Chadema jamani!!!

Chadema jamani!!!

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Posts
4,838
Reaction score
3,674
Mm Nilifikiri Chadema Wakorofi Bungeni tu, Kumbe Mpaka Hotelini.!!
Jana wakati wanakula walianza (Wenje) Mwongozo wa Mwenye Hotel, chumvi haitoshi.

Mnyika: Taarifa Mheshimiwa., Mchuzi unaonekana wa Jana siungi Mkono Hoja ya Kulipia Chakula hiki.

Tundu Lisu: Mwongozo mwongozo, Niliagiza kuku wa kienyeji Nimeletewa wa kisasa silipi, na...

Zito: Tume iundwe kuchunguza kama kweli mchele huu ni wa Mbeya!!! au kilosa town.
 
umemuomba jaquar lakini ruhusa ya kuweka hii thread ambayo yeye aliiweka jana tu?
 
duuuuuuuuuuuuuu....Teh...teh....Kweli nimechekaa..............teh...teh...
 
Back
Top Bottom