CHADEMA kinabebwa na majina ya watu na sio sera

CHADEMA kinabebwa na majina ya watu na sio sera

hebu leo CCM waondoke..maghufuli, mwakymbe, uone kama hawajaondoka na mamia ya wanaCCM..tena nahs wataondoka wanachama wote. tafakari..jipange upya.
 
Hata CCM inabebwa na viongozi maarufu kwa kuuwa ndovu, kuuza unga, kung'oa watu meno na mipango ya ugaidi
 
Elimu bure mpaka chuo kikuu? Nyie acheni utani kuna mataifa yameendelea cku nyingi lakini hili la elimu bure bado hawajafikia. Leo Tz iwe bure....hahaha. Bado sera zako mkuu hazina mashiko kwa mlalahoi na yule mkulima kule kijijini. Kajipange upya.

Unafikiri mtu uliyezoea kuomba omba hadi vyandarua unaweza kujua haya....you will keep saying ni ndoto but this can happen!
 
Jamani tumñeichoka ccm tunaomba sera zenu zinazotekelezeka tuwape kura. Ila hiyo ya elimu bure ni uongo mkubwa kabisa.

Huwezi kuwa unabisha tu wakati CCM wanajinadi sera ya elimu bure ni ya kwao....Hivi kuzipata 659 bilioni kwa mwaka ambazo ni gharama ya kusomesha bure,inashindikana nini wakati tunasamehe kodi ya zaidi ya bilion 500!
 
nakupa sera moja ni kuuza wanyama wote nje ya nchi na ili kukuza uchumi wa nchi.Na pia waje kuwawinda wanyama wote na kuwamaliza kwa kuwaua.
 
watanzania bwana unamuuliza nataka kufika ubungo nafikaje??? Naye anakuuliza kwani umetoka wapi??
Shame
Mleta mada tuambie itikadi ya CCM ni ipi kwa sasa?
Tuambie sera za CCM kuhusu:-
Michezo
Afya
Elimu
Ulinzi
Usalama wa Raia
Uwekezaji kwa wazawa
Wanyama pori
Maliasili
Dhahabu
Uranium
Tanzanite
Nickel
Coal
Gas
Biashara ya ndani na nje
Mambo ya nje
Chuma
Uvuvi
Kilimo
Uwindaji
Madawa ya kulevya
Kutorosha fedha za kigeni ..
Jibu swali uliloulizwa acha kuleta porojo.
 
acha kukurupuka cdm wanasera imara ndizo zilizoisaidia kushinda arumeru masharik tena kwa wazee ambao wamechanjiwa ccm,napinga kauli yako kwamba cdm inakubalika mjin tu nassari alibebwa na wazee wa kisimiri,ngarenanyuki ambao awamjui ata mbowe wanamjua sana el na jk ila sera imaraa za cdm na siyo matusi ya kinalusinde ndo ziliipa ushindi.no evidence no right to speak
 
Vyama vingi hasa vya upinzani kikiwemo CHADEMA vinabebwa na majina ya watu hasa wale walio na umaarufu lakini ukimuuliza hata mwananchi wa kawaida nini sera ya CHADEMA kuhusu ardhi haijui,nini sera yake kuhusu elimu,afya,usalama wa taifa,polisi,kuhusu vyuo vikuu, kuhusu uwekezaji ,nishati na madini yetu, gesi hakuna hata mtu mmja anaweza kueleza watu tukaelewa ila ukitaja unamjua dk slaa au unamjua mh mbowe ama zito watakwambia ndio na ndio maana nipo CHADEMA.

My take
NCCR ilikufa kwasababu chama kilibebwa na watu na sera za chama hazikueleweka kwa wananchi kama CHADEMA hivyo Mrema alipoondoka kwa kuwa watu walifata majina na umaarufu wa kiongozi wote wakahama chama kikapungua nguvu,vilevile TLP, CUF na UDP utaona vyama sera zao hazieleweki ispokua viongzi wao ndio wananchi wanawajua.

Sasa CHADEMA wanakubalika sehemu za mijini na sababu kubwa ni vijana wengi hawana ajira na hivo kupiga kura za kuiadhibu CCM ila si kwamba wameelewa sera za chama ambacho wanakichagua ilakwakua no other choice.

Hivyo ili CHADEMA wafanye vizuri wasitumie jina la mtu au umaarufu wa mtu watangaze sera zao vijijini wananchi wakielewa sera hapo ndipo chama kitakua na nguvu na si nguvu ya soda.

