CHADEMA kitaaibika vibaya Uchaguzi ujao

CHADEMA kitaaibika vibaya Uchaguzi ujao

Itarahamwe
chadema uchaguzi wa mwaka 2010 ilifanya vizuri sana si kwamba watu walikubali sera bali baadhi ya wanachama wa ccm walipigia upinzani kwa wagombea wao waliokua wameshinda kura za maoni kuondolewa naa kuwekwa watu wengine mfano ni mbunge shibuda. Vilevile jimbo la ubungo huo ni mfano tu.

Ccm kwa kutambua makosa hayo kinana amesema wazi atakae shinda kura za maoni ndie atakua mgombea. Idea imefanya kazi chalinze na kalenga, chadema walipata kura chache sana. Tukirudi ndani ya chadema kuna wabunge kama zitto, shibuda, arfi, leticia nyerere hawatakua tena wabunge katika majimbo yao na huenda chadema ikayapoeza yote. Ukichanganya na migogoro ya viongozi wengi pamoja na wanachama kuhamia act ni wazi simba amevutwa sharubu zake. Kwa challenge hizi chadema itapoteza wabunge wengi na madiwani.

Naona aibu kubwa sana kwa chadema inakuja.

itarahamwe """"""""""!!!!!!!
 
CHADEMA Uchaguzi wa mwaka 2010 ilifanya vizuri sana si kwamba watu walikubali sera bali baadhi ya wanachama wa CCM walipigia upinzani kwa wagombea wao waliokua wameshinda kura za maoni kuondolewa naa kuwekwa watu wengine mfano ni Mbunge Shibuda. Vilevile Jimbo la Ubungo huo ni mfano tu.

CCM kwa kutambua makosa hayo Kinana amesema wazi atakae Shinda kura za maoni ndie atakua mgombea. idea imefanya kazi Chalinze na Kalenga, CHADEMA walipata kura chache sana. tukirudi ndani ya CHADEMA kuna wabunge kama Zitto, Shibuda, Arfi, Leticia Nyerere hawatakua tena Wabunge katika Majimbo yao na huenda CHADEMA ikayapoeza yote. Ukichanganya na migogoro ya Viongozi wengi pamoja na wanachama kuhamia ACT ni wazi simba amevutwa sharubu zake. Kwa challenge hizi CHADEMA itapoteza Wabunge wengi na Madiwani.

Naona aibu kubwa sana kwa CHADEMA inakuja.

Vituko vilivyoko CCM hata kwa shetani huwezi ukavikuta.Ina maana kosa kubwa ambalo CCM wanaliona kuwa ndilo lililowafanya wakakosa ushindi kwenye maeneo ambayo wapinzani walishinda na kama hawata lisahihisha wapinzani wataendelea kushinda ni hili tu la kukata jina la mgombea aliyechaguliwa na wanachama wao kupitia kura za maoni?.Ina maana viongozi wa CCM wanapoiba na kufisadi mali za wa Tanzania CCM wanaona ni sawa tu na hawawezi wakakataliwa na watanzania kwa kosa hilo?.CCM wanapokataa maoni ya watanzania kwenye rasimu ya katiba na kutengeneza rasimu yao hawaoni kuwa nalo ni kosa ambalo linaweza likawafanya wakapigwa chini na wananchi?Wapinzani wanapotumia haki ya kuandamana ambayo iliwekwa kisheria na watanzania wenyewe CCM wanatuma vyombo vya dola kuwakamata na kuwashambulia hivi nalo hili siyo kosa?au wanadhani kuwa kwa vile maandamano yameitishwa na wapinzani basi wanaoandamana ni wapinzani tu?kama kwenye uchaguzi CCM wanaamini kuwa wapinzani walichaguliwa na wanachama wa CCM kwa nini kwenye maandamano kama haya wasiwepo wanachama wa CCM na wale wasiyokuwa wanachama wa chama chochote?hili nalo hawalioni kama ni kosa ambalo linaweza kuwafanya wanachama wa CCM na wale wasiyo wanachama wa chama chochote wakakataa kuichagua CCM na kuchagua upinzani?.
 
