CHADEMA ingemchukua Makongoro Nyerere ingeshinda uchaguzi!

CHADEMA ingemchukua Makongoro Nyerere ingeshinda uchaguzi!

funaku

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Posts
39,421
Reaction score
31,922
Kwa wanaotaka ccm itoke madarakani kwa njia yoyote basi wangewashauri Chadema kumchukua Makongoro Nyerere na sio mtu mwenye kashfa ya ufisadi.

Kete hii ingewafanya chadema waweze kupeleka mashambulizi yao kwa ccm wakitumia ajenda ya ufisadi.

Kosa walilofanya ni kumchukua mtu asiyetaka kuitumia ajenda ya ufisadi ambayo imewafanya wajulikane na kupendwa na wananchi kwa kiwango cha hali ya juu.

Makongoro asingeleta mgawanyiko ndani ya Chadema ambao kwa sasa ni vuta ni kuvute kati ya Chadema asilia waliokitoa chama mbali kwa hali,mali,damu na uhai dhidi ya chadema nguvu ya fedha ambao wengi wametokea ccm wakiambatana na lowassa.

Majuto ni mjukuu...kwani chadema imepoteza nafasi muhimu ya kuingia ikulu.
 
Nani anakudanganya kuwa CHADEMA haitashinda uchaguzi mwaka huu?
 
Kwa wanaotaka ccm itoke madarakani kwa njia yoyote basi wangewashauri Chadema kumchukua Makongoro Nyerere na sio mtu mwenye kashfa ya ufisadi.

Kete hii ingewafanya chadema waweze kupeleka mashambulizi yao kwa ccm wakitumia ajenda ya ufisadi.

Kosa walilofanya ni kumchukua mtu asiyetaka kuitumia ajenda ya ufisadi ambayo imewafanya wajulikane na kupendwa na wananchi kwa kiwango cha hali ya juu.

Makongoro asingeleta mgawanyiko ndani ya Chadema ambao kwa sasa ni vuta ni kuvute kati ya Chadema asilia waliokitoa chama mbali kwa hali,mali,damu na uhai dhidi ya chadema nguvu ya fedha ambao wengi wametokea ccm wakiambatana na lowassa.

Majuto ni mjukuu...kwani chadema imepoteza nafasi muhimu ya kuingia ikulu.

Wewe jamaa kweli ni jingalao. ..lol..imekosa la kuandika. .muda wote ujinga tu!..unaboa mkuu!
 
Endelea kuweweseka lowasa ndio rais wa watanzania anayesubiri taratibu za kuapishwa ukawa imekamilika inasubiri kuchukua dola ccm ndio mwisho wenu huu
 
Makongoro anajitambua. Alikuwa huko akaona madudu yao na amerejea nyumbani. Na huyo Lowasa baada ya uchaguzi atarudi nyumbani kwa aibu
 
Endelea kuweweseka lowasa ndio rais wa watanzania anayesubiri taratibu za kuapishwa ukawa imekamilika inasubiri kuchukua dola ccm ndio mwisho wenu huu
Tehetehetehetehe. Fisadi liingie Ikulu? Nani analipa ridhaa hiyo? Atapigiwa kura na mafisadi wenzake na wauza unga ambao idadi yao haifiki hata asilimia 5 ya wapiga kura
 
Hapana,, lowasa ni sahihi zaidi huyu ndie yule Masih tuliye kuwa tunamsubiri ktk nyanja ya utawala...
 
Lowassa atashinda uchaguzi lakini atakuwa rais kwa miaka mitano pekee!!
 
Kwa wanaotaka ccm itoke madarakani kwa njia yoyote basi wangewashauri Chadema kumchukua Makongoro Nyerere na sio mtu mwenye kashfa ya ufisadi.

Kete hii ingewafanya chadema waweze kupeleka mashambulizi yao kwa ccm wakitumia ajenda ya ufisadi.

Kosa walilofanya ni kumchukua mtu asiyetaka kuitumia ajenda ya ufisadi ambayo imewafanya wajulikane na kupendwa na wananchi kwa kiwango cha hali ya juu.

Makongoro asingeleta mgawanyiko ndani ya Chadema ambao kwa sasa ni vuta ni kuvute kati ya Chadema asilia waliokitoa chama mbali kwa hali,mali,damu na uhai dhidi ya chadema nguvu ya fedha ambao wengi wametokea ccm wakiambatana na lowassa.

Majuto ni mjukuu...kwani chadema imepoteza nafasi muhimu ya kuingia ikulu.
Ninavyofahamu Mimi,kuvunjika kwa pakacha huwa ni nafuu ya mchukuzi ila kwa hili la chadema kumsimamisha huyu unaemuita fisadi Lowasa imekuwa mzingo zaidi kwa ccm kiasi Kwamba wote wana promote Lowasa kwa mazuri au mabaya.du
 
Kwa wanaotaka ccm itoke madarakani kwa njia yoyote basi wangewashauri Chadema kumchukua Makongoro Nyerere na sio mtu mwenye kashfa ya ufisadi.

Kete hii ingewafanya chadema waweze kupeleka mashambulizi yao kwa ccm wakitumia ajenda ya ufisadi.

Kosa walilofanya ni kumchukua mtu asiyetaka kuitumia ajenda ya ufisadi ambayo imewafanya wajulikane na kupendwa na wananchi kwa kiwango cha hali ya juu.

Makongoro asingeleta mgawanyiko ndani ya Chadema ambao kwa sasa ni vuta ni kuvute kati ya Chadema asilia waliokitoa chama mbali kwa hali,mali,damu na uhai dhidi ya chadema nguvu ya fedha ambao wengi wametokea ccm wakiambatana na lowassa.

Majuto ni mjukuu...kwani chadema imepoteza nafasi muhimu ya kuingia ikulu.

Wewe anza kwanza kujuta.
 
Makongoro anajitambua. Alikuwa huko akaona madudu yao na amerejea nyumbani. Na huyo Lowasa baada ya uchaguzi atarudi nyumbani kwa aibu
unaprove sasa Kuwa tatizo si Lowasa Bali ni ccm
 
Nyerere yupi we jingalo??... Huyu anayekaa bar had sa tisa usiku na akilewa anaanza kushika shika vi barmaid!!!!!
Kwenye familia ya nyerere bado ajatokea labda wajukuu
 
....ahsante kwa ushauri....tutamchukua, tuwarudishie EL.
 
Tehetehetehetehe. Fisadi liingie Ikulu? Nani analipa ridhaa hiyo? Atapigiwa kura na mafisadi wenzake na wauza unga ambao idadi yao haifiki hata asilimia 5 ya wapiga kura
Jidanganye lowasa ndio rais wako najua umeona mafuriko ya Mwanza Mbeya Arusha na Zanzibar wananchi wanataka nini ccm mmechanganyikiwa mpaka mkakataza maandamano mziki wa ukawa hamuuwezi watanzania wanataka mabadiliko nje ya ccm wameyapata ukawa
 
Kwa wanaotaka ccm itoke madarakani kwa njia yoyote basi wangewashauri Chadema kumchukua Makongoro Nyerere na sio mtu mwenye kashfa ya ufisadi.

Kete hii ingewafanya chadema waweze kupeleka mashambulizi yao kwa ccm wakitumia ajenda ya ufisadi.

Kosa walilofanya ni kumchukua mtu asiyetaka kuitumia ajenda ya ufisadi ambayo imewafanya wajulikane na kupendwa na wananchi kwa kiwango cha hali ya juu.

Makongoro asingeleta mgawanyiko ndani ya Chadema ambao kwa sasa ni vuta ni kuvute kati ya Chadema asilia waliokitoa chama mbali kwa hali,mali,damu na uhai dhidi ya chadema nguvu ya fedha ambao wengi wametokea ccm wakiambatana na lowassa.

Majuto ni mjukuu...kwani chadema imepoteza nafasi muhimu ya kuingia ikulu.

Makongoro!!! Duu noma kweli you cant be serious kweli. Au kuna kitu umevuta. Jipange upya
 
Back
Top Bottom