This is a touching story please forward it to all
your contacts. A small boy saw a dead cat on his
way home from school. Overwhelmed by
emotions, he went close to the cat and touched it.
He touched it again. He touched it again, and again
and again. He could not stop touching it. On and
on he went on touching it. Anyway like I said it's a
touching story.
 
ccm inabebwa na umaskini wa watanzania kwa kupewa kanga,kofia na tshirt kutoka kwa majangili na wauza sembe
 
Ona sasa umeanzisha thread wakati mambulula wenzio wa kukusupport bado wamelala wana hangover ya jana!kwani leo uko shift mwenyewe?
Cha kukusaidia muombe mod auondoe huu utu.mbo wako hapa

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Mimi ningekuwa NAPE kuna thread za kulipa buku 7 kuna nyingine hata sh 500 sitoi!
Jitu linakurupuka huko linaanza kumwaga pumba!
Tatizo la kufungua kinywa na kiroba na mkate!

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Vyama vingi hasa vya upinzani kikiwemo CHADEMA vinabebwa na majina ya watu hasa wale walio na umaarufu lakini ukimuuliza hata mwananchi wa kawaida nini sera ya CHADEMA kuhusu ardhi haijui,nini sera yake kuhusu elimu,afya,usalama wa taifa,polisi,kuhusu vyuo vikuu, kuhusu uwekezaji ,nishati na madini yetu, gesi hakuna hata mtu mmja anaweza kueleza watu tukaelewa ila ukitaja unamjua dk slaa au unamjua mh mbowe ama zito watakwambia ndio na ndio maana nipo CHADEMA.

My take
NCCR ilikufa kwasababu chama kilibebwa na watu na sera za chama hazikueleweka kwa wananchi kama CHADEMA hivyo Mrema alipoondoka kwa kuwa watu walifata majina na umaarufu wa kiongozi wote wakahama chama kikapungua nguvu,vilevile TLP, CUF na UDP utaona vyama sera zao hazieleweki ispokua viongzi wao ndio wananchi wanawajua.

Sasa CHADEMA wanakubalika sehemu za mijini na sababu kubwa ni vijana wengi hawana ajira na hivo kupiga kura za kuiadhibu CCM ila si kwamba wameelewa sera za chama ambacho wanakichagua ilakwakua no other choice.

Hivyo ili CHADEMA wafanye vizuri wasitumie jina la mtu au umaarufu wa mtu watangaze sera zao vijijini wananchi wakielewa sera hapo ndipo chama kitakua na nguvu na si nguvu ya soda.

wakati unawauliza hao uliowauliza kuhusu chadema, je! Ulipata kuuliza kwa wana CCM kwa nini wapo CCM? Na nini sera ya CCM

watu hawaipendi Chadema sababu ya Mbowe ama Dr Slaa, wanaipenda Chadema kutokana imejipambanua kama chama chevye kuleta mageuzi ya kiuchumi na kimkwamua mtanzania aweze kunufaika na rasilimali za nchi yake

Mbowe, Dr Slaa, Zitto nk wote walikuwepo kitambo hawakuja kama moto wa mabua kama alivyokuja Mrema na NCCR

Wananchi wameikubali Chadema baada ya kuona ndani ya miaka 20 Chadema imesimama bila kuwa na migogoro ya kuigawa kama iliyotokea NCCR ya kugombania Ruzuku nk

Ndani ya miaka 20 Chadema imeonyesha siasa safi na za kistaarabu na hata rekodi yake haifanani na chama chochote Tanzania, tangu kuanzishwa kwake Chadema kimekuwa chama cha kukukua kwa kusonga mbele zaidi hakuna siku kilirudi nyuma tofauti na vyama vyote vilivyosajiliwa Tanzania

Chadema haina viongozi wenye tamaa na siku zote wameweka maslahi ya Taifa mbele kwa kudai haki kwa njia ya amani huku kikimtumaini MUNGU na kuacha nguvu ya umma iamue

Kutokana na mizizi iliyojiwekea na kutokana na kuwa na viongozi wanaojielewa wasiokuwa tayari kununulika na kutokana na Watanzania na wanachama wa Chadema kuelewa hila zote za wanachama mamluki wanaotumiwa na CCM kwa lengo la kuidhoofisha CHADEMA na kwa kuwa Chaedema inamtegemea Mungu siku zote hila zimeshindwa

CCM kila kukicha imekuwa ikijaribu kichimba mashimo kwa ajili ya kuizika Chadema, lakini wamekuwa wakizikana wenyewe

Chadema sera yake kuu ipo kwenye jina lake CHAMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO

ASANTENI
 
Vyama vingi hasa vya upinzani kikiwemo CHADEMA vinabebwa na majina ya watu hasa wale walio na umaarufu lakini ukimuuliza hata mwananchi wa kawaida nini sera ya CHADEMA kuhusu ardhi haijui,nini sera yake kuhusu elimu,afya,usalama wa taifa,polisi,kuhusu vyuo vikuu, kuhusu uwekezaji ,nishati na madini yetu, gesi hakuna hata mtu mmja anaweza kueleza watu tukaelewa ila ukitaja unamjua dk slaa au unamjua mh mbowe ama zito watakwambia ndio na ndio maana nipo CHADEMA.

