CHADEMA Kasulu watimuana


Mabunu

Mabunu

Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
33
Likes
0
Points
0
Mabunu

Mabunu

Member
Joined Oct 17, 2012
33 0 0
Chama cha Demokrasia na Maendeleo Chadema Wilayani Kasulu mkoani Kigoma kimewavua nyadhifa viongozi wake watatu wa jimbo la Kasulu mjini kwa tuhuma za kuhujumu mkutano wa Katibu mkuu chama hicho Dr Wilbroad Slaa katia ziara yake mkoani humo

Mwenyekiti wa Chadema wilayani Kasulu Bw Rajabu Bujoro ameiambia Redio Kwizera kuwa maamuzi hayo yamefikiwa katika kikao cha kamati ya ushauri ya chama hicho baada ya kubaini kuwa viongozi hao walichochea vurugu katika mkutano wa hadhara uliofanyika Kiganamo December 8 mwaka huu.

Amewataja waliovuliwa madaraka kuwa ni Bw Lukas Gervas aliyekuwa katibu, Bw Joshua Kaijage aliyekuwa katibu mwenezi pamoja na Masoud Bigangika aliyekuwa mratibu wa vijana wote kutoka jimbo la Kasulu mjini na kwamba watapewa siku 14 ili wajieleze na wakishindwa watavuliwa uanachama

Hata hivyo Mwenyekiti wa Chadema Mkoani Kigoma Alhaji Jafar Kasisiko amesema kuwa maamuzi hayo yanakiuka Katiba ya Chama hicho kwa kuwa wilaya haina mamlaka ya kinidhamu kwa viongozi wa Jimbo isipokuwa baraza la Mkoa
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Likes
55
Points
145
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 55 145
kwa style hii CHADEMA mpaka kufika uchaguzi,atakuwa amebaki mzee mtei mwenyewe!
 
M

mchaichai

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2011
Messages
648
Likes
0
Points
0
M

mchaichai

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2011
648 0 0
maamuzi sahihi kabisa hayo safi sana viongozi makini hufanya maamuzi makini kama hayo mungu awabariki
 
M

MUMBATI

Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
7
Likes
0
Points
0
M

MUMBATI

Member
Joined Dec 10, 2013
7 0 0
Hata Kasisiko naye anatakiwa kuwajibishwa maana ni yeye aliyetoa tahadhari kuwa Dr Slaa asikanyage Kigoma hivyo kwa kauli hiyo na yeye alichochea vurugu zile!!
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,699
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,699 280
Kila wiki CHADEMA wanafukuza wanachama wao.
 
Mungai Msele

Mungai Msele

Senior Member
Joined
Dec 19, 2013
Messages
105
Likes
1
Points
0
Mungai Msele

Mungai Msele

Senior Member
Joined Dec 19, 2013
105 1 0
Sasa huyo Mwenyekiti anapingana na maazimio ya Wilaya kwa maslahi ya nani?
 
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2009
Messages
7,160
Likes
39
Points
0
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2009
7,160 39 0
karama za Zito hizo. Siku zote haki inasimama na uongo, unafiki unatoweka.

tuvute tu subra tuone mengi.
 
P

Pagija

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2013
Messages
380
Likes
0
Points
0
Age
38
P

Pagija

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2013
380 0 0
Chama cha Demokrasia na Maendeleo Chadema Wilayani Kasulu mkoani Kigoma kimewavua nyadhifa viongozi wake watatu wa jimbo la Kasulu mjini kwa tuhuma za kuhujumu mkutano wa Katibu mkuu chama hicho Dr Wilbroad Slaa katia ziara yake mkoani humo

Mwenyekiti wa Chadema wilayani Kasulu Bw Rajabu Bujoro ameiambia Redio Kwizera kuwa maamuzi hayo yamefikiwa katika kikao cha kamati ya ushauri ya chama hicho baada ya kubaini kuwa viongozi hao walichochea vurugu katika mkutano wa hadhara uliofanyika Kiganamo December 8 mwaka huu.

