonekana moto wa 2015 25 10 bado unawababua
 
kivava

kivava

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2013
Messages
5,799
Likes
4,567
Points
280
kivava

kivava

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2013
5,799 4,567 280
Huko kwenu nani msemaji
Sendeka alitoa kauli Mang'ula akaikana
Shaka kila siku anatoa matamko
Je ni Kinana
Ni Vuai Ally Vuai
Ni Balozi Idd
Sasa kubwa lao ameeingia, ni Bulembo anatoa amri wanachama wajitoe au wafukuzwe
Bado Baba J atakuja na yake
Tusimsahau JK bado mwenyekiti
Au ni Jecha Salum Jecha?
Habari ya boriti na kibanzi nadhani unaijua vema
 
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
13,488
Likes
27,322
Points
280
Age
48
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
13,488 27,322 280
Mwendelezo wa Mapovu yanawatoka ambayo bavicha wamewapa za usoo
 
Mahweso

Mahweso

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2014
Messages
1,059
Likes
1,201
Points
280
Mahweso

Mahweso

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2014
1,059 1,201 280
Hiki sio Chama MTU kama CCM, Chadema kila ngazi ya uongozi INA idara zote, Kukiwa na Mwenyekiti lazima kuwe na Makamu wake na Makatibu pamoja
na Wasemaji,

Sio kama CCM

Hapa kuna uhuru Chadema
 
Em Foo Sii

Em Foo Sii

Senior Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
132
Likes
60
Points
45
Em Foo Sii

Em Foo Sii

Senior Member
Joined Apr 20, 2016
132 60 45
Usifananishe CHADEMA na hicho CHAMA CHA MAJAMBAZI kilichoiingiza hii nchi katika umasikini wa kutupwa
 
M

Malata Junior

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,886
Likes
1,341
Points
280
M

Malata Junior

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,886 1,341 280
CCM mpaka RPC ni msemaji wa chama.Tumemsikia RPC wa Dodoma akitoa matamko yanayopaswa kutolewa na Ole Sendeka!
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,495
Likes
4,873
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,495 4,873 280
Mkuu, uliwahi kuishi kwenye familia ambayo nyumba wanayoishi imeuzwa? Unadhani kunakuwa na nidhamu tena ya nyumba? Ndivyo inavyowatokea CHADEMA. Baada ya kuuza chama kwa Lowasa sasa hivi kila mtu anajaribu kujijengea umaarufu wake mwenyewe. Kumbuka pia kauli ya Babu Duni kuwa ndani ya CHADEMA kila mtu ni kambale

ni kama kila mmoja anajiokoa atoke vipi

mbowe bana...halafu eti mtetezi wa wanyonge,
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,722
Likes
16,071
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,722 16,071 280
mimi ninachojua ni lowasa ndiye msemaji mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,235,462
Members 474,585
Posts 29,222,964