CHADEMA imekomaa na kuvuma mikoa mingi Tanzania

Administer

JF-Expert Member
Feb 9, 2020
678
1,000
Mwanzo CHADEMA ilikuwa inavuma Arusha na Moshi,baadae Mbeya na Morogoro kidogo,kwa kampeni za mwaka huu naona maeneo mengi ambayo sikuyatarajia naona hamasa kubwa za watu kuhudhuria mikutano ya CHADEMA,sasa hivi kila anapotembelea Lissu anavunja rekodi ya mkutuno uliopita.

Leo Kagera naweza kusema wamevunja rekodi ya kuhudhuria mkutano wa Lissu.

Tusione ajabu sehemu nyingine ikavunja rekodi ya Kagera. Hongereni watanzania na viongozi wote wa CHADEMA kwa uvumilivu wenu.Sifa za pekee ziende kwa Lissu na Mbowe
 

Chinga One

JF-Expert Member
May 7, 2013
10,543
2,000
Na hapo hakuna msanii,watumishi wanaolazimishwa kuhudhuria kwa roll call wala maroli ya kusomba watu wala watoto wa shule wanaopelekwa kwa viboko.
 

mliberali

JF-Expert Member
Jul 13, 2012
8,233
2,000
Hongera mwamba Mbowe, wale wasaliti mwambe na sumaye walipandikizwa ili kuiua chadema intelligentsia Kali ilitumika kuwakata
 

Simba zee 33

JF-Expert Member
Sep 15, 2020
579
1,000
Mwanzo CHADEMA ilikuwa inavuma Arusha na Moshi,baadae Mbeya na Morogoro kidogo,kwa kampeni za mwaka huu naona maeneo mengi ambayo sikuyatarajia naona hamasa kubwa za watu kuhudhuria mikutano ya CHADEMA,sasa hivi kila anapotembelea Lissu anavunja rekodi ya mkutuno uliopita.

Leo Kagera naweza kusema wamevunja rekodi ya kuhudhuria mkutano wa Lissu.

Tusione ajabu sehemu nyingine ikavunja rekodi ya Kagera. Hongereni watanzania na viongozi wote wa CHADEMA kwa uvumilivu wenu.Sifa za pekee ziende kwa Lissu na Mbowe
Chadema watafanikiwa endapo wataweza kushinda mioyo ya jamii inayoishi sehemu za pwani uswahilini yaani kwa waislamu wenzangu
Takbirr
Allah Akbar
Inn shaa Allah
Mara hii Tundu Lissu maana pombe anawatesa Sana masheikh wetu bila kuwapeleka mahakamani kwa hilo Tundu Lissu Anayo kura yangu na ya Familia tangu
Ndugu zanguni wa kiislamu msidanganyike na assalaam aleykum ya pombe yule anatumia BAKWATA kutudhalilisha
Ningependa kusikia maoni ya waislamu wenzangu
 

ray jay

JF-Expert Member
Sep 27, 2011
1,083
1,500
Nimekakuta sehemu
Screenshot_20200923-103547.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom