Chadema inautaka urais au inalake jambo??

Chadema inautaka urais au inalake jambo??

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Posts
2,073
Reaction score
347
Tangu uchaguzi uishe mwaka jana tumeshuhudia Chadema ikifanya harakati nyingi zilizoleta misukosuko na hata roho za baadhi ya ndugu zetu kupotea huko arusha, migomo Bungeni, kushinikiza maandamano hasa zaidi Ukanda wa Magharibi (hapa sijui lengo lao ni lipi kugawanya nchi kiukanda?)

Kabla ya hapo tulishuhudia kile kilichoitwa "OPERATION SANGARA" na kwa hakika ktk maandamano yote hayo kinachozungumzwa ni kauli yao ya hakuna kulala mpaka kieleweke!!

Sasa imefikia mpaka Katibu wake mkuu anasubutu kujibizana na Mufti Mkuu wa Tanzania? ambae kama walivyo Maaskofu na Mapadre ametoa mawazo yake na si haki kwa Kiongozi wa Siasa kujibizana na Kiongozi wa Dini!

Yaani nashindwa kumuelewa huyu ni kiongozi wa aina gani anaejibizana na kila mtu? mara anamjibu Mtabiri wa Nyota Mzee Yahya Hussein sasa kamgeukia Mufti na kinachonishangaza mbona viongozi wa kikristo wanapotoa kauli na vitisho au hata kuisifia na kuilinda CCM huyu Slaa haongei chochote?

Yaani yeye wanyonge wake ni Viongozi wa Kiislamu tu?
Sasa nauliza? CHADEMA mnautaka Urais na kuongoza hii nchi kwa mujibu wa Sheria na Katiba? Mwaka 2015 sio mbali! kushinikiza Maandamano kila kukicha ni usumbufu kwa wananchi na mnapoteza muda wenu bure ktk maandamano badala ya kuelekeza nguvu na akili zenu kuwaletea Wananchi waliowapa kura zao kwa kupata Wabunge wengi ambao wakiutumia vizuri miaka hii 5 huenda wakaleta maendeleo ktk majimbo wanayowakilisha!

Au CHADEMA mnalenu Jambo?
 
Tangu uchaguzi uishe mwaka jana tumeshuhudia Chadema ikifanya harakati nyingi zilizoleta misukosuko na hata roho za baadhi ya ndugu zetu kupotea huko arusha, migomo Bungeni, kushinikiza maandamano hasa zaidi Ukanda wa Magharibi (hapa sijui lengo lao ni lipi kugawanya nchi kiukanda?)

Kabla ya hapo tulishuhudia kile kilichoitwa "OPERATION SANGARA" na kwa hakika ktk maandamano yote hayo kinachozungumzwa ni kauli yao ya hakuna kulala mpaka kieleweke!!

Sasa imefikia mpaka Katibu wake mkuu anasubutu kujibizana na Mufti Mkuu wa Tanzania? ambae kama walivyo Maaskofu na Mapadre ametoa mawazo yake na si haki kwa Kiongozi wa Siasa kujibizana na Kiongozi wa Dini!

Yaani nashindwa kumuelewa huyu ni kiongozi wa aina gani anaejibizana na kila mtu? mara anamjibu Mtabiri wa Nyota Mzee Yahya Hussein sasa kamgeukia Mufti na kinachonishangaza mbona viongozi wa kikristo wanapotoa kauli na vitisho au hata kuisifia na kuilinda CCM huyu Slaa haongei chochote?

Yaani yeye wanyonge wake ni Viongozi wa Kiislamu tu?
Sasa nauliza? CHADEMA mnautaka Urais na kuongoza hii nchi kwa mujibu wa Sheria na Katiba? Mwaka 2015 sio mbali! kushinikiza Maandamano kila kukicha ni usumbufu kwa wananchi na mnapoteza muda wenu bure ktk maandamano badala ya kuelekeza nguvu na akili zenu kuwaletea Wananchi waliowapa kura zao kwa kupata Wabunge wengi ambao wakiutumia vizuri miaka hii 5 huenda wakaleta maendeleo ktk majimbo wanayowakilisha!

Au CHADEMA mnalenu Jambo?

safari moja huanzisha nyingine. naendelea na safari.
 
Tangu uchaguzi uishe mwaka jana tumeshuhudia Chadema ikifanya harakati nyingi zilizoleta misukosuko na hata roho za baadhi ya ndugu zetu kupotea huko arusha, migomo Bungeni, kushinikiza maandamano hasa zaidi Ukanda wa Magharibi (hapa sijui lengo lao ni lipi kugawanya nchi kiukanda?)

Kabla ya hapo tulishuhudia kile kilichoitwa "OPERATION SANGARA" na kwa hakika ktk maandamano yote hayo kinachozungumzwa ni kauli yao ya hakuna kulala mpaka kieleweke!!

Sasa imefikia mpaka Katibu wake mkuu anasubutu kujibizana na Mufti Mkuu wa Tanzania? ambae kama walivyo Maaskofu na Mapadre ametoa mawazo yake na si haki kwa Kiongozi wa Siasa kujibizana na Kiongozi wa Dini!

Yaani nashindwa kumuelewa huyu ni kiongozi wa aina gani anaejibizana na kila mtu? mara anamjibu Mtabiri wa Nyota Mzee Yahya Hussein sasa kamgeukia Mufti na kinachonishangaza mbona viongozi wa kikristo wanapotoa kauli na vitisho au hata kuisifia na kuilinda CCM huyu Slaa haongei chochote?

Yaani yeye wanyonge wake ni Viongozi wa Kiislamu tu?
Sasa nauliza? CHADEMA mnautaka Urais na kuongoza hii nchi kwa mujibu wa Sheria na Katiba? Mwaka 2015 sio mbali! kushinikiza Maandamano kila kukicha ni usumbufu kwa wananchi na mnapoteza muda wenu bure ktk maandamano badala ya kuelekeza nguvu na akili zenu kuwaletea Wananchi waliowapa kura zao kwa kupata Wabunge wengi ambao wakiutumia vizuri miaka hii 5 huenda wakaleta maendeleo ktk majimbo wanayowakilisha!

Au CHADEMA mnalenu Jambo?

safari moja huanzisha nyingine. naendelea na safari.

Kadogoo, Jerusalem Same ID with stupid argument
 
Bila shaka Kadogoo hawa CHADEMA wanalao jambo na Muda si mrefu Mungu atawaumbua na kufichua lengo lao hilo! ni muda tu!
"KILA AJAE NA SHARI AIJUA YAKE SIRI EEE MOLA IVUNJE YAKE DHAMIRI ASIWEZE KUSIMAMA AAAMIN"
 
Ikiwa mufti ametoa mawazo binfsi kama unavyodai kwa nini asipewe majibu na PhD Slaa.
 
Kadogoo vip? mbona hujaleta hoja unapiga porojo tuuuuuu.....kalale usiwafundishe CDM kazi za siasa.

Crap
 
Kadogoo na Zubeda mnapaswa kuingizwa Guiness Book of Records za wenye kuongea na kuandika upupu au pumba zaidi ya watanzania 44million. Naombeni mtuambie elimu yenu ni madrasa tu au na vidato mmefika?
 
Back
Top Bottom