CHADEMA inachumbiwa na mafisadi, asante Mungu kwa kututeremshia Mh.John Magufuli

  • Thread starter AUGUSTINO CHIWINGA
  • Start date

AUGUSTINO CHIWINGA

AUGUSTINO CHIWINGA

Verified Member
Joined
Apr 23, 2017
Messages
156
Likes
499
Points
80
AUGUSTINO CHIWINGA

AUGUSTINO CHIWINGA

Verified Member
Joined Apr 23, 2017
156 499 80
Ikiwa sasa ni kipindi cha miaka miwili tangu Mh.Dr.John Pombe Magufuli aape kuwa Rais Wa Tanzania na kipindi cha mwaka mmoja na nusu tangu ashike hatamu ya uongozi katika nafasi ya Mwenyekiti Taifa wa Chama Cha Mapinduzi , tayari tumeona mageuzi makubwa ndani ya Serikali na chama anachokiongoza yani CCM.

Baada ya kushika madaraka alihaidi jambo moja kubwa ambalo lilikua linatutesa sisi kama Taifa la Tanzania kwa miaka mingi ,nalo ni kushughulikia mfumo wa ufisadi, uliotengenezwa na kuwanufaisha watu wachache na familia zao huku ukiwaacha mamilion ya watanzania wanyonge katika umaskini mkubwa wa kutisha .

Chini ya kaulimbiu ya CCM Mpya na Tanzania Mpya alihaidi kuisafisha CCM dhidi ya watu wabaya waliojificha humo kwa mwamvuli wa chama.
Moto wake sasa unawaunguza mafisadi, wapiga dili na walarushwa wote waliopo Serikalini na wale waliojificha kwenye chama.

Vita vyake vimezaa matunda kwani wale watu wabaya mafisadi wameanza kuonja joto ya jiwe kna ndio hao wameanza kutoka CCM mmoja baada ya mwingine.
Mwanzoni wakifikiri ni utani au business as usual lakin kumbe muanzisha vita hii amedhamiria kwa dhati kabisa kuwaondoa mafisadi wote kwenye chama na Serikali.
Sasa kinachotokea ni kwamba wale mafisadi waliounguzwa na moto wa JPM wanatoka CCM na kwenda kukichumbia chama cha demokrasia na maendeleo yani chadema kwa malengo ya kuwania urais katima uchaguzi ujao wa 2020.

Naita kuchumbia kwa sababu chadema ni chama ambacho kwa miaka nenda rudi waliwananga watu hawa hawa wanaokichumbia kwamba ni mafisadi na walarushwa wakubwa.
Ninazo taarifa kwamba mafisadi hao kabla hawajakubaliwa kujiunga na chadema wanaambiwa watoe pesa kwanza ndipo wajiunge mfano ni Lazaro Nyalandu ambaye alichumbia kwa Shillingi milion 500.
Matokeo ya uchumba huu kati ya chadema na mafisadi ni ndoa ambayo itabeba mimba na kuzaa vitoto vya kifisadi.

Wakati CCM ikijisafisha ,kujitakasa na kuzaliwa upya
chadema wao wamekua ndio kimbilio la mafisadi na wala rushwa wa kila namna.
Sasa hivi ukitaka jambazi yupo chadema, ukitaka muuza adawa ya ulevya yupo chadema ukimtaka mwizi ,mla rushwa na fisadi mtafute chadema utampata.

Chadema sasa ndio jalala na kichaka kupokea na kuhifadhi mafisadi.Vita vyao dhidi ya ufisadi na mafisadi vimekufa kabisa.Chadema sasa ni marafiki wa mafisadi.Chadema sasa inalea,inawasujudia na kuwaabudu mafisadi wakiwaona kama ni mashujaa na wakombozi wao.
Wamesahau maneno yao ya miaka takribani 9 juu ya watu haohao waliowaita mafisadi na sasa wamewapa majina mapya ya makamanda mashujaa.

