CHADEMA imeshatangaza kumtambua Meya wa Arusha?

CHADEMA imeshatangaza kumtambua Meya wa Arusha?

Manago

Member
Joined
Dec 20, 2012
Posts
55
Reaction score
11
Itakumbukwa Chadema waliwafukuza madiwani wake watano waliokataa kutii maagizo kamati kuu ya kumtambua meya wa Arusha mwaka jana. Na hivi karibuni wakati wa uzinduzi wa jiji madiwani walionekana kwa mara ya kwanza hadharani wakishiriki shughuli za uzinduzi wa jiji na kuandikwa kwenye vyombo vya habari.

Baada ya taarifa ile ikaonekana kama mpya kwa viongozi wa chama na ndipo Dr. Slaa akasema amewapa nafasi ya kujieleza kwanini nao wasifukuzwe kwenda kinyume na msimamo wa chama ingawa kwa wakazi wa Arusha wanajua kuwa hao madiwani huwa wanaingia kwenue vikao na vinaongozwa na huyo huyo Meya wanaosema hawamyambui.

Jana tarehe 31/12/2012 kulikuwa na kikao kingine cha Full Council na madiwani wa Chadema walihudhuria wote hata kabla chama hakijatoa msimamo wake wa ama wamewaruhusu au la.

Hata hiyo bado haijaweka hadharani majibu ya barua zilizoandikwa na madiwani baada ya kuamriwa kufanya hivyo na chama kupitia kwa Dr. Slaa.

Swali langu: Je chama kimemtambua meya wa Arusha?

2. Na kama wamemtambua vipi waliwafukuza wale madiwani watano?

3. Je hiki nacho ni kiburi cha madiwani kukaidi maagizo ya chama kupitia kwa katibu mkuu Dr. Slaa?
Kwa sababu viongozi wengi mnapita hapa Jf tunaomba mtufafanulie kwani inatufanya sisi watu wa Arusha tuwe na maswali mengi kuliko majibu.
 
Itakumbukwa Chadema waliwafukuza madiwani wake watano waliokataa kutii maagizo kamati kuu ya kumtambua meya wa Arusha mwaka jana. Na hivi karibuni wakati wa uzinduzi wa jiji madiwani walionekana kwa mara ya kwanza hadharani wakishiriki shughuli za uzinduzi wa jiji na kuandikwa kwenye vyombo vya habari.....
kwa wanachama wa chadema hatubabaiki,hatumtambui Meya,na bado tunasubiri uchaguzi wa madiwani waliotimuliwa chadema na baadae achaguliwe Meya wa Arusha.
 
Msimamo wa CHADEMA upo pale pale wa kutomtambua Meya,na haitotokea kumtambua.Hakuna ukweli wowote kuhusu madiwani kushiriki vikao vinavyoongozwa na Meya wa kichina,

Swala la uzinduzi wa Jiji sio swala la Meya wa kichina,ndio maana madiwani walishiriki,ikumbukwe kuwa msimamo wa CHADEMA ni kutoshiriki shughuli yoyote inayomhusisha Meya,uzinduzi wa jiji ulienda sambamba na kuzindua Miradi ya maendeleo,yaani Barabara zinazojengwa kwa juhudi kubwa ya CHADEMA,sote ni mashahidi kuwa CHADEMA imefanya kazi kubwa sana Arusha,hasa kwenye maendeleo.

Madiwani wa CHADEMA waliagizwa na Kamati kuu ya chama kuwa wahakikishe kuwa uchaguzi wa meya Arusha unarudiwa,katika kutekeleza agizo hilo leo Meya wa kichina amepoteza Legitimacy,ameshindwa kutekeleza majukumu yake,kwa sababu ya dhambi aliyofanya.

Kikao cha jana cha full council kilikuwa kinaongozwa na Mh Karim Diwani wa Lemara na sio Meya wa Kichina,
 
Hatumtambui meya,na Kikao cha jana kikao kilikuwa kinaendeshwa na Diwani wa lemara na sio Meya wa Kichina,tumekuwa tukishiriki shughuli ambazo haziongozwi na mchina
 
Itakumbukwa Chadema waliwafukuza madiwani wake watano waliokataa kutii maagizo kamati kuu ya kumtambua meya wa Arusha mwaka jana. Na hivi karibuni wakati wa uzinduzi wa jiji madiwani walionekana kwa mara ya kwanza hadharani wakishiriki shughuli za uzinduzi wa jiji na kuandikwa kwenye vyombo vya habari.

Baada ya taarifa ile ikaonekana kama mpya kwa viongozi wa chama na ndipo Dr. Slaa akasema amewapa nafasi ya kujieleza kwanini nao wasifukuzwe kwenda kinyume na msimamo wa chama ingawa kwa wakazi wa Arusha wanajua kuwa hao madiwani huwa wanaingia kwenue vikao na vinaongozwa na huyo huyo Meya wanaosema hawamyambui.

Jana tarehe 31/12/2012 kulikuwa na kikao kingine cha Full Council na madiwani wa Chadema walihudhuria wote hata kabla chama hakijatoa msimamo wake wa ama wamewaruhusu au la.

