CHADEMA kumualika mwl.Kashindye wa Igunga siku ya kufunga M4C campain Morogoro | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kumualika mwl.Kashindye wa Igunga siku ya kufunga M4C campain Morogoro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lu-ma-ga, Aug 22, 2012.

  1. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,535
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ingependezaje kama CDM watachukua ushauri huu; Kumualika mpiganaji Mwl.Kashindye aliyefanya kazi ya ziada kuhakikisha ushahidi wote muhimu unawakilishwa mahakamani na pia kuhakikisha mashahidi wake wote muhimu wanatinga mahakamani hadi kumuangusha kigogo wa MADINI DR.DALALI KAFUMU.

    Ni vema CDM wakafanya kumwalika huyu mpiganaji apate nafasi ya kutusalimia watanzania siku hiyo kwani huyo ni mmoja wa Heros wa chadema na pia kesi yake imeingia kwenye historia ya CDM
     
  2. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Ushauri mzuri dogo Lu-ma-ga.

    Kesi hii unajua ilibidi ifanyikie Nzega badala ya Igunga, eti ili kuogopa vurugu zinazoweza tokea. Matokeo yake jana Nzega palikuwa hapatoshiiii kwa shamrashamra kila kona na maandamano ya pongezi.
    Bravo CDM, Bravo Mwl. Kashindye!!

    Akiunganishwa kwenye Ziara za Operation Sangara na M4C, it will sound good......
     
  3. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,699
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Bravo Teacher
     
  4. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,528
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Akisimama kwenye mikutano ataonyesha mfano wa Haki Iliyopatikana baada ya Kucheleweshwa!!
     
  5. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,790
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Cdm wanatakiwa si kuua ccm bali kuua na kusigina kabisa.Tukio hili la kuibwaga ccm litumike vzr kama tukio la kumvua lema ubunge.
     
  6. t

    thatha JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,210
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    ameshakuwa mtaji tena wakati mlimmwaga baada ya kugongwa na kafumu.
     
  7. t

    thatha JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,210
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    naona mnaurudia mpira wa kiume tena baada ya kuutumia na kuutupa
     
  8. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,535
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kwani alimwagwa CDM hawako hivyo wasingweza kumwaga wakati kesi ilikuwa wazi lilikuwa swala la muda tu.CDM wanatwanga kote kote Kasulumbayi kila mara alikuwa kule, kumbuka kesi imeendeshwa na wakili wa serikali ya CDM prof.Safari wa CDM tena mjumbe wa BALAZA KUU kwa maana hiyo updates za kesi ziliruhswa kila mara au umesahau mara hii kweli watanzania wasahaulifu.cdm ni zaidi ya serikali weweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  9. k

    kibugumo JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 1,310
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Magamba wameumbuka,Haki siku zote zinaishinda dhuluma.
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    M4C ndiyo inaelekea Tabora ataonekana tu.
     
  11. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 0
    Watakaa chini mwaka huu. Nape anaendeleza ngonjera ya kakuku ka mama roda huku akiwa ameshika gitaa.
     
  12. N

    Nyota Njema Senior Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni taabu tupu kwa chama cha magamba, kila uchao wanaoza sehemu flani ya mwili wao, ifikapo 2015 watakuwa wananuka mwili mzima kiasi cha kumkera kila mtanzania mwenye mapenzi mema na nchi yetu!
     
  13. m

    majebere JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,330
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Wamemkumbuka tena,juzi juzi tu huyu mwalimu alikua anaganga njaa, na M4C ilisha msahau.
     
  14. M

    MWAKOLO JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama walivyo umbuKa kwa lema ARUSHA
     
  15. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,535
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    bebe majebere goshi utali uzengile ng'wa GITII.
     
  16. only83

    only83 JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,159
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Hivi Kafumu nae ni kigogo?
     
  17. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,390
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 160
    acha kuongea pumba kama nape wewe ,unajua wakili wake alikua nani na ametoka chama gani?mijitu mingine bana!
     
  18. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Alimwagwa au alikuwa bize ku-organize mashahidi yeye pamoja Prof Safari?. Acha kupotosha umma ww, najua moyo unakuuma sana. Badili ID sasa iwe t2015cdm.
     
  19. Man 4 M4C

    Man 4 M4C JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 731
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Good idea,it can be done play your part. Aende aende tu!!!!!!!!
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,515
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    mimi ni chadema mwanzo kati mwisho...chadema mna mvuto wa hatari lakini huyu kashindye bana kuongea hawei inabidi apigwe tizi sana la kuongea ..mpelekeni akakae na msigwa kama mwezi hivi awe anafunguka kama kameza kanda au CD
     
Loading...