Vitabu vya dini vinatuambia kwamba shetani alifukuzwa katika mbingu ya utukufu wa enzi akakimbilia duniani ambako ndiko anashindana na Mwenyezi MUNGU wa haki lakini hajashinda na wala hatoshinda
Na sasa mashetani yanayotimuliwa CCM yanakimbilia chadema yakiamini kwamba yatakiangusha Chama Cha Mapinduzi.
Nayaambia tu kwamba hayatoshinda mpaka ukamilifu wa dahari.

Wasalaam,
Augustino Chiwinga.
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
15,229
Likes
20,199
Points
280
Age
21
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
15,229 20,199 280
Ikiwa sasa ni kipindi cha miaka miwili tangu Mh.Dr.John Pombe Magufuli aape kuwa Rais Wa Tanzania na kipindi cha mwaka mmoja na nusu tangu ashike hatamu ya uongozi katika nafasi ya Mwenyekiti Taifa wa Chama Cha Mapinduzi , tayari tumeona mageuzi makubwa ndani ya Serikali na chama anachokiongoza yani CCM.

Baada ya kushika madaraka alihaidi jambo moja kubwa ambalo lilikua linatutesa sisi kama Taifa la Tanzania kwa miaka mingi ,nalo ni kushughulikia mfumo wa ufisadi, uliotengenezwa na kuwanufaisha watu wachache na familia zao huku ukiwaacha mamilion ya watanzania wanyonge katika umaskini mkubwa wa kutisha .

Chini ya kaulimbiu ya CCM Mpya na Tanzania Mpya alihaidi kuisafisha CCM dhidi ya watu wabaya waliojificha humo kwa mwamvuli wa chama.
Moto wake sasa unawaunguza mafisadi, wapiga dili na walarushwa wote waliopo Serikalini na wale waliojificha kwenye chama.

Vita vyake vimezaa matunda kwani wale watu wabaya mafisadi wameanza kuonja joto ya jiwe kna ndio hao wameanza kutoka CCM mmoja baada ya mwingine.
Mwanzoni wakifikiri ni utani au business as usual lakin kumbe muanzisha vita hii amedhamiria kwa dhati kabisa kuwaondoa mafisadi wote kwenye chama na Serikali.
Sasa kinachotokea ni kwamba wale mafisadi waliounguzwa na moto wa JPM wanatoka CCM na kwenda kukichumbia chama cha demokrasia na maendeleo yani chadema kwa malengo ya kuwania urais katima uchaguzi ujao wa 2020.

Naita kuchumbia kwa sababu chadema ni chama ambacho kwa miaka nenda rudi waliwananga watu hawa hawa wanaokichumbia kwamba ni mafisadi na walarushwa wakubwa.
Ninazo taarifa kwamba mafisadi hao kabla hawajakubaliwa kujiunga na chadema wanaambiwa watoe pesa kwanza ndipo wajiunge mfano ni Lazaro Nyalandu ambaye alichumbia kwa Shillingi milion 500.
Matokeo ya uchumba huu kati ya chadema na mafisadi ni ndoa ambayo itabeba mimba na kuzaa vitoto vya kifisadi.

Wakati CCM ikijisafisha ,kujitakasa na kuzaliwa upya
chadema wao wamekua ndio kimbilio la mafisadi na wala rushwa wa kila namna.
Sasa hivi ukitaka jambazi yupo chadema, ukitaka muuza adawa ya ulevya yupo chadema ukimtaka mwizi ,mla rushwa na fisadi mtafute chadema utampata.

Chadema sasa ndio jalala na kichaka kupokea na kuhifadhi mafisadi.Vita vyao dhidi ya ufisadi na mafisadi vimekufa kabisa.Chadema sasa ni marafiki wa mafisadi.Chadema sasa inalea,inawasujudia na kuwaabudu mafisadi wakiwaona kama ni mashujaa na wakombozi wao.
Wamesahau maneno yao ya miaka takribani 9 juu ya watu haohao waliowaita mafisadi na sasa wamewapa majina mapya ya makamanda mashujaa.

Vitabu vya dini vinatuambia kwamba shetani alifukuzwa katika mbingu ya utukufu wa enzi akakimbilia duniani ambako ndiko anashindana na Mwenyezi MUNGU wa haki lakini hajashinda na wala hatoshinda
Na sasa mashetani yanayotimuliwa CCM yanakimbilia chadema yakiamini kwamba yatakiangusha Chama Cha Mapinduzi.
Nayaambia tu kwamba hayatoshinda mpaka ukamilifu wa dahari.

Wasalaam,
Augustino Chiwinga.
Nadhani hutumii ubongo kufikiri! Hao mafisadi, wanatoka wapi? Tumia ubongo angalau kids please
 
gemmanuel265

gemmanuel265

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
6,883
Likes
13,966
Points
280
gemmanuel265

gemmanuel265

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
6,883 13,966 280
Fisadi gani amefukuzwa Ccm?! Chenge, Mkapa, Kikwete, Magufuli, Ngereja, Muhongo na list ni ndefu sana hawa siku ccm ikiwafukuza ndio nitaamini kuwa imekuwa ccm mpya, lakini kupigia kelele watu wanaotoka huku waliobaki mkiwaona ni malaika huu ni uwendawazimu
 
KANYAMA

KANYAMA

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
1,543
Likes
1,018
Points
280
KANYAMA

KANYAMA

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
1,543 1,018 280
Walishaolewa siku nyingi hai sio posa tu
 
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
5,598
Likes
4,880
Points
280
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
5,598 4,880 280
Ikiwa sasa ni kipindi cha miaka miwili tangu Mh.Dr.John Pombe Magufuli aape kuwa Rais Wa Tanzania na kipindi cha mwaka mmoja na nusu tangu ashike hatamu ya uongozi katika nafasi ya Mwenyekiti Taifa wa Chama Cha Mapinduzi , tayari tumeona mageuzi makubwa ndani ya Serikali na chama anachokiongoza yani CCM.

Baada ya kushika madaraka alihaidi jambo moja kubwa ambalo lilikua linatutesa sisi kama Taifa la Tanzania kwa miaka mingi ,nalo ni kushughulikia mfumo wa ufisadi, uliotengenezwa na kuwanufaisha watu wachache na familia zao huku ukiwaacha mamilion ya watanzania wanyonge katika umaskini mkubwa wa kutisha .

Chini ya kaulimbiu ya CCM Mpya na Tanzania Mpya alihaidi kuisafisha CCM dhidi ya watu wabaya waliojificha humo kwa mwamvuli wa chama.
Moto wake sasa unawaunguza mafisadi, wapiga dili na walarushwa wote waliopo Serikalini na wale waliojificha kwenye chama.

Vita vyake vimezaa matunda kwani wale watu wabaya mafisadi wameanza kuonja joto ya jiwe kna ndio hao wameanza kutoka CCM mmoja baada ya mwingine.
Mwanzoni wakifikiri ni utani au business as usual lakin kumbe muanzisha vita hii amedhamiria kwa dhati kabisa kuwaondoa mafisadi wote kwenye chama na Serikali.
Sasa kinachotokea ni kwamba wale mafisadi waliounguzwa na moto wa JPM wanatoka CCM na kwenda kukichumbia chama cha demokrasia na maendeleo yani chadema kwa malengo ya kuwania urais katima uchaguzi ujao wa 2020.

Naita kuchumbia kwa sababu chadema ni chama ambacho kwa miaka nenda rudi waliwananga watu hawa hawa wanaokichumbia kwamba ni mafisadi na walarushwa wakubwa.
Ninazo taarifa kwamba mafisadi hao kabla hawajakubaliwa kujiunga na chadema wanaambiwa watoe pesa kwanza ndipo wajiunge mfano ni Lazaro Nyalandu ambaye alichumbia kwa Shillingi milion 500.
Matokeo ya uchumba huu kati ya chadema na mafisadi ni ndoa ambayo itabeba mimba na kuzaa vitoto vya kifisadi.