Hata hiyo bado haijaweka hadharani majibu ya barua zilizoandikwa na madiwani baada ya kuamriwa kufanya hivyo na chama kupitia kwa Dr. Slaa.

Swali langu: Je chama kimemtambua meya wa Arusha?

2. Na kama wamemtambua vipi waliwafukuza wale madiwani watano?

3. Je hiki nacho ni kiburi cha madiwani kukaidi maagizo ya chama kupitia kwa katibu mkuu Dr. Slaa?
Kwa sababu viongozi wengi mnapita hapa Jf tunaomba mtufafanulie kwani inatufanya sisi watu wa Arusha tuwe na maswali mengi kuliko majibu.

usiseme sisi sema wewe binafsi na sisiem!
 
Hatumtambui meya,na Kikao cha jana kikao kilikuwa kinaendeshwa na Diwani wa lemara na sio Meya wa Kichina,tumekuwa tukishiriki shughuli ambazo haziongozwi na mchina

Wewe Nanyaro si ulikuwa kwenye kamati ya chakula ambayo ulupangiwa na huyo huyo Meya wa kichina?
Na ule mpango wako uliokuwa unaratibu na Njau ya kummaliza mbunge wako Lema umefikia wapi? Mmeshapata barua zote mlizokuwa mnatafuta kwa ajili ya kummaliza jamaa vipi?
Mmeshapata barua ngapi so far alizoomba pesa kwa kutumia jina la chama na viongozi feki wa Chama Wilaya?
 
Msimamo wa CHADEMA upo pale pale wa kutomtambua Meya,na haitotokea kumtambua.Hakuna ukweli wowote kuhusu madiwani kushiriki vikao vinavyoongozwa na Meya wa kichina,

Swala la uzinduzi wa Jiji sio swala la Meya wa kichina,ndio maana madiwani walishiriki,ikumbukwe kuwa msimamo wa CHADEMA ni kutoshiriki shughuli yoyote inayomhusisha Meya,uzinduzi wa jiji ulienda sambamba na kuzindua Miradi ya maendeleo,yaani Barabara zinazojengwa kwa juhudi kubwa ya CHADEMA,sote ni mashahidi kuwa CHADEMA imefanya kazi kubwa sana Arusha,hasa kwenye maendeleo.

Madiwani wa CHADEMA waliagizwa na Kamati kuu ya chama kuwa wahakikishe kuwa uchaguzi wa meya Arusha unarudiwa,katika kutekeleza agizo hilo leo Meya wa kichina amepoteza Legitimacy,ameshindwa kutekeleza majukumu yake,kwa sababu ya dhambi aliyofanya.

Kikao cha jana cha full council kilikuwa kinaongozwa na Mh Karim Diwani wa Lemara na sio Meya wa Kichina,

Kweli wajinga ndiyo waliwao mradi wa World Bank mnasema mmeusimamia? Wandanyika wataendelea kudanganyika mpaka lini?
 
wana arusha atumtambui meya wa kichina..tunataka uchaguzi urudiwe kwa haki na huru..hyu meya wa sasa hana uhalali wowote wa kutawala arusha..kutokana na uchaguzi ulyofanyika hakuwa huru na haki...tunataka uchaguzi mwingine wa meya wa arusha na huo ndyo msimamo wetu wana Arusha.
 
Wewe Nanyaro si ulikuwa kwenye kamati ya chakula ambayo ulupangiwa na huyo huyo Meya wa kichina?
Na ule mpango wako uliokuwa unaratibu na Njau ya kummaliza mbunge wako Lema umefikia wapi? Mmeshapata barua zote mlizokuwa mnatafuta kwa ajili ya kummaliza jamaa vipi?
Mmeshapata barua ngapi so far alizoomba pesa kwa kutumia jina la chama na viongozi feki wa Chama Wilaya?

Wewe Manonga unajifanya CHADEMA ili kupotosha umma kwa makusudi,hujui hata unachopost hapa,Eti Nanyaro ni mwenyekiti wa kamati ya chakula cha Rais,hujui hata itifaki,Nanyaro diwani wa upinzani,kiongozi wa CHADEMA awe mwenyekiti wa chakula cha Rais?umeona wapi?acha kudandia tren kwa mbele
Pili unaishi kwa hisia tu,kuwa Nanyaro anaratibu mpango wa kummaliza Lema,ni uwendawazimu wa kiwango cha juu,ficha upumbavu wako.
 
Wewe Manonga unajifanya CHADEMA ili kupotosha umma kwa makusudi,hujui hata unachopost hapa,Eti Nanyaro ni mwenyekiti wa kamati ya chakula cha Rais,hujui hata itifaki,Nanyaro diwani wa upinzani,kiongozi wa CHADEMA awe mwenyekiti wa chakula cha Rais?umeona wapi?acha kudandia tren kwa mbele
Pili unaishi kwa hisia tu,kuwa Nanyaro anaratibu mpango wa kummaliza Lema,ni uwendawazimu wa kiwango cha juu,ficha upumbavu wako.

kamanda achana nae,mimi natambua harakati zako za kumpigania lema na chama arusha,endelea hivyo soon mabadiliko ya kweli yatakuja,happy new year
 
kwa wanachama wa chadema hatubabaiki,hatumtambui Meya,na bado tunasubiri uchaguzi wa madiwani waliotimuliwa chadema na baadae achaguliwe Meya wa Arusha.