J. J. Mnyika siku ile bungen alisema tumefika hapa kwa udhaifu wa rais kikwete na UPUUZI wa CCM, Na Kinana juzi kapigilia msumari kuwa ccm ni WAPUUZI!
 
CHADEMA Uchaguzi wa mwaka 2010 ilifanya vizuri sana si kwamba watu walikubali sera bali baadhi ya wanachama wa CCM walipigia upinzani kwa wagombea wao waliokua wameshinda kura za maoni kuondolewa naa kuwekwa watu wengine mfano ni Mbunge Shibuda. Vilevile Jimbo la Ubungo huo ni mfano tu.

CCM kwa kutambua makosa hayo Kinana amesema wazi atakae Shinda kura za maoni ndie atakua mgombea. idea imefanya kazi Chalinze na Kalenga, CHADEMA walipata kura chache sana. tukirudi ndani ya CHADEMA kuna wabunge kama Zitto, Shibuda, Arfi, Leticia Nyerere hawatakua tena Wabunge katika Majimbo yao na huenda CHADEMA ikayapoeza yote. Ukichanganya na migogoro ya Viongozi wengi pamoja na wanachama kuhamia ACT ni wazi simba amevutwa sharubu zake. Kwa challenge hizi CHADEMA itapoteza Wabunge wengi na Madiwani.

Naona aibu kubwa sana kwa CHADEMA inakuja.
yes, ni chama pekee afrika kinachoongoza kwa uchakachuaji wa kura - mpya na kali zaidi ni hadi marehemu wanapigishwa kura. sasa ukifikia hapo kwa nini usishinde chaguzi.
 
CHADEMA Uchaguzi wa mwaka 2010 ilifanya vizuri sana si kwamba watu walikubali sera bali baadhi ya wanachama wa CCM walipigia upinzani kwa wagombea wao waliokua wameshinda kura za maoni kuondolewa naa kuwekwa watu wengine mfano ni Mbunge Shibuda. Vilevile Jimbo la Ubungo huo ni mfano tu.

CCM kwa kutambua makosa hayo Kinana amesema wazi atakae Shinda kura za maoni ndie atakua mgombea. idea imefanya kazi Chalinze na Kalenga, CHADEMA walipata kura chache sana. tukirudi ndani ya CHADEMA kuna wabunge kama Zitto, Shibuda, Arfi, Leticia Nyerere hawatakua tena Wabunge katika Majimbo yao na huenda CHADEMA ikayapoeza yote. Ukichanganya na migogoro ya Viongozi wengi pamoja na wanachama kuhamia ACT ni wazi simba amevutwa sharubu zake. Kwa challenge hizi CHADEMA itapoteza Wabunge wengi na Madiwani.

Naona aibu kubwa sana kwa CHADEMA inakuja.

Hivi wewe unaakili kweli? kama CHADEMA walifanya vizuri sana CCM walishindwa!!!!! Tumieni akili kuandika bwana!!
 
CHADEMA Uchaguzi wa mwaka 2010 ilifanya vizuri sana si kwamba watu walikubali sera bali baadhi ya wanachama wa CCM walipigia upinzani kwa wagombea wao waliokua wameshinda kura za maoni kuondolewa naa kuwekwa watu wengine mfano ni Mbunge Shibuda. Vilevile Jimbo la Ubungo huo ni mfano tu.

CCM kwa kutambua makosa hayo Kinana amesema wazi atakae Shinda kura za maoni ndie atakua mgombea. idea imefanya kazi Chalinze na Kalenga, CHADEMA walipata kura chache sana. tukirudi ndani ya CHADEMA kuna wabunge kama Zitto, Shibuda, Arfi, Leticia Nyerere hawatakua tena Wabunge katika Majimbo yao na huenda CHADEMA ikayapoeza yote. Ukichanganya na migogoro ya Viongozi wengi pamoja na wanachama kuhamia ACT ni wazi simba amevutwa sharubu zake. Kwa challenge hizi CHADEMA itapoteza Wabunge wengi na Madiwani.

Naona aibu kubwa sana kwa CHADEMA inakuja.

Aibu kubwa tena ya kupindukia inaisubili CCM nina mashaka kama itafikia hata kupata wabunge 20.
 
Ukiona mwanachama wa CCM amepigia kura upinzani ujue kuwa ameanza kujitambua ama CCM wamekosa hongo za kuwahonga.
 
wapunguze jazba wanapoongea maana wanatumia nguvu kubwa akili kidogo CHADEMA poleni
 
Jamani nauliza maandamano yasiyo na kikomo ya CHADEMA yameishia wapi???????????????????????
 
Jamani nauliza maandamano yasiyo na kikomo ya CHADEMA yameishia wapi???????????????????????

Swali hili wajibu wanachama wa CCM wanao wachagua wapinzani badala ya kuwapigia kura wanachama wenzao.
 
kaka maccm wana propaganda kama hzo tangu hukooooo,,sahiz tumeanza na hili mpaka mwisho ,,,,,,unawajua T 2015 CDM ????? faxxesssssss**
 
Mkuu uliyosema hata mie nayawafiki.
katika uchaguzi utakaokuwa challange sana kwa chadema ni uchaguzi wa 2015. Amini usiamini darili zote za kufanya vibaya sana ziko wazi. Hata nikiongea na makada wa cdm wao wenyewe wamesha kata tamaa na mstakabali wa chama.

Hata Mimi Mkuu "darili" zote naziona ziko wazi, lakini pia dalili za CHADEMA kufanya vizuri zenyewe ndo ziko wazi kabisa ukizingatia kundi tarajiwa 2015 halina nasaba na maccm hapo ndo kuna changamoto!
 
CHADEMA Uchaguzi wa mwaka 2010 ilifanya vizuri sana si kwamba watu walikubali sera bali baadhi ya wanachama wa CCM walipigia upinzani kwa wagombea wao waliokua wameshinda kura za maoni kuondolewa naa kuwekwa watu wengine mfano ni Mbunge Shibuda. Vilevile Jimbo la Ubungo huo ni mfano tu.

CCM kwa kutambua makosa hayo Kinana amesema wazi atakae Shinda kura za maoni ndie atakua mgombea. idea imefanya kazi Chalinze na Kalenga, CHADEMA walipata kura chache sana. tukirudi ndani ya CHADEMA kuna wabunge kama Zitto, Shibuda, Arfi, Leticia Nyerere hawatakua tena Wabunge katika Majimbo yao na huenda CHADEMA ikayapoeza yote. Ukichanganya na migogoro ya Viongozi wengi pamoja na wanachama kuhamia ACT ni wazi simba amevutwa sharubu zake. Kwa challenge hizi CHADEMA itapoteza Wabunge wengi na Madiwani.

Naona aibu kubwa sana kwa CHADEMA inakuja.

Aksante Mrs Shekhe Yahaya.

Unautabiri mzuri kama wa marehemu mmeo
 
CHADEMA Uchaguzi wa mwaka 2010 ilifanya vizuri sana si kwamba watu walikubali sera bali baadhi ya wanachama wa CCM walipigia upinzani kwa wagombea wao waliokua wameshinda kura za maoni kuondolewa naa kuwekwa watu wengine mfano ni Mbunge Shibuda. Vilevile Jimbo la Ubungo huo ni mfano tu.

CCM kwa kutambua makosa hayo Kinana amesema wazi atakae Shinda kura za maoni ndie atakua mgombea. idea imefanya kazi Chalinze na Kalenga, CHADEMA walipata kura chache sana. tukirudi ndani ya CHADEMA kuna wabunge kama Zitto, Shibuda, Arfi, Leticia Nyerere hawatakua tena Wabunge katika Majimbo yao na huenda CHADEMA ikayapoeza yote. Ukichanganya na migogoro ya Viongozi wengi pamoja na wanachama kuhamia ACT ni wazi simba amevutwa sharubu zake. Kwa challenge hizi CHADEMA itapoteza Wabunge wengi na Madiwani.

Naona aibu kubwa sana kwa CHADEMA inakuja.
Nenda basi Lumumba ukajipongeze kwa buku tano.
 
Back
Top Bottom