Wakati CCM ikijisafisha ,kujitakasa na kuzaliwa upya
chadema wao wamekua ndio kimbilio la mafisadi na wala rushwa wa kila namna.
Sasa hivi ukitaka jambazi yupo chadema, ukitaka muuza adawa ya ulevya yupo chadema ukimtaka mwizi ,mla rushwa na fisadi mtafute chadema utampata.

Chadema sasa ndio jalala na kichaka kupokea na kuhifadhi mafisadi.Vita vyao dhidi ya ufisadi na mafisadi vimekufa kabisa.Chadema sasa ni marafiki wa mafisadi.Chadema sasa inalea,inawasujudia na kuwaabudu mafisadi wakiwaona kama ni mashujaa na wakombozi wao.
Wamesahau maneno yao ya miaka takribani 9 juu ya watu haohao waliowaita mafisadi na sasa wamewapa majina mapya ya makamanda mashujaa.

Vitabu vya dini vinatuambia kwamba shetani alifukuzwa katika mbingu ya utukufu wa enzi akakimbilia duniani ambako ndiko anashindana na Mwenyezi MUNGU wa haki lakini hajashinda na wala hatoshinda
Na sasa mashetani yanayotimuliwa CCM yanakimbilia chadema yakiamini kwamba yatakiangusha Chama Cha Mapinduzi.
Nayaambia tu kwamba hayatoshinda mpaka ukamilifu wa dahari.

Wasalaam,
Augustino Chiwinga.
huyo naye ni fisadi papa jingine
 
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
9,517
Likes
8,916
Points
280
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
9,517 8,916 280
Ila sisiem kwa propaganda tu watamu sana, km mcharo...
 
S

Sambidundahk

Senior Member
Joined
Aug 30, 2017
Messages
102
Likes
49
Points
45
S

Sambidundahk

Senior Member
Joined Aug 30, 2017
102 49 45
Ila kichwa cha habari cha huu Uzi kimenifurahisha sana. Wanachumbiwa?
 
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
3,472
Likes
4,105
Points
280
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
3,472 4,105 280
Namfahamu vzr huyu mpuuzi anamiliki magroup mengi ya wasap ili posho na bando apewe la kutosha ila akiri yake ni fupi
 
fugees

fugees

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2012
Messages
2,694
Likes
476
Points
180
fugees

fugees

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2012
2,694 476 180
Ikiwa sasa ni kipindi cha miaka miwili tangu Mh.Dr.John Pombe Magufuli aape kuwa Rais Wa Tanzania na kipindi cha mwaka mmoja na nusu tangu ashike hatamu ya uongozi katika nafasi ya Mwenyekiti Taifa wa Chama Cha Mapinduzi , tayari tumeona mageuzi makubwa ndani ya Serikali na chama anachokiongoza yani CCM.

Baada ya kushika madaraka alihaidi jambo moja kubwa ambalo lilikua linatutesa sisi kama Taifa la Tanzania kwa miaka mingi ,nalo ni kushughulikia mfumo wa ufisadi, uliotengenezwa na kuwanufaisha watu wachache na familia zao huku ukiwaacha mamilion ya watanzania wanyonge katika umaskini mkubwa wa kutisha .

Chini ya kaulimbiu ya CCM Mpya na Tanzania Mpya alihaidi kuisafisha CCM dhidi ya watu wabaya waliojificha humo kwa mwamvuli wa chama.
Moto wake sasa unawaunguza mafisadi, wapiga dili na walarushwa wote waliopo Serikalini na wale waliojificha kwenye chama.