My take
NCCR ilikufa kwasababu chama kilibebwa na watu na sera za chama hazikueleweka kwa wananchi kama CHADEMA hivyo Mrema alipoondoka kwa kuwa watu walifata majina na umaarufu wa kiongozi wote wakahama chama kikapungua nguvu,vilevile TLP, CUF na UDP utaona vyama sera zao hazieleweki ispokua viongzi wao ndio wananchi wanawajua.

Sasa CHADEMA wanakubalika sehemu za mijini na sababu kubwa ni vijana wengi hawana ajira na hivo kupiga kura za kuiadhibu CCM ila si kwamba wameelewa sera za chama ambacho wanakichagua ilakwakua no other choice.

Hivyo ili CHADEMA wafanye vizuri wasitumie jina la mtu au umaarufu wa mtu watangaze sera zao vijijini wananchi wakielewa sera hapo ndipo chama kitakua na nguvu na si nguvu ya soda.

Swali lako linajibiwa na ilani ya uchaguzi ya chama ulicho kitaja,"your take" inakuonyesha ulivyo na uelewa wako na umetumwa na nani.Hoja hiyo ungeielekezea chama kilichopo madarakani ningekuelewa.Ila tunza swali lako 2015 na kuendelea litakuwa na mashiko.
 
Vyama vingi hasa vya upinzani kikiwemo CHADEMA vinabebwa na majina ya watu hasa wale walio na umaarufu lakini ukimuuliza hata mwananchi wa kawaida nini sera ya CHADEMA kuhusu ardhi haijui,nini sera yake kuhusu elimu,afya,usalama wa taifa,polisi,kuhusu vyuo vikuu, kuhusu uwekezaji ,nishati na madini yetu, gesi hakuna hata mtu mmja anaweza kueleza watu tukaelewa ila ukitaja unamjua dk slaa au unamjua mh mbowe ama zito watakwambia ndio na ndio maana nipo CHADEMA.

My take
NCCR ilikufa kwasababu chama kilibebwa na watu na sera za chama hazikueleweka kwa wananchi kama CHADEMA hivyo Mrema alipoondoka kwa kuwa watu walifata majina na umaarufu wa kiongozi wote wakahama chama kikapungua nguvu,vilevile TLP, CUF na UDP utaona vyama sera zao hazieleweki ispokua viongzi wao ndio wananchi wanawajua.

Sasa CHADEMA wanakubalika sehemu za mijini na sababu kubwa ni vijana wengi hawana ajira na hivo kupiga kura za kuiadhibu CCM ila si kwamba wameelewa sera za chama ambacho wanakichagua ilakwakua no other choice.

Hivyo ili CHADEMA wafanye vizuri wasitumie jina la mtu au umaarufu wa mtu watangaze sera zao vijijini wananchi wakielewa sera hapo ndipo chama kitakua na nguvu na si nguvu ya soda.

Hebu niambie Sera ya ccm kwa vitu ulivyovitaja halafu uniambie ni ipi kati ya hizo serikali ya ccm inatekeleza kama sio ufisadi mtupu.

Nikusaidie kidogo Sera ya gesi. Hela viongozi wenu walizoweka uswisi ndio Sera yenu ccm?
 
Anaebisha aje nimuelekeze wabunge wengi wa chadema wamepatikana sio kwa sera bali umaarufu babu na mh zito ,mh zito aliacha jimbo lake na kwenda majimbo ya wagombeaji wengine kukampeni, hakuna mtu anaelewa sera hasa za chadema katika kumkomboa mwannchi zadi ya kusema ccm wezi mafisadi sawa tumekubali leta sera mbadala hamna. Chama makini lazima kisibebwe na watu bali sera zake. Sasa chadema kuna ugonjwa umeingia unaitwa slaaamophobia huo ni hatari sana kwani hauna dawa hivo wasipojipanga kutoa kinga ni ugonjwa hatari.

Ninakubaliana na ww kama umri wako haupungui miaka 65 coz huna haja ya maendeleo una experience na shida.! Lakin kama kjana una uchu wa maendeleo huwezi thubutu..! Miaka 50+ ya uhuru bado wakuahidi maendeleo..!
 
Back
Top Bottom