MWALLA
JF-Expert Member
- Dec 12, 2006
- 16,952
- 10,513
kama sula lako
Na Mustafa Sabodo ni mmakonde? Au ndiyo ile baniani mbaya kiatu chake kizuri.
Na Mustafa Sabodo ni mmakonde? Au ndiyo ile baniani mbaya kiatu chake kizuri.
Dhambi mbaya kuliko zote ni uoga Kamanda, Lazima nchi "ikombolewe!"
tayari huyu kaelewa somo
CHADEMA sio kanisa ni chama cha siasa,ila kinamuongozo mzuri ambao utakufanya usiwe mlafi,mchoyo,fisadi,mtawala na uchafu wote unaoujuaKwani CHADEMA ni kanisa? Mambo ya wokovu yanatoka wapi hapa?
Hii sio nchii ya majaribio