CHADEMA hawajawafanyia watanzania chochote hadi sasa zaidi ya UONGO


Greda

Greda

Member
Joined
Apr 20, 2012
Messages
95
Likes
0
Points
13
Greda

Greda

Member
Joined Apr 20, 2012
95 0 13
Takribani miaka minane sasa tangu CHADEMA kipate jina na umaarufu nchini.
Hapana shaka kuwa,si Bob Makani wala Mbowe,waliokipa sifa na umaarufu nchini,Bali ni Zitto Kabwe,na Wilbroad Slaa,katika Bunge la JMT.

Ni hawa wawili ndio wamepelekea kimbunga cha wabunge toka CHADEMA kuingia mjengoni bila hata wao kutarajia ktk uchaguzi wa 2010.

Matunda ya kimbunga cha CHADEMA mjengoni mwaka 2010 ndio yamewafanya vijana wengi kuwa wajuaji na wabishi huku wote wakiamini kujirudia kwa kimbunga hicho ktk uchaguzi ujao nao waneemeke,ni ktk dhana hii hii vijana wengi hii leo wanajifanya watetezi wa watanzania,na walinzi wa rasilimali za nchi ili tu waneemeke 2015, nao watatue shida zao.

Kwa kipindi hiki chote cha takribani miaka 8,wabunge wa CHADEMA hawajaleta maendeleo yoyote zaidi ya kuwanunulia vijana viroba maana ndio mtaji wao.

Pia hakuna maendeleo katika majimbo yao.

Sugu,Wenje,Lema,Lissu,Msigwa,Kiwia,Machemli,n.k,mmeleta nini majimboni mwenu cha maendeleo ambacho CCM hawakufanya?Mmejaa uongo,na wapindisha mambo wakubwa.
 
Zegreaty

Zegreaty

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
640
Likes
9
Points
35
Zegreaty

Zegreaty

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
640 9 35
kuwaelimisha watanzaia na kuwatoa kwenye usingizi mkubwa wa ujinga na kuwafanya wajitambue katika kudai haki zao ni zaidi ya barabara za lami na shule za kata mnazojivunia maccm........ hivyo CHADEMA kazi yake ndio hiyo hawawezi fanya jengine kwasababu wao sio wanaoongoza nchi
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Haya usisahau kumwaga data za maendeleo yaliyoletwa na CCM sio kwa miaka 8 tu bali miaka 50. Shida yako umekunywa maji ya kijani.
Ngoja nikupe kazi chache za CHADEMA:-
1. Kuwa na sera ya kuanzisha mchakato wa Katiba mpya ambayo haikuwemo kwenye sera za CCM
2. Vita dhidi ya Ufisadi, unasikia jamaa wa CCM nao eti wanajitambulisha kama wapiganaji dhidi ya Ufisadi.
3. CCM nayo ikaanzisha msemo wa kujivua Gamba kazi ambayo imekuwa ngumu mpaka kesho
4. Elimu ya uraia- kubali kataa CHADEMA imewafumbua macho watanzania kuhusu mengi na hasa raslimali zao
5. Kama umesahau Mwenyekiti wa CCM aliwahi kusema kule Singida kwamba ni afadhali Dr. Slaa apewe kura za uraisi kuliko kumchagua TUNDU MUGHWAI LISSU
6. Wewe nenda ukapokee buku zako saba maana tayari umeshaleta uzi.
7. Kwa nini wameitisha kikao cha dharula kule Dodoma? Wanajadili nini wakati wao ndo wameteua Tume, wameidhinisha bajeti yao, na wao ndo kila kitu. Pole KAMANDA wewew jiandae kuwa chama cha Upinzani make mmeyaacha mawaidha ya Nyerere. Hamtapona mpka mtakapotimiza yale yote mliyopewa na Muasisi wa Taifa letu.
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,418
Likes
14,569
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,418 14,569 280
Mashudu ya ng'ombe.....Magamba mmekwisha ati...
 
M

masomo

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2012
Messages
208
Likes
4
Points
0
M

masomo

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2012
208 4 0
kuikubali ccm ni kipimo cha ujinga hasa kwa kijana wa sasa maana huku kwetu wapo wabibi wazee ukiongelea ccm wanatema mate chini.
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,681
Likes
3,241
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,681 3,241 280
Kasome Tena Historia Utagundua Kuwa Mbowe ni Zao la Harakati za Kina Makani.
Zitti ni zao la Harakati za Dr. Slaa.
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,827
Likes
4,266
Points
280
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,827 4,266 280
kuikubali ccm ni kipimo cha ujinga hasa kwa kijana wa sasa maana huku kwetu wapo wabibi wazee ukiongelea ccm wanatema mate chini.
Siyo kila babu/bibi anakuwa na busara.

Katibu mkuu wenu naye si ni babu? Kitendo cha yeye kuwa na mchumba unaona ni jambo la busara?
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,430
Likes
12,006
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,430 12,006 280
Takribani miaka minane sasa tangu CHADEMA kipate jina na umaarufu nchini.
Hapana shaka kuwa,si Bob Makani wala Mbowe,waliokipa sifa na umaarufu nchini,Bali ni Zitto Kabwe,na Wilbroad Slaa,katika Bunge la JMT.
Ni hawa wawili ndio wamepelekea kimbunga cha wabunge toka CDM kuingia mjengoni bila hata wao kutarajia ktk uchaguzi wa 2010.
Matunda ya kimbunga cha CDM mjengoni mwaka 2010 ndio yamewafanya vijana wengi kuwa wajuaji na wabishi huku wote wakiamini kujirudia kwa kimbunga hicho ktk uchaguzi ujao nao waneemeke,ni ktk