CHADEMA kufanya maandamano ya kulaani jeshi la polisi

CHADEMA kufanya maandamano ya kulaani jeshi la polisi

viopngozi wa umma fanyeni kazi tuliyowaajiri watanzania acheni porojo na kauli za kisiasa.Kweli RPC Usijue kuwa kuna raia wamekatwa mapaNGA then unatoa lugha nyepesi hvo au unafikiri aliekatwa si mtanzania?????????????????au wewe upo juu ya sheria???????????????????? mtafichama wapi maani mungu anamlika mpaka roho zenu na matendo yenu
 
Watafanya maandamano kwenye barabara zilizojengwa na CCM au watapita porini?
 
Naona huyo Liberatus Sabas anataka apande cheo kwa staili ya Kamuhanda.

CCM huwa wanatamka wazi "lazima washinde kwa gharama yoyote". Sombetini wanajua kwa njia ya demokrasia hawawezi kushinda. Waliona uchaguzi uliopita wa madiwani Arusha walivyoshindwa vibaya. Wakati ule walitaka kushinda kwa fujo za mwishoni (bomu la Soweto) lakini mpango wa kuwaua viongozi wa CDM waliokuwepo jukwaani haukwenda ulivyotarajiwa. Hilo lingeogopesha wana CDM kupiga kura.

Huu uchaguzi wa Sombetini watakuwa wamepanga na RPC kwamba watashinda kwa mapanga na shoka. Na mpango ni kusema ni CDM ndio wanafanya hizo fujo. Tukumbuke walipozungumzia kitu chenye nja kali walipoua mtu Morogoro. Walianza kwa kusema kilitoka CDM. Hata walipompiga Mwangosi bomu walianza kwa kusema ni CDM, ila baadaye video iliwaumbua. Hata hivyo Mwenyekiti wa CCM akampandisha cheo msimamizi wa hayo mauaji.

Hii ndiyo hali tuliyofikia. Polisi wa Arusha itabidi wasitishe shughuli za kupeleka bangi Kenya kwa muda ili wapate muda zaidi wa kutafuta cheo kwa kuhujumu CDM.

Rais Mstaafu Mkapa aliwahi kusema kichochezi kikubwa cha vita za wenyewe kwa wenyewe Afrika ni kuhodhi madaraka kunakofanywa na vyama tawala. That was spot on.
 
Ushauri wangu kwa Police, fanyenyi kazi kwa weledi, humjui baada ya hapo unaelekea wapi, achananeni na mambo ya siasa
 
Haya mandamano wanafanya kumlaani lema au kuilaani chadema mbona waajabu sana hawa watu vurugu wafanye wao halafu tena waandamane wao lema bana.

wewe piga porojo hapa jf lakini kumbuka wakazi wa Arusha wanayaona kwa macho yao na watawahukumu kadri ya matemdo yenu! watz wa sasa wanajitambua na hamuwezi na hamtaweza kuwalazimisha tena warudishe imani yao kwenu magamba!!! siku zaja mtakosa pa kukimbilia na mtahukumiwa kadri ya matendo yenu! AMEN
 
Haya mandamano wanafanya kumlaani lema au kuilaani chadema mbona waajabu sana hawa watu vurugu wafanye wao halafu tena waandamane wao lema bana.

Mk.u.ndu wewe embu jitambue,na ulaaniwe milele zote.
 
Naomba tu yasije yakajirudia ya January 2011 vijana muwe makini ila songeni mbele.
 
Watafanya maandamano kwenye barabara zilizojengwa na CCM au watapita porini?

ccm wenyewe wamejaa madeni hadi mata.k.oni,huo uwezo wa kujenga barabara unatuka wapi huku wakishindwa kulipa madeni ya media tu! hivi kodi tunazotoa huwa zinageuka na kuwa mali ya maccm???? jitambue na acha kutumika kama condom
 
