CHADEMA kuleta hoja ya kumuondoa Kikwete madarakani


AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2010
Messages
2,505
Likes
52
Points
0
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2010
2,505 52 0
CHADEMA IMEPANIA KUTUMIA IBARA YA 46 YA KATIBA YA JAMHURI KUMUONDOA JK MADARAKANI IBARA HII INASEMA
""Bila ya kujali masharti ya ibara ya 46 ya Katiba hii, Bunge linaweza kupitisha azimio la kumuondoa Rais madarakani endapo itatolewa hoja ya kumshtaki Rais na ikapitishwa kwa mujibu wa masharti ya ibara hii.
(2) Bila ya kuathiri masharti mengineyo ya ibara hii, hoja yoyote ya kumshtaki Rais haitatolewa isipokuwa tu kama inadaiwa kwamba Rais-
Sheria ya ….
(a) ametenda vitendo ambavyo kwa jumla vinaivunja Katiba au Sheria ya Maadili ya Viongozi wa Umma;
(b) ametenda vitendo ambavyo vinakiuka maadili yanayohusu uandikishwaji wa vyama vya siasa yaliyotajwa katika ibara ya 20 (2) ya Katiba, au
(c) amekuwa na mwenendo unaodhalilisha kiti cha Rais wa Jamhuri ya Muungano"
JAMAA HAFAI KWANZA AMEVUNJA SHERIA KATIKA KUINGIA MADARAKANI NA PILI ANAKIDHLILISHA KITI CHA URAISI SASA HUU NI WAKATI WA UPINZANI WA KWELI NA BINAFSI NAWAUNGA MKONO CHADEMA ENDELEENI MBELE HUYU MKWERE HATUMTAKI.
 
October

October

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
2,147
Likes
5
Points
135
October

October

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
2,147 5 135
Wazo Zuri sana lanini nionavyo ni kwamba Huyu Matheee Makinda ataufunga Mjadala kwa Speed ya light.
 
I

ifolako

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
98
Likes
0
Points
0
I

ifolako

Member
Joined Nov 8, 2010
98 0 0
Mleta hoja ni mufilisi,hana jipya.Fanya kazi udumishe kipato chako achana na ndoto za abunuwasi kwani haitatokea ata siku moja wewe kuwa rais never ever!
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
639,488
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 639,488 280
""Bila ya kujali masharti ya ibara ya 46 ya Katiba hii,
Bunge linaweza kupitisha azimio la kumuondoa Rais madarakani
endapo itatolewa hoja ya kumshtaki Rais na ikapitishwa kwa
mujibu wa masharti ya ibara hii.
(2) Bila ya kuathiri masharti mengineyo ya ibara hii, hoja
yoyote ya kumshtaki Rais haitatolewa isipokuwa tu kama
inadaiwa kwamba Rais-
Sheria ya …. (a) ametenda vitendo ambavyo kwa jumla vinaivunja
Katiba au Sheria ya Maadili ya Viongozi wa Umma;
(b) ametenda vitendo ambavyo vinakiuka maadili
yanayohusu uandikishwaji wa vyama vya siasa
yaliyotajwa katika ibara ya 20(2) ya Katiba, au
(c) amekuwa na mwenendo unaodhalilisha kiti cha Rais
Waupeleke bungeni tu na CCM watajimaliza wenyewe kwa wananchi kwa kutumia wingi wao kuukataa.............na kampeni ya kuwaondoa CCM wote madarakani itakuwa imeaanza.....................

Hii ni hoja yenye mashiko JK kavunja katiba kwa kuiba kura sasa ushahidi mwingine tunataka utoke wapi?
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
CUF ,TLP,NCCR-MAGEUZI,UDP na CCM watalipinga kwa nguvu zote!
 
W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
5
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 5 35
CUF ,TLP,NCCR-MAGEUZI,UDP na CCM watalipinga kwa nguvu zote!
Lazima watumie na akili, nguvu peke yake ni sawa na kuvuta kamba mbovu kwa nguvu huku ukiwa ukingoni kwa ukuta wa Ujerumani
 
M

Mwapachu

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
14
Likes
0
Points
0
M

Mwapachu

Member
Joined Nov 1, 2010
14 0 0
Kinacho niuzi ni jinsi CUF walivyodanganyika, embu angali Seif kadanganywa na u makamu wa rais huu ni uchu wa madaraka na sio upinzani sas yeye ni mtumishi wa serikali ya CCM lazima aitete serikali na sio wananchi sasa maanake nini? Asinge kubali angebakia kwenye upinzani wana wabunge wa kutosha Zanzibar upinzani halisi ungeanzia bungeni. Sasa hivi yupo kwenye magari ya serikali tuangalie kama atawaona wana CUF au ndio kesha jiunga na CCM kinyemela
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
CHADEMA IMEPANIA KUTUMIA IBARA YA 46 YA KATIBA YA JAMHURI KUMUONDOA JK MADARAKANI IBARA HII INASEMA

