CHADEMA isipopata mtu mwenye nguvu kama Lowassa 2025 itakufa

CHADEMA isipopata mtu mwenye nguvu kama Lowassa 2025 itakufa

Mtanke

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2011
Posts
821
Reaction score
2,099
Kwa viongozi na watu waliobakia CHADEMA kwasasa hakuna mwenye nguvu na mvuto wa kukipeleka chama hicho kwenye Uchaguzi Mkuu wa 2025 na kikapata Wabunge 10. CHADEMA inahitaji mtu mwenye nguvu kutoka CCM ili kuwa na uhai wa kupambana kwenye uchaguzi wa 2025.

Aidha Mama Samia au mdau mmoja kutoka Sukuma gang anapaswa kutua CHADEMA pale mwakani 2024 mwishoni au 2025 mwanzoni.

Yoyote kati ya Mama Samia au Mwanachama wa CCM kama Job Ndugai, Majaliwa, Lukuvi, Kalemani n.k akitua CHADEMA na kukawa na muungano wa Ukawa kama 2025, atatoboa lazima.
 
Kwa viongozi na watu waliobakia Chadema kwasasa hakuna mwenye nguvu na mvuto wa kukipeleka Chama hicho kwenye uchaguzi mkuu wa 2025 na kikapata wabunge 10...
Kwanza naunga mkono hoja, Chadema hivi ilivyo haina mtu. Ila pia kwa geopolitics za nchi yetu na the polical dynamics za hii sera ya maridhiano ya Samia, hakuna mtu yoyote mwenye akili zake timamu ndani ya CCM atakaye cross Chadema ili kumpinga Samia!. Hivyo kwa upande wa mgombea urais wa 2025 kwa Chadema, kazi wanayo!

P
 
Kwa viongozi na watu waliobakia Chadema kwasasa hakuna mwenye nguvu na mvuto wa kukipeleka Chama hicho kwenye uchaguzi mkuu wa 2025 na kikapata wabunge 10...
Naunga mkono hoja, hata Nyerer alishawahi kusema upinzani wa kweli utatoka ndani ya CCM, JIWE hawezi kumsahau ENL mwaka 2015 bila msaada wa Lubuva alikuwa ashatemeshwa kiazi cha moto.
 
Kwa viongozi na watu waliobakia Chadema kwasasa hakuna mwenye nguvu na mvuto wa kukipeleka Chama hicho kwenye uchaguzi mkuu wa 2025 na kikapata wabunge 10...
Wabunge kupata wanapata ila kwa Rais inabidi waje na sera mpya ya kuwashawishi wananchi.

Kiuhalisia serikali mpya inabidi kupatikana ili kuondoa uongozi wa mazoea na nafasi za upendeleo kwa watu wasiokua na taaluma wala kua na uchungu na nchi.

Na kuungana vyama vya upinzani na kumsimamisha mgombea mmoja kutasaidia kuokoa kura nyingi.

I believe one day at a time tutapata serikali sikivu na yenye kujua nchi ni ya wananchi.
 
Kwanza naunga mkono hoja, Chadema hivi ilivyo haina mtu. Ila pia kwa geopolitics za nchi yetu na the polical dynamics za hii sera ya maridhiano ya Samia, hakuna mtu yoyote ndani ya CCM atakaye cross Chadema kumpiga Mama Samia!. Hivyo Chadema 2025 kazi wanayo!.
P
Waota ndoto kazi mnayo.

Hamtaki tume huru ya uchaguzi, hamtaki katiba bora.

Mnabaki kupiga ramli kuwa CHADEMA inakufa, kwenye uchaguzi mnaamua kupora hadi mchakato wa uchaguzi wenyewe
 
Nyie mnajidanganya mno, maana ndani ya chama chenu chakavu hamtakiwi mnatengwa kama ukoma.
Mnajidanganya kuwa bila mccm kucross over CHADEMA haitapata mgombea capable.

Unajua mazowea ya kuiba chaguzi, kuiba michakato ya uchaguzi inawafanya muamini kuwa akina Mahera wakitangaza yale matokeo ndio uhalisia wenyewe, na hii ni kwa nyie waccm wapuuzi huku.

Maana ya kukataa tume huru ni kwa sababu ya kujua kweli kuwa bila ya dola hamtaweza kushinda chaguzi yeyote huru.

Mama amewajua wajinga ameamua kuchanga karata zake vizuri kuwa bora maridhiano na CHADEMA na kupunguza tension ya kisiasa nchini kuliko kuwa na nyie mnaoota kurudi madarakani 2025.

Mzuka wa JPM haurudi, upinzani plus hao mnaowaita Msoga kwa pamoja hakuna anayeweza kuwashinda kwa namna yeyote. Mpaka ikifika 2025 influence ya nyie kwenye siasa za Tanzania zitakuwa zimefifia mno.


Kwa nini alimfukuza kazi Assad kwa kusema 1.5tsh hazijulikani zilipo? Zilienda wapi? Na ni uongozi gani uliopita uliwahi kupiga hela nyingi kama hizi?

Mapesa ya kujenga uwanja mkubwa wa ndege kijijini kwake alikozaliwa siyo ubadhirifu wa fedha za walipa kodi?

Task force iliyokuwa inawapora wananchi kwa kuwabambikia kesi na kuwalazimisha wakiri walipe pesa ili waachiwe siyo wizi?