Inafika mahali uvumilivu unakua mgumu hasa matendo haya ya kinyama yanapoendelea kufumbiwa macho kwaajili ya maslahi ya wachache. Huu ni ubaguzi wa waziwazi kwa upande wa pili,hivi inamaana ingekua ni ccm wanafanyiwa mambo hayo ya kikatili wangenyamaza kweli? Nina hakika wangeshashikisha watu adabu. Sasa kwanini washindwe kuzuia haya ya mambo ya ajabu yafanywayo na watu wao!! Ama ndo tuamini kwamba machafuko yanayoendlea kuna mkono wa ccm??? Haya mambo mnayoyafanya yana mwisho jamani
Nimemsikia msemaji/kamanda wa polisi wa Arusha asubuhi kwenye kipindi cha Nipashe (radio One) akiongelea suala hili na imenisikitisha sana.
Kwa mtu aliyefuatilia matukio ya Arusha bila kujali itikadi atakuwa anaelewa kuwa haya maandamano yana logic, na inaelekea hawa watu (ccm, polisi, msajili wa vyama nk) wanawachokonoa cdm ili wakifanya lolote ipatikane sababu ya kuvuruga uchaguzi ambao wanajua uwezekano wa ccm kushinda ni mdogo sana.
Hitimisho langu limejikita kwanye uelewa mdogo wa kuchanganua mambo yanayohusu mustakabali wa nchi na wananchi kwa watendaji wetu bila kujua kuwa matatizo mengi ya nchi zetu hayakuumbwa bali yametengenezwa na watu wa aina hii. Ninaamini ukifuatilia wanaopinga haya maandamano zaidi ya 80% ajira zao zitakuwa zilipatikana kiutata!

 
Nimemsikia msemaji/kamanda wa polisi wa Arusha asubuhi kwenye kipindi cha Nipashe (radio One) akiongelea suala hili na imenisikitisha sana.
Kwa mtu aliyefuatilia matukio ya Arusha bila kujali itikadi atakuwa anaelewa kuwa haya maandamano yana logic, na inaelekea hawa watu (ccm, polisi, msajili wa vyama nk) wanawachokonoa cdm ili wakifanya lolote ipatikane sababu ya kuvuruga uchaguzi ambao wanajua uwezekano wa ccm kushinda ni mdogo sana.
Hitimisho langu limejikita kwanye uelewa mdogo wa kuchanganua mambo yanayohusu mustakabali wa nchi na wananchi kwa watendaji wetu bila kujua kuwa matatizo mengi ya nchi zetu hayakuumbwa bali yametengenezwa na watu wa aina hii. Ninaamini ukifuatilia wanaopinga haya maandamano zaidi ya 80% ajira zao zitakuwa zilipatikana kiutata!


Hawa watu wamejichokea sasa wanaona liwalo na liwe,hoja za maana hakuna,uwezo wa kuongoza umeshuka sasa wamehamia kwenye kuhatarisha maisha ya watu. Siku nyuma pakigeuka mbele na mbele pakawa nyuma watatia ufahamu wao vizuri
 
Watafanya maandamano kwenye barabara zilizojengwa na CCM au watapita porini?

hahahaaaaaa! Ccm wanabajeti ya ujenzi wa barabara za tanzania?au ndo div 5?ama kweli kuwa ccm lazima uwe na kichwa cha mwendawazimu?
 
Rpc rco wamewekwa hapo ni wizi wote ni wala rushwa wakubwa kwanini arusha panakuwa hivi waondolewe hawa mafisadi tu wezi hasa nyanda tco mwizi muaji mkubwa
 
hakuna mahali popote katika dunia hii ambapo dhuluma iliwahi kushinda haki .
 
Rpc rco wamewekwa hapo ni wizi wote ni wala rushwa wakubwa kwanini arusha panakuwa hivi waondolewe hawa mafisadi tu wezi hasa nyanda tco mwizi muaji mkubwa

tunakushukuru kwa taarifa yako nzuri ya kiuchunguzi , tunamuomba Mungu akuepushe na vitu vyenye ncha kali .
 
Watafanya maandamano kwenye barabara zilizojengwa na CCM au watapita porini?


Barabara zimejengwa kwa pesa za Watanzania ,ondoka kwenye ujinga huo unaokusumbua.
 
Back
Top Bottom