CHADEMA kimekuwa Chama kikubwa mpaka kimepitiliza

CHADEMA kimekuwa Chama kikubwa mpaka kimepitiliza

Kwa kuitaja KYELA ndani ya uzi wako nimeamini kwa 100% kwamba utafiti wako ni sahihi .

Hongereni sana wana kyela nilikuja na sugu mwezi uliopita,ni makamanda wabishi wa maisha tangu long time.Juzi nilikuwa mafinga,sadani,lugoda,mapogoro,kibada,igombavanu,ifwag nk maeneo ambayo maishani mwangu sikutegemea mabadiliko kutokea nikiwa hai.WANANCHI WAMEAMKA WANATAKA UCHAGUZI HATA UWE KESHO WAITOE CCM MADARAKANI.Nyela inguluvi yivakwamilage Nye vayangu nyenye.
 
Hongereni sana wana kyela nilikuja na sugu mwezi uliopita,ni makamanda wabishi wa maisha tangu long time.Juzi nilikuwa mafinga,sadani,lugoda,mapogoro,kibada,igombavanu,ifwag nk maeneo ambayo maishani mwangu sikutegemea mabadiliko kutokea nikiwa hai.WANANCHI WAMEAMKA WANATAKA UCHAGUZI HATA UWE KESHO WAITOE CCM MADARAKANI.Nyela inguluvi yivakwamilage Nye vayangu nyenye.

Mkuu wewe ni manager wa sugu?
Sehemu zote hizo mlikuwa mnapiga show???
 
Mkuu ktk wafuasi tulionao humu jf ukiwaambia wakupangie safu ya mawaziri na naibu waziri utaambulia matusi tu maana hakuna cha maana sana sana mpaka wenye record za wizi wa kutumia silaha watakuwemo mpka wakufoka foka.

Kuna watu wengi serikalini wako CHADEMA na wanatoa sapoti chini kwa chini...we omba uzima tu...hivi unafikiri hiki chama kipo hivi kilipo kwa juhudi ni nafsi za Mbowe na Slaa ?!Watch out...binafsi ninawafahamu vigogo wa taasisi nyeti mno takribani 20,wana sapoti cdm kwa hali na Mali...wametoa magari,na fedha kuhakikisha chama kina imarika hasa... maeneo wanayotoka
 
Kuna watu wengi serikalini wako CHADEMA na wanatoa sapoti chini kwa chini...we omba uzima tu...hivi unafikiri hiki chama kipo hivi kilipo kwa juhudi ni nafsi za Mbowe na Slaa ?!Watch out...binafsi ninawafahamu vigogo wa taasisi nyeti mno takribani 20,wana sapoti cdm kwa hali na Mali...wametoa magari,na fedha kuhakikisha chama kina imarika hasa... maeneo wanayotoka

Lakini mwaka huu msahau tuombe mungu 2025 mnaweza kuchukua
 
Chadema ni chama cha upinzani kinachoongoza kwa kuwa na wana chama wengi na viongozi wenye busara na hekima za hali ya juu pongezi zimfikie kamanda wa anga
 
Sasa Kamanda "tukishakomboa" nchi mawaziri na viongozi wengine wa serikali yetu tutawatoa wapi? Maana sisi makamanda wengi wetu hatuna sifa za kuwa viongozi hasa kutokana na level za elimu zetu.

...hebu tujadiliane kamanda...
Huyu msalani amebadilika kweli lakini ameshasoma nyakati Kwani ccm ina hali mbaya lazima ajichanganye CHADEMA huku ndo kuna ukombozi
 
cdm wa nafki sana . na tetea hoja yangu kuna kipindi mlikuwa mnawatukana sana cuf kwa kuwaita wameolewa na ccm na hisitoshe mkasema sio wapinzani wa ukweli ni vibaraka wa ccm . leo hii m'mewameza cuf . nyote m'mefunga midomo . je ! na ccm wasemeje

Wewe utakuwa uko kwenye siku zote ulichokiandika hakieleweki .
 
Back
Top Bottom