Mimi siyo CCM na sintokuja kuwa CCM hebu nishawishini nyie ubaridhifu na wizi unaofanywa na dk Samia
 
Unaongelea CHADEMA hawa wanaomkubali mwenyekiti wa CCM hadi kumpa tuzo? Mama Samia ndo chaguo la CHADEMA kwa mwaka 2025 kwa ufupi wameshakubali yaishe kama ilivyokuwa kwa Hayati Lyatonga Mrema na Magufuli.

Ila kama wanahitaji mgombea kutoka CCM wanaweza kupata kwasababu CCM ina hazina ya vipaji vingi vya uongozi. CHADEMA wanaweza kuwaomba mmojawapo kati ya wafuatao kuwa mgombea wao 2025;

1. Alexander Mnyeti.

2. Job Ndugai

3. Humphrey Polepole

4. Medard Kalemani

5. Biswalo

6. Hamis Kigwangalah

7. Mahera

8. Paul Makonda

9. Ali Hapi

10. Profesa Kabudi

11. Profesa Ndalichako

12. Bashiru
 
Wabunge kupata wanapata ila kwa Rais inabidi waje na sera mpya ya kuwashawishi wananchi.

Kiuhalisia serikali mpya inabidi kupatikana ili kuondoa uongozi wa mazoea na nafasi za upendeleo kwa watu wasiokua na taaluma wala kua na uchungu na nchi.

Na kuungana vyama vya upinzani na kumsimamisha mgombea mmoja kutasaidia kuokoa kura nyingi.

I believe one day at a time tutapata serikali sikivu na yenye kujua nchi ni ya wananchi.
Kwamwendo wanaenda nao ata wabunge awapati, angaliia Kwa mbaaali Ile Kasi ya msigwa na heche imapunguwaa Sana wamemuachia lema wao wakina lema na mbowe ndio wanajifanya wenye chama, kunatatizo Tena kubwa
 
Kwa viongozi na watu waliobakia Chadema kwasasa hakuna mwenye nguvu na mvuto wa kukipeleka Chama hicho kwenye uchaguzi mkuu wa 2025 na kikapata wabunge 10. Chadema inahitaji mtu mwenye nguvu kutoka CCM ili kuwa na uhai wa kupambana kwenye uchaguzi wa 2025.

Aidha Mama Samia au mdau mmoja kutoka Sukuma gang anapaswa kutua Chadema pale mwakani 2024 mwishoni au 2025 mwanzoni.

Yoyote kati ya Mama Samia au Mwanachama wa CCM kama Job Ndugai, Majaliwa, Lukuvi, Kalemani n.k akitua Chadema na kukawa na muungano wa Ukawa kama 2025 atatoboa lazima.

Hakuna uchaguzi Tanzania, bali kuna maonyesho ya ujinga wa mtu mweusi kwenye box la kura.
 
Wabunge kupata wanapata ila kwa Rais inabidi waje na sera mpya ya kuwashawishi wananchi.

Kiuhalisia serikali mpya inabidi kupatikana ili kuondoa uongozi wa mazoea na nafasi za upendeleo kwa watu wasiokua na taaluma wala kua na uchungu na nchi.

Na kuungana vyama vya upinzani na kumsimamisha mgombea mmoja kutasaidia kuokoa kura nyingi.

I believe one day at a time tutapata serikali sikivu na yenye kujua nchi ni ya wananchi.

Hakuna mtu anajitambua atajitokeza kupiga kura kwenye hizi chaguzi za kishenzi.
 
Kwanza naunga mkono hoja, Chadema hivi ilivyo haina mtu. Ila pia kwa geopolitics za nchi yetu na the polical dynamics za hii sera ya maridhiano ya Samia, hakuna mtu yoyote ndani ya CCM atakaye cross Chadema kumpiga Mama Samia!. Hivyo Chadema 2025 kazi wanayo!.

P

Wajinga ndio watajitokeza kupiga kura kwenye hizi chaguzi za kishenzi.
 
Sera za chadema zimeshapitwa na wakati. Chama ambacho sera zake ni personal attack hakiwezi kuungwa mkono na wananchi badala yake wanakichoka. Chadema wamesahau kuwa adaui yao ni ccm badala yake wamekuwa wakishambulia baadhi ya wana ccm. Hao wanaowashambulia wakiwa ccm wakihamia kwao wanakuwa watu safi.

Kwa jinsi walivyomshambulia mzee Lowasa akiwa ccm na alivyohamia kwao akawa jembe, nani atawaamini? Vivyo hivyo wanavyomshambulia hayat JPM naamini leo hii kama JPM angehamia chadema wangemuita jembe. Hivi sasa hawana wakumshambulia kutoka ccm wameshaanza kupotea tararibu, na wananchi washawafahamu kuwa hawana sera tena.

Ukitokea upinzani ulio makini chadema watapotezwa vibaya sana na hata kama usipotekea upinzani makini basi wananchi option yao itakuwa ni ccm tu.
 
Wajinga ndio watajitokeza kupiga kura kwenye hizi chaguzi za kishenzi.
Huu ni mwendelezo wa the anatomy of stupidity, stupid people wenye umasikini uliotopea waliosomea St. Kayumba ndio wanaojiandikisha na kujitokeza kupiga kura kuchagua stupid leaders waliojitokeza, kupigiwa kura kwa kutoa takrima ya shibe ya siku moja, kisha taifa kuongozwa na akili ndogo, huku the bright people waliosomea shule za academy's wenye uhakika wa milo mitatu wakijifungia majumbani mwao na kuendelea kujaza zile shelves za makitaba na makabrasha ya academic researches na Ph. D thesis za jinsi ya kuondoa umasikini.
P
 
Back
Top Bottom