Suala la meya wa arusha liliisha fungwa hapa jamvini, kwa ambao mnaona mmeonewa nendeni mahakamani, si mliisha ambiwa au.

 
Chadema hata Rais walisema hawamtambui, lakini mwenye macho haambiwi tazama. Kwahiyo, swala la umeya wa Arusha lisikupe shida. Maneno yao na matendo yao havishabihiani; kivitendo wanamtambua, kimaneno hawamtambui. Wengewe wana usanii wao wa de jure na de facto...
 
Wewe Nanyaro si ulikuwa kwenye kamati ya chakula ambayo ulupangiwa na huyo huyo Meya wa kichina?
Na ule mpango wako uliokuwa unaratibu na Njau ya kummaliza mbunge wako Lema umefikia wapi? Mmeshapata barua zote mlizokuwa mnatafuta kwa ajili ya kummaliza jamaa vipi?
Mmeshapata barua ngapi so far alizoomba pesa kwa kutumia jina la chama na viongozi feki wa Chama Wilaya?
Huwezi kukigawa chama chako kwa uzushi wa kipuuzi kama huu...Lema na Nanyaro ni watu wanaoshirikiana sana na CCM wameshindwa kuwagawa...
 
Wewe Manonga unajifanya CHADEMA ili kupotosha umma kwa makusudi,hujui hata unachopost hapa,Eti Nanyaro ni mwenyekiti wa kamati ya chakula cha Rais,hujui hata itifaki,Nanyaro diwani wa upinzani,kiongozi wa CHADEMA awe mwenyekiti wa chakula cha Rais?umeona wapi?acha kudandia tren kwa mbele
Pili unaishi kwa hisia tu,kuwa Nanyaro anaratibu mpango wa kummaliza Lema,ni uwendawazimu wa kiwango cha juu,ficha upumbavu wako.

Wapi nimesema ulikuwa mwenyekiti wa kamati ya chakula cha rais? Nimesema ulikuwa kwenye kamati ya maandalizi ya chakula. Na hata wewe ulishatoa taarifa kuwa ulilazimishwa kuwa kwenye kamati hiyo na ni kwa sababu wewe una utaalam wa mambo ya utalii? Waambie watu wa Arusha kama wewe pamoja na Mh. Paul Matsen pamoja na Lotta Laizer hamkuwa wanakamati ya chakula na ndiyo mliopeleka quotation ya pale Halmashauri na baadaye ukawa unalalamikia gharama za kuzidua jiji?
 
kamanda achana nae,mimi natambua harakati zako za kumpigania lema na chama arusha,endelea hivyo soon mabadiliko ya kweli yatakuja,happy new year

Mapenzi yako kwa Nanyaro na Chadema yasikufanye ukawa na upofu hata kuweza kujua kinachoendelea, au ukijua unataka kupotezea. Ninachokisema nina uhakika nacho na wala sina nia ya kupotosha kwa sababu sijawahi kulelewa hivyo. Nanyaro ndiye aliyepeleka hizo barua Dar kabla ya Mwenyekiti na Katibu hawajasafiri nje ya nchi na ndiyo maana hawakuhudhuria fundrising ya Mwanza
 
Huwezi kukigawa chama chako kwa uzushi wa kipuuzi kama huu...Lema na Nanyaro ni watu wanaoshirikiana sana na CCM wameshindwa kuwagawa...

Wewe unabisha ila hata Lema anajua siku moja mambo yatakuwa hadharani tusubiri muda utasema
 
Wewe Nanyaro si ulikuwa kwenye kamati ya chakula ambayo ulupangiwa na huyo huyo Meya wa kichina?
Na ule mpango wako uliokuwa unaratibu na Njau ya kummaliza mbunge wako Lema umefikia wapi? Mmeshapata barua zote mlizokuwa mnatafuta kwa ajili ya kummaliza jamaa vipi?
Mmeshapata barua ngapi so far alizoomba pesa kwa kutumia jina la chama na viongozi feki wa Chama Wilaya?


Wewe upuuzi huo utakughalimu heshima yako iliyobaki.
 
Mapenzi yako kwa Nanyaro na Chadema yasikufanye ukawa na upofu hata kuweza kujua kinachoendelea, au ukijua unataka kupotezea. Ninachokisema nina uhakika nacho na wala sina nia ya kupotosha kwa sababu sijawahi kulelewa hivyo. Nanyaro ndiye aliyepeleka hizo barua Dar kabla ya Mwenyekiti na Katibu hawajasafiri nje ya nchi na ndiyo maana hawakuhudhuria fundrising ya Mwanza

Hii ID yako umeitengeneza kwa kazi maalumu, kama ile ID ya TUNTEMEKE, amin, amin nakwambia hilo dhumuni lako kamwe halitofanikiwa.
 
Back
Top Bottom