CHADEMA kitaaibika vibaya Uchaguzi ujao

CHADEMA kitaaibika vibaya Uchaguzi ujao

CDM kushinda au kushindwa no maamuzi ya wananchi
Waendelee kueneza sera fainali no 2015
. Wananchi wamepogika kiasi kwamba watachagua upinzani hata ccm wahonge namna gani!
 
CHADEMA Uchaguzi wa mwaka 2010 ilifanya vizuri sana si kwamba watu walikubali sera bali baadhi ya wanachama wa CCM walipigia upinzani kwa wagombea wao waliokua wameshinda kura za maoni kuondolewa naa kuwekwa watu wengine mfano ni Mbunge Shibuda. Vilevile Jimbo la Ubungo huo ni mfano tu.

CCM kwa kutambua makosa hayo Kinana amesema wazi atakae Shinda kura za maoni ndie atakua mgombea. idea imefanya kazi Chalinze na Kalenga, CHADEMA walipata kura chache sana. tukirudi ndani ya CHADEMA kuna wabunge kama Zitto, Shibuda, Arfi, Leticia Nyerere hawatakua tena Wabunge katika Majimbo yao na huenda CHADEMA ikayapoeza yote. Ukichanganya na migogoro ya Viongozi wengi pamoja na wanachama kuhamia ACT ni wazi simba amevutwa sharubu zake. Kwa challenge hizi CHADEMA itapoteza Wabunge wengi na Madiwani.

Naona aibu kubwa sana kwa CHADEMA inakuja.

una akili fupi kama ccm unayoiabudu
 
CCM haijawahi kufanya mambo yake kwa usahihi na hawana ubavu wa kujisahihisha. Kwa makosa yao wenyewe mwaka 2015 wasubiri kupigwa kipingo cha mbwa mwizi.
 
nimejiuliza sana...hapo alikuwa anaruka kamba, anacheza ngoma au alikuwa anafanya nini?

Kitaaibka chama kilichoshika dola
 

Attachments

  • 1413366625997.jpg
    1413366625997.jpg
    58.8 KB · Views: 126
Mkuu uliyosema hata mie nayawafiki.
katika uchaguzi utakaokuwa challange sana kwa chadema ni uchaguzi wa 2015. Amini usiamini darili zote za kufanya vibaya sana ziko wazi. Hata nikiongea na makada wa cdm wao wenyewe wamesha kata tamaa na mstakabali wa chama.

Wewe ninani? Shehe yahaaya alishafariki
 
Sijaona kiongozi upinzani wengi wanaharakati na wachumia tumbo tu kelele na fujo ndiyo wanayoweza siyo kingine.
 
CHADEMA Uchaguzi wa mwaka 2010 ilifanya vizuri sana si kwamba watu walikubali sera bali baadhi ya wanachama wa CCM walipigia upinzani kwa wagombea wao waliokua wameshinda kura za maoni kuondolewa naa kuwekwa watu wengine mfano ni Mbunge Shibuda. Vilevile Jimbo la Ubungo huo ni mfano tu.

CCM kwa kutambua makosa hayo Kinana amesema wazi atakae Shinda kura za maoni ndie atakua mgombea. idea imefanya kazi Chalinze na Kalenga, CHADEMA walipata kura chache sana. tukirudi ndani ya CHADEMA kuna wabunge kama Zitto, Shibuda, Arfi, Leticia Nyerere hawatakua tena Wabunge katika Majimbo yao na huenda CHADEMA ikayapoeza yote. Ukichanganya na migogoro ya Viongozi wengi pamoja na wanachama kuhamia ACT ni wazi simba amevutwa sharubu zake. Kwa challenge hizi CHADEMA itapoteza Wabunge wengi na Madiwani.

Naona aibu kubwa sana kwa CHADEMA inakuja.

CCM wanajua sana kujifariji wanapopigwa mweleka ndipo wanapoanza ngonjera kama hizi za wapinzani kuchaguliwa na wanachama wa CCM.Nani kawaambia wapinzani walichaguliwa na wanachama wa CCM?wakati watanzania wako zaidi ya milioni 44 kwani mamilioni ya watanzania wasiyo kuwa wanachama wa CCM au chama kingine hawawezi kuwapigia kura wapinzani?au wapinzani ni lazima wachaguliwe na wana chama wa CCM?.Mbona mimi mwenyewe ninahesabika kuwa ni mwanachama wa CCM kati ya wanachama milioni 6 wa CCM kwa vile nina kadi ya CCM ambayo ni ya kulazimishwa wakati sija wahi kuwa mwanachama wa CCM hata siku moja na sijawahi kuwapa kura yangu?.
 
Sijaona kiongozi upinzani wengi wanaharakati na wachumia tumbo tu kelele na fujo ndiyo wanayoweza siyo kingine.

Ukiona wanachama wa CCM wanawapigia kura wapinzani ujue kuwa CCM wamekataliwa wasubiri kuzikwa tu.
 
CHADEMA Uchaguzi wa mwaka 2010 ilifanya vizuri sana si kwamba watu walikubali sera bali baadhi ya wanachama wa CCM walipigia upinzani kwa wagombea wao waliokua wameshinda kura za maoni kuondolewa naa kuwekwa watu wengine mfano ni Mbunge Shibuda. Vilevile Jimbo la Ubungo huo ni mfano tu.



CCM kwa kutambua makosa hayo Kinana amesema wazi atakae Shinda kura za maoni ndie atakua mgombea. idea imefanya kazi Chalinze na Kalenga, CHADEMA walipata kura chache sana. tukirudi ndani ya CHADEMA kuna wabunge kama Zitto, Shibuda, Arfi, Leticia Nyerere hawatakua tena Wabunge katika Majimbo yao na huenda CHADEMA ikayapoeza yote. Ukichanganya na migogoro ya Viongozi wengi pamoja na wanachama kuhamia ACT ni wazi simba amevutwa sharubu zake. Kwa challenge hizi CHADEMA itapoteza Wabunge wengi na Madiwani.

Naona aibu kubwa sana kwa CHADEMA inakuja.



Ukitaka kujua CDM ni wabaya kiasi gani muulize JK mkong'oto alioupata huu uchaguzi wa mwisho alibaki kimya wazi , shukrani yake ni kwa usalama wa taifa na majizi wa kura kama kawaida ya chama cha mafisadi....CCM iliisha laaniwa na bila kutoa rushwa hakuna mtua anweza kushinda, na 2015 wakiiba kura runa wapopoa mawe kama vibaka wa barabarani...
 
"an error doesn't become a truth by reason of multiplied propagation....."by mahtma gandhi. kweli cdm imewashka pabaya
 
Mkuu uliyosema hata mie nayawafiki.
katika uchaguzi utakaokuwa challange sana kwa chadema ni uchaguzi wa 2015. Amini usiamini darili zote za kufanya vibaya sana ziko wazi. Hata nikiongea na makada wa cdm wao wenyewe wamesha kata tamaa na mstakabali wa chama.

acha kiherehere cha kuku kishingo kada yup unaweza hta kugusa viatu vyake wew mbav mbil
 
CHADEMA Uchaguzi wa mwaka 2010 ilifanya vizuri sana si kwamba watu walikubali sera bali baadhi ya wanachama wa CCM walipigia upinzani kwa wagombea wao waliokua wameshinda kura za maoni kuondolewa naa kuwekwa watu wengine mfano ni Mbunge Shibuda. Vilevile Jimbo la Ubungo huo ni mfano tu.

CCM kwa kutambua makosa hayo Kinana amesema wazi atakae Shinda kura za maoni ndie atakua mgombea. idea imefanya kazi Chalinze na Kalenga, CHADEMA walipata kura chache sana. tukirudi ndani ya CHADEMA kuna wabunge kama Zitto, Shibuda, Arfi, Leticia Nyerere hawatakua tena Wabunge katika Majimbo yao na huenda CHADEMA ikayapoeza yote. Ukichanganya na migogoro ya Viongozi wengi pamoja na wanachama kuhamia ACT ni wazi simba amevutwa sharubu zake. Kwa challenge hizi CHADEMA itapoteza Wabunge wengi na Madiwani.

Naona aibu kubwa sana kwa CHADEMA inakuja.

Umesahau pia kusema Chadema kilishindwa mwaka 2010 kutokana pia na uchakachuaji wa kura na, of course, uchakachuaji ukiendelea si rahisi Chadema kushinda uchaguzi ingawa wananchi wanawakubali kwa kusimamia wasilahi yao.
 
Back
Top Bottom