Vita vyake vimezaa matunda kwani wale watu wabaya mafisadi wameanza kuonja joto ya jiwe kna ndio hao wameanza kutoka CCM mmoja baada ya mwingine.
Mwanzoni wakifikiri ni utani au business as usual lakin kumbe muanzisha vita hii amedhamiria kwa dhati kabisa kuwaondoa mafisadi wote kwenye chama na Serikali.
Sasa kinachotokea ni kwamba wale mafisadi waliounguzwa na moto wa JPM wanatoka CCM na kwenda kukichumbia chama cha demokrasia na maendeleo yani chadema kwa malengo ya kuwania urais katima uchaguzi ujao wa 2020.

Naita kuchumbia kwa sababu chadema ni chama ambacho kwa miaka nenda rudi waliwananga watu hawa hawa wanaokichumbia kwamba ni mafisadi na walarushwa wakubwa.
Ninazo taarifa kwamba mafisadi hao kabla hawajakubaliwa kujiunga na chadema wanaambiwa watoe pesa kwanza ndipo wajiunge mfano ni Lazaro Nyalandu ambaye alichumbia kwa Shillingi milion 500.
Matokeo ya uchumba huu kati ya chadema na mafisadi ni ndoa ambayo itabeba mimba na kuzaa vitoto vya kifisadi.

Wakati CCM ikijisafisha ,kujitakasa na kuzaliwa upya
chadema wao wamekua ndio kimbilio la mafisadi na wala rushwa wa kila namna.
Sasa hivi ukitaka jambazi yupo chadema, ukitaka muuza adawa ya ulevya yupo chadema ukimtaka mwizi ,mla rushwa na fisadi mtafute chadema utampata.

Chadema sasa ndio jalala na kichaka kupokea na kuhifadhi mafisadi.Vita vyao dhidi ya ufisadi na mafisadi vimekufa kabisa.Chadema sasa ni marafiki wa mafisadi.Chadema sasa inalea,inawasujudia na kuwaabudu mafisadi wakiwaona kama ni mashujaa na wakombozi wao.
Wamesahau maneno yao ya miaka takribani 9 juu ya watu haohao waliowaita mafisadi na sasa wamewapa majina mapya ya makamanda mashujaa.

Vitabu vya dini vinatuambia kwamba shetani alifukuzwa katika mbingu ya utukufu wa enzi akakimbilia duniani ambako ndiko anashindana na Mwenyezi MUNGU wa haki lakini hajashinda na wala hatoshinda
Na sasa mashetani yanayotimuliwa CCM yanakimbilia chadema yakiamini kwamba yatakiangusha Chama Cha Mapinduzi.
Nayaambia tu kwamba hayatoshinda mpaka ukamilifu wa dahari.

Wasalaam,
Augustino Chiwinga.
Hata bashite akihama msema kwanza linavyeti feki nyie watu nyie ??!!! Mpoje sijui... yani tibaijuka mpo nae huko...joka la makengeza nalo mnalo siku likiondoka mtasema ni jambazi hilio..
 
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
5,428
Likes
4,229
Points
280
Age
29
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
5,428 4,229 280
Chadema inatongozeka kitahisi mno
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
21,595
Likes
63,399
Points
280
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
21,595 63,399 280
Wamekwisha wanavizia pesa za wizi wapewe wao.

Hivi mahakama ya mafisadi mbona haiungurumi tukaisikia!?
 
farusofia

farusofia

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2017
Messages
544
Likes
496
Points
80
farusofia

farusofia

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2017
544 496 80
Ikiwa sasa ni kipindi cha miaka miwili tangu Mh.Dr.John Pombe Magufuli aape kuwa Rais Wa Tanzania na kipindi cha mwaka mmoja na nusu tangu ashike hatamu ya uongozi katika nafasi ya Mwenyekiti Taifa wa Chama Cha Mapinduzi , tayari tumeona mageuzi makubwa ndani ya Serikali na chama anachokiongoza yani CCM.

