CHADEMA, Kulikoni Jengo la Ghorofa Lililoporomoka?

CHADEMA, Kulikoni Jengo la Ghorofa Lililoporomoka?

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Posts
2,377
Reaction score
1,200
Watanzania tunashangaa chama ambacho kinajitangaza kuwa kina kusudio la kuingia magogoni mwaka 2015 hadi leo hawajatia mguu katika tukio la kuanguka ghorofa 17.

Haijulikani kwanini Dr. Slaa na Mheshimiwa Mbowe ambaye ni Kiongozi wa Upinzani Bungeni hawajaonekana katika eneo la tukio ama kutoa kauli kuhusiana na tukio husika.

Watz tunazidi kujiuliza hawa CHADEMA wana nia njema na wananchi ama nia yao ni kuingia IKULU tu!

Tafadhali wafuasi wa CHADEMA mliopo JF chukueni hatua kwa kutoa ushauri kwa viongozi wenu waandamizi kuwa wabadilike ili wawe serious latika matukio ya kitaifa.
 
Watanzania tunashangaa chama ambacho kinajitangaza kuwa kina kusudio la kuingia magogoni mwaka 2015 hadi leo hawajatia mguu katika tukio la kuanguka ghorofa 17. Haijulikani kwa nini Dr. Slaa na Mheshimiwa Mbowe ambaye ni Kiongozi wa Upinzani Bungeni hawajaonekana katika eneo la tukio ama kutoa kauli kuhusiana na tukio husika. Watz tunazidi kujiuliza hawa CHADEMA wana nia njema na wananchi ama nia yao ni kuingia IKULU tu! Tafadhali wafuasi wa CHADEMA mliopo JF chukueni hatua kwa kutoa ushauri kwa viongozi wenu waandamizi kuwa wabadilike ili wawe serious latika matukio ya kitaifa.

Ni kawaida yenu. Mnaua halafu mnakimbilia kuhani, mkiongozwa na mwenyekiti wenu
 
Watanzania tunashangaa chama ambacho kinajitangaza kuwa kina kusudio la kuingia magogoni mwaka 2015 hadi leo hawajatia mguu katika tukio la kuanguka ghorofa 17. Haijulikani kwa nini Dr. Slaa na Mheshimiwa Mbowe ambaye ni Kiongozi wa Upinzani Bungeni hawajaonekana katika eneo la tukio ama kutoa kauli kuhusiana na tukio husika. Watz tunazidi kujiuliza hawa CHADEMA wana nia njema na wananchi ama nia yao ni kuingia IKULU tu! Tafadhali wafuasi wa CHADEMA mliopo JF chukueni hatua kwa kutoa ushauri kwa viongozi wenu waandamizi kuwa wabadilike ili wawe serious latika matukio ya kitaifa.

wewe mbona hujaenda/ au sio mtanzania?
 
Nawasapoti 1000 asilimia kutofika kwao. Haina maana kabisa! Kwa nini akina Slaa waonekane wanaunga mkono ufisadi katika mfumo mzima wa utawala wa magamba unaosababisha majanga haya ambayo yanweza kabisa kuepukika?


 
Watanzania tunashangaa chama ambacho kinajitangaza kuwa kina kusudio la kuingia magogoni mwaka 2015 hadi leo hawajatia mguu katika tukio la kuanguka ghorofa 17. Haijulikani kwa nini Dr. Slaa na Mheshimiwa Mbowe ambaye ni Kiongozi wa Upinzani Bungeni hawajaonekana katika eneo la tukio ama kutoa kauli kuhusiana na tukio husika. Watz tunazidi kujiuliza hawa CHADEMA wana nia njema na wananchi ama nia yao ni kuingia IKULU tu! Tafadhali wafuasi wa CHADEMA mliopo JF chukueni hatua kwa kutoa ushauri kwa viongozi wenu waandamizi kuwa wabadilike ili wawe serious latika matukio ya kitaifa.

vipi hamjapata mkanda wa video viongozi wa chadema wakipanga mpango wa kuangusha hilo ghorofa.?
 
Wakisema Nongwa, wakikaa Kimya Nongwa. Duh!

Waende eneo la tukio kwani wao wataalamu?
Au mnataka wakajicheshechekeshe kama mtu fulani?

Au chadema kimekuwa chama cha Uokoaji kwenye majanga?

Tafadhali fuateni mfano wa NCCR Mageuzi na CUF mabao wameonekana eno la tukio
 
Mbowe kasema kutoa rambirambi kwa wafiwa wa ajali hiyo SIO MUHIMU!!!
 
Waliofika hapo nimeona wakiwa wameziba pua tu halafu wanashangaa sikuona wakishika hata nondo moja.
 
Wakisema Nongwa, wakikaa Kimya Nongwa. Duh!

Waende eneo la tukio kwani wao wataalamu?
Au mnataka wakajicheshechekeshe kama mtu fulani?

Au chadema kimekuwa chama cha Uokoaji kwenye majanga?

Ahsante ndugu yangu Kibanga kula like kubwa,ndo maana siachi hata siku moja kuwaita CCM wanafiki,Viongozi wa Chadema wakitoa tamko utasikia mnasubiri matukio leo wamekaa kimya nongwa.
 
Watanzania tunashangaa chama ambacho kinajitangaza kuwa kina kusudio la kuingia magogoni mwaka 2015 hadi leo hawajatia mguu katika tukio la kuanguka ghorofa 17. Haijulikani kwa nini Dr. Slaa na Mheshimiwa Mbowe ambaye ni Kiongozi wa Upinzani Bungeni hawajaonekana katika eneo la tukio ama kutoa kauli kuhusiana na tukio husika. Watz tunazidi kujiuliza hawa CHADEMA wana nia njema na wananchi ama nia yao ni kuingia IKULU tu! Tafadhali wafuasi wa CHADEMA mliopo JF chukueni hatua kwa kutoa ushauri kwa viongozi wenu waandamizi kuwa wabadilike ili wawe serious latika matukio ya kitaifa.


Dr.Dr.Dr.Dr. Jakaya. maghorofa (na foleni za magari) ni uthibitisho wa maisha bora kwa kila Mdanganyika
 
Dr Jakaya yupo pamoja kwenye raha na dhiki: tangia eneo la tukio, MOI na sewahaji kaonekana
 
Waliofika wamesaidia nini? Waliotoa kauli zimeongeza nini? Bado wapo ndugu zetu wengi maiti zao hazijaonekana , Chadema wapo kwenye majonzi, majonzi ya chadema ndio uokozi au kutafuta maiti waliopotea.acha upuuzi dogo
 
ndivyo ilivyo lakini unapokuwa unapambana na nguvu ya Mungu. mnadhulumu huku, unapigwa huku, tena pigo kuu.

poleni wafiwa, ila malipizi ya CCM na njama zao haramu ni hapa hapa duniani.
 
NCCR wanasifiwa kwa sababu siyo tishio kwenu au? Hizo ndo siasa nyepesi kabisa yaani watu wamekufa, wamejeruhiwa, wamepata vilema vya maisha, nyie mnatoka makwenu kwenye magari ya viyoyozi na vingora vya fujo kusababisha foleni ili mfike kwenye eneo la tukio kuwadistract watu walio busy na uokoaji. Kisa msifiwe eti watu wa watu. Raia wako busy na kazi ya uokozi nyie mpo kuwatia uvivu. Mbona Kikwete na Mwenyekiti wa NCCR hawakwenda baharini kuokoa boti ya MV spice islander au MV skagit? Wadanganye viumbe wa mwaka 47 na siasa zenu za kuhani misiba.
 
Back
Top Bottom