""Bila ya kujali masharti ya ibara ya 46 ya Katiba hii,
Bunge linaweza kupitisha azimio la kumuondoa Rais madarakani
endapo itatolewa hoja ya kumshtaki Rais na ikapitishwa kwa
mujibu wa masharti ya ibara hii.
(2) Bila ya kuathiri masharti mengineyo ya ibara hii, hoja
yoyote ya kumshtaki Rais haitatolewa isipokuwa tu kama
inadaiwa kwamba Rais-
Sheria ya …. (a) ametenda vitendo ambavyo kwa jumla vinaivunja
Katiba au Sheria ya Maadili ya Viongozi wa Umma;
(b) ametenda vitendo ambavyo vinakiuka maadili
yanayohusu uandikishwaji wa vyama vya siasa
yaliyotajwa katika ibara ya 20(2) ya Katiba, au
(c) amekuwa na mwenendo unaodhalilisha kiti cha Rais
wa Jamhuri ya Muungano""jAMAA HAFAI KWANZA AMEVUNJA SHERIA KATIKA KUINGIA MADARAKANI NA PILI ANAKIDHLILISHA KITI CHA URAISI SASA HUU NI WAKATI WA UPINZANI WA KWELI NA BINAFSI NAWAUNGA MKONO CHADEMA ENDELEENI MBELE HUYU MKWERE HATUMTAKI.
Sio Ibara ya 46 bali ni Ibara ya 46A ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, 1977. Ni vizuri kifungu hicho kikatumika angalau mara moja hata kama haitawezekana kumwondoa, kwani kiliwekwa cha nini?
 
K

KyelaBoy

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2008
Messages
206
Likes
1
Points
0
K

KyelaBoy

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2008
206 1 0
Kinacho niuzi ni jinsi CUF walivyodanganyika, embu angali Seif kadanganywa na u makamu wa rais huu ni uchu wa madaraka na sio upinzani sas yeye ni mtumishi wa serikali ya CCM lazima aitete serikali na sio wananchi sasa maanake nini? Asinge kubali angebakia kwenye upinzani wana wabunge wa kutosha Zanzibar upinzani halisi ungeanzia bungeni. Sasa hivi yupo kwenye magari ya serikali tuangalie kama atawaona wana CUF au ndio kesha jiunga na CCM kinyemela
Maalimu ndicho alichokuwa anakitaka na si upinzani wa dhati,nawaonea huruma watu ambao ndugu zao wamepoteza maisha kwa ajili ya kutetea CUF huko Zanzibar na wengine waliopata vilema vya maisha,Seifu kawatupa yeye anaishi kwa raha mustarehe,hizi ndio siasa za waswahili
 
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Likes
14
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 14 0
cuf kwishny wanatafuta kuibuka kwa mgongo wa ccm!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
K

Kachest

Senior Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0
K

Kachest

Senior Member
Joined Nov 6, 2010
192 0 0
Kama Seif ana akili anaweza fight to humo humo CCM kama alivyofanya Odinga alipounganisha chama chake na KANU hali akajiondoa KANU sasa ni kama imekufa, lakini kwa Seif hawezi kwani hata umri wenyewe umemtupa mkono, amebakiza blabla kwa Mh. Mrema wakati wa kampeni alisema jamani mimi ni tembo mzee nimerudi nyumbani naomba huruma yenu hata kama ni kufa nikafie bungeni, hapo unategemea nini kwa watu kama hawa?
 
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
445
Likes
1
Points
35
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
445 1 35
Kaza buti wanaCDM!!!!!! Hapa mpaka kieleweke!!!!!!!!!!!!!
 
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
694
Likes
0
Points
0
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
694 0 0
Maalimu ndicho alichokuwa anakitaka na si upinzani wa dhati,nawaonea huruma watu ambao ndugu zao wamepoteza maisha kwa ajili ya kutetea CUF huko Zanzibar na wengine waliopata vilema vya maisha,Seifu kawatupa yeye anaishi kwa raha mustarehe,hizi ndio siasa za waswahili
Angalia seif anavyokula kwa raha zake. CUF kwisha kazi. Nawashauri CUF watafute viongozi wengine ambao ni wapinzani wa kweli. Seif na wenzake wamewauza wanapigania haki wa CUF. Eti CUF ni chama cha upinzani. Hakuna kitu kama hicho tena. Exhibit hii hapa
 

Attachments:

Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,520
Likes
3,892
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,520 3,892 280
Angalia seif anavyokula kwa raha zake. CUF kwisha kazi. Nawashauri CUF watafute viongozi wengine ambao ni wapinzani wa kweli. Seif na wenzake wamewauza wanapigania haki wa CUF. Eti CUF ni chama cha upinzani. Hakuna kitu kama hicho tena. Exhibit hii hapa
Hiyo picha inaonyesha kuwa sasa CUF si wapinzani tena. Kuna Thread Pasco amesema Upinzani sasa ni Chadema. Kinachonifurahisha mimi ni kuwa CCM inauwa vyama vyote vya upinzani na kubaki na mpinzani mmoja tu (CDM) badala ya kuwa na utitiri wa wapinzani!!
 
G

grandpa

Senior Member
Joined
Aug 24, 2008
Messages
185
Likes
1
Points
35
G

grandpa

Senior Member
Joined Aug 24, 2008
185 1 35
Waipeleke hiyo hoja bungeni. Tunajua CCM na vibaraka wake wataipinga kwa nguvu zote and most probably Spika ataizima lakini ujumbe itakua imewafikia wananchi kua kuna watu hawakubali uchakachuaji uliompa Kikwete Urais. Hapo message sent and definitely delivered
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
Ndugu zangu chadema... Tuwe makini na mambo mengine kwani vitu vingine vipo kwenye countries zanye justice hapa tanzania ipo?

Hata lewis makame was once a man with integrity, sasa hivi he is far worse than fr. Sixtus kimaro
 
K

kambipopote

Senior Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
114
Likes
4
Points
35
K

kambipopote

Senior Member
Joined Nov 15, 2010
114 4 35
Kinacho niuzi ni jinsi CUF walivyodanganyika, embu angali Seif kadanganywa na u makamu wa rais huu ni uchu wa madaraka na sio upinzani sas yeye ni mtumishi wa serikali ya CCM lazima aitete serikali na sio wananchi sasa maanake nini? Asinge kubali angebakia kwenye upinzani wana wabunge wa kutosha Zanzibar upinzani halisi ungeanzia bungeni. Sasa hivi yupo kwenye magari ya serikali tuangalie kama atawaona wana CUF au ndio kesha jiunga na CCM kinyemela

Yaani Mwapachu hawa CUF ni kichefuchefu mnooo. Sasa wanataka kutuletea na huku bongo, na nahisi jk atampa madaraka Lipumba na hapo ndo itakuwa mwisho kabisa wa CUF, si wamewagundua kuwa wana njaa na sio uchungu na nchi kama walivyokuwa wakidai. Kweli NJAA MBAYA:hippie:
 
nyondoloja

nyondoloja

Senior Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
189
Likes
11
Points
35
nyondoloja

nyondoloja

Senior Member
Joined Nov 10, 2010
189 11 35
CHADEMA IMEPANIA KUTUMIA IBARA YA 46 YA KATIBA YA JAMHURI KUMUONDOA JK MADARAKANI IBARA HII INASEMA

""Bila ya kujali masharti ya ibara ya 46 ya Katiba hii,
Bunge linaweza kupitisha azimio la kumuondoa Rais madarakani
endapo itatolewa hoja ya kumshtaki Rais na ikapitishwa kwa
mujibu wa masharti ya ibara hii.
(2) Bila ya kuathiri masharti mengineyo ya ibara hii, hoja
yoyote ya kumshtaki Rais haitatolewa isipokuwa tu kama
inadaiwa kwamba Rais-
Sheria ya …. (a) ametenda vitendo ambavyo kwa jumla vinaivunja
Katiba au Sheria ya Maadili ya Viongozi wa Umma;
(b) ametenda vitendo ambavyo vinakiuka maadili
yanayohusu uandikishwaji wa vyama vya siasa
yaliyotajwa katika ibara ya 20(2) ya Katiba, au
(c) amekuwa na mwenendo unaodhalilisha kiti cha Rais
wa Jamhuri ya Muungano""jAMAA HAFAI KWANZA AMEVUNJA SHERIA KATIKA KUINGIA MADARAKANI NA PILI ANAKIDHLILISHA KITI CHA URAISI SASA HUU NI WAKATI WA UPINZANI WA KWELI NA BINAFSI NAWAUNGA MKONO CHADEMA ENDELEENI MBELE HUYU MKWERE HATUMTAKI.
utapata burevidonda vwatumbo kwakiraunachofikiri kuwakiwezekane pabayaunapotakakugusa unajuwa? ataikiruhusiwakwakura ccm wakowangapi?mjengon
 

Forum statistics

Threads 1,239,135
Members 476,412
Posts 29,343,766