Baada ya kushika madaraka alihaidi jambo moja kubwa ambalo lilikua linatutesa sisi kama Taifa la Tanzania kwa miaka mingi ,nalo ni kushughulikia mfumo wa ufisadi, uliotengenezwa na kuwanufaisha watu wachache na familia zao huku ukiwaacha mamilion ya watanzania wanyonge katika umaskini mkubwa wa kutisha .

Chini ya kaulimbiu ya CCM Mpya na Tanzania Mpya alihaidi kuisafisha CCM dhidi ya watu wabaya waliojificha humo kwa mwamvuli wa chama.
Moto wake sasa unawaunguza mafisadi, wapiga dili na walarushwa wote waliopo Serikalini na wale waliojificha kwenye chama.

Vita vyake vimezaa matunda kwani wale watu wabaya mafisadi wameanza kuonja joto ya jiwe kna ndio hao wameanza kutoka CCM mmoja baada ya mwingine.
Mwanzoni wakifikiri ni utani au business as usual lakin kumbe muanzisha vita hii amedhamiria kwa dhati kabisa kuwaondoa mafisadi wote kwenye chama na Serikali.
Sasa kinachotokea ni kwamba wale mafisadi waliounguzwa na moto wa JPM wanatoka CCM na kwenda kukichumbia chama cha demokrasia na maendeleo yani chadema kwa malengo ya kuwania urais katima uchaguzi ujao wa 2020.

Naita kuchumbia kwa sababu chadema ni chama ambacho kwa miaka nenda rudi waliwananga watu hawa hawa wanaokichumbia kwamba ni mafisadi na walarushwa wakubwa.
Ninazo taarifa kwamba mafisadi hao kabla hawajakubaliwa kujiunga na chadema wanaambiwa watoe pesa kwanza ndipo wajiunge mfano ni Lazaro Nyalandu ambaye alichumbia kwa Shillingi milion 500.
Matokeo ya uchumba huu kati ya chadema na mafisadi ni ndoa ambayo itabeba mimba na kuzaa vitoto vya kifisadi.

Wakati CCM ikijisafisha ,kujitakasa na kuzaliwa upya
chadema wao wamekua ndio kimbilio la mafisadi na wala rushwa wa kila namna.
Sasa hivi ukitaka jambazi yupo chadema, ukitaka muuza adawa ya ulevya yupo chadema ukimtaka mwizi ,mla rushwa na fisadi mtafute chadema utampata.

Chadema sasa ndio jalala na kichaka kupokea na kuhifadhi mafisadi.Vita vyao dhidi ya ufisadi na mafisadi vimekufa kabisa.Chadema sasa ni marafiki wa mafisadi.Chadema sasa inalea,inawasujudia na kuwaabudu mafisadi wakiwaona kama ni mashujaa na wakombozi wao.
Wamesahau maneno yao ya miaka takribani 9 juu ya watu haohao waliowaita mafisadi na sasa wamewapa majina mapya ya makamanda mashujaa.

Vitabu vya dini vinatuambia kwamba shetani alifukuzwa katika mbingu ya utukufu wa enzi akakimbilia duniani ambako ndiko anashindana na Mwenyezi MUNGU wa haki lakini hajashinda na wala hatoshinda
Na sasa mashetani yanayotimuliwa CCM yanakimbilia chadema yakiamini kwamba yatakiangusha Chama Cha Mapinduzi.
Nayaambia tu kwamba hayatoshinda mpaka ukamilifu wa dahari.

Wasalaam,
Augustino Chiwinga.
We jamaa utakuwa umetoroka milembe, huwezi ukaandika uongo kiasi hiki, hv zile dawa zako umekumbuka kuzimeza leo
 
mndorwe

mndorwe

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Messages
2,478
Likes
815
Points
280
mndorwe

mndorwe

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2014
2,478 815 280
Huwa najiuliza, hivi kweli tutafika?
 

Forum statistics

Threads 1,236,429
Members 475,125
Posts 29,257,504