Amewataja waliovuliwa madaraka kuwa ni Bw Lukas Gervas aliyekuwa katibu, Bw Joshua Kaijage aliyekuwa katibu mwenezi pamoja na Masoud Bigangika aliyekuwa mratibu wa vijana wote kutoka jimbo la Kasulu mjini na kwamba watapewa siku 14 ili wajieleze na wakishindwa watavuliwa uanachama

Hata hivyo Mwenyekiti wa Chadema Mkoani Kigoma Alhaji Jafar Kasisiko amesema kuwa maamuzi hayo yanakiuka Katiba ya Chama hicho kwa kuwa wilaya haina mamlaka ya kinidhamu kwa viongozi wa Jimbo isipokuwa baraza la Mkoa
Khaa Slaa alituabia waliovuruga mikutano yake ni CCM.....ama kweli ongo na ukweli sio marafiki. Dah kumbe hata wilayani wanachakachuwa katiba hii ni hatareeeeeeeeeee!!
 
P

Pagija

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2013
Messages
380
Likes
0
Points
0
Age
38
P

Pagija

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2013
380 0 0
Sasa huyo Mwenyekiti anapingana na maazimio ya Wilaya kwa maslahi ya nani?
Mkuu mwenyeiti anasema katiba imekiukwa.........labda tujiulize pia maazimio ya kamati ya wilaya inakiuka katiba kwa maagizo na maslahi ya nani?
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
Safi sana. Wafukuzwe kbs uanachama
 
Mpevu

Mpevu

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
1,813
Likes
7
Points
0
Mpevu

Mpevu

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
1,813 7 0
Wapi Ben Saanane na uthibitisho wa kuponda kama ilivyo ada yake.
 
Last edited by a moderator:
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,235
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,235 87 135
Tunashukuru kwa taarifa mkuu
 
I

ISMAIL MKIMBIZI

Senior Member
Joined
Jan 13, 2013
Messages
193
Likes
0
Points
0
I

ISMAIL MKIMBIZI

Senior Member
Joined Jan 13, 2013
193 0 0
Chama cha Demokrasia na Maendeleo Chadema Wilayani Kasulu mkoani Kigoma kimewavua nyadhifa viongozi wake watatu wa jimbo la Kasulu mjini kwa tuhuma za kuhujumu mkutano wa Katibu mkuu chama hicho Dr Wilbroad Slaa katia ziara yake mkoani humo

Mwenyekiti wa Chadema wilayani Kasulu Bw Rajabu Bujoro ameiambia Redio Kwizera kuwa maamuzi hayo yamefikiwa katika kikao cha kamati ya ushauri ya chama hicho baada ya kubaini kuwa viongozi hao walichochea vurugu katika mkutano wa hadhara uliofanyika Kiganamo December 8 mwaka huu.

Amewataja waliovuliwa madaraka kuwa ni Bw Lukas Gervas aliyekuwa katibu, Bw Joshua Kaijage aliyekuwa katibu mwenezi pamoja na Masoud Bigangika aliyekuwa mratibu wa vijana wote kutoka jimbo la Kasulu mjini na kwamba watapewa siku 14 ili wajieleze na wakishindwa watavuliwa uanachama

Hata hivyo Mwenyekiti wa Chadema Mkoani Kigoma Alhaji Jafar Kasisiko amesema kuwa maamuzi hayo yanakiuka Katiba ya Chama hicho kwa kuwa wilaya haina mamlaka ya kinidhamu kwa viongozi wa Jimbo isipokuwa baraza la Mkoa
Nimekuwa na muda mrefu nikifuatilia siasa za Kasulu vyama mbalimbali ikiwemo CHADEMA sioni kuwa sababu hiyo ya kuwaadhibu kuwa ni ya kweli. Ingekuwa ya kweli haipaswi kuvuliwa madaraka tu, bali kukuwafukuza chamani kabisaaa! Nijuavyo mimi kumekuwa na migogoro ya kiuongozi na maadili CHADEMA KASULU jambo lililowahi kutoa taswira kama hii hii viongozi wa Jimbo Wakasimamishwa na uongozi wa wilaya Kasulu.

Hali hii iliendelea kuwa sumu kwani mwenyekiti wa CHADEMA wilaya Bw. Rajabu Bujoro na Katibu wake Bw. Kwasakwasa walijiimarisha na kuzalisha makundi chamani. Hii ilisababisha shughuli za kichama za Jimbo viongozi wa Wilaya wanasusa na za wilaya Jimbo wanasusa ikawepo taswira ya kama CHADEMA ni mbili hapa Kasulu au ni vyama viwili tofauti.

Kifupi ni kwamba hawana maelewano ya mda mrefu, hivyo vurugu zilizotokea wakati Dr Slaa akiwa Kasulu Mjini sio kweli kuwa wao ndio walioziratibu. Haiingii akilini mfano Mratibu wa Vijana Jimboni Bw. Masoud Bigangika aratibu vurugu hizo harafu wahusika wa vurugu waonekane ni wanaccm na familia za wazee wa ccm wasiwe vijana wanaoongozwa na viongozi wa jimbo yaani wasiwe wanachama wa CHADEMA.

Picha mbalimbali zikiwemo za video zinawaonesha familia ya Mzingwa na jamaa za Mzee Juma Ulimwengu wazee wa CCM zikiongoza vurugu hizo. Masoud, Kaijage na Lucas hawana uwezo wa kuingilia vijana wa CCM na kuwashawishi ni vurugu zilizoratibiwa na CCM tuwe makini na CCM na hatari kwa CHADEMA ndiyo maana wahusika wakuu kuwashughulikia kuwatoa POLISI waliokamatwa kuhusiana na vurugu hizo walikuwa viongozi wa CCM.

Hainiingii akilini vijana wa CHADEMA waratibu na kufanya Vurugu viongozi wa CCM waingilie kati kuwasaidia. Ndoa imebarikiwa kanisani baadaye wanandoa wamegombana eti shehe awapeleke msikitini kuwasuluhisha hainingii akilini.

Niaminivyo mimi kama ilivyo katika vyama vyote vya siasa Tanzania, kumekuwepo na kuminya demokrasia na ukiwa na mawazo tofauti unaitwa msaliti na wale wenye kushika mpini wanakuadhibu. Jambo hili ndilo chanzo cha makundi vyamani, na kwa wale wanaoonesha msimamo wao kumtetea ZITTO wanatungiwa kila aina ya uongo ukichanganya na ukweli kuwa wanapingana na maamuzi ya Kamati Kuu CHADEMA kumuondoa ZITTO lazima wafukuzwe kwa uongo na ukweli.
 
B

bujash

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2013
Messages
3,471
Likes
3
Points
0
B

bujash

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2013
3,471 3 0
Kila wiki Chadema wanafukuza wanachama wao.
Umesahau kuwa mamia wanajiunga daily? acha mamluki watimuliwe wabaki wanachama safi,hao wanaoongozwa na matumbo yao hawatufai hata kidogo.
 
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,397
Likes
127
Points
160
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,397 127 160
karama za Zito hizo. Siku zote haki inasimama na uongo, unafiki unatoweka.

tuvute tu subra tuone mengi.
Karama!..????sasa karama inakuwaje kwa taarifa,iwe ni habari ya kweli ama ya uongo .
 
B

bujash

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2013
Messages
3,471
Likes
3
Points
0
B

bujash

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2013
3,471 3 0
Khaa Slaa alituabia waliovuruga mikutano yake ni CCM.....ama kweli ongo na ukweli sio marafiki. Dah kumbe hata wilayani wanachakachuwa katiba hii ni hatareeeeeeeeeee!!
kwa hiyo ulivyoambiwa waliovuruga ni ccm basi inatosha kusadiki kuwa hakuna wanacdm walioshirikiana na ccm kuhujumu ziara?
 
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0
Hata Kasisiko naye anatakiwa kuwajibishwa maana ni yeye aliyetoa tahadhari kuwa Dr Slaa asikanyage Kigoma hivyo kwa kauli hiyo na yeye alichochea vurugu zile!!
Alhaji Kasisiko hapaswi kukikwepa kikombe. japo kwa sasa lazima atalipa fadhira kwa kijana wake kutokana na ufadhiri aliokuwa anaupata, akiachwa atashindwa kufanya maamuzi kwa mujibu wa katiba.
 
Mkya

Mkya

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
669
Likes
2
Points
0
Mkya

Mkya

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
669 2 0
CHADEMA haipo kigoma ipo moshi hao watulie tuuu waache ujinga wao
 

Forum statistics

Threads 1,274,988
Members 490,865
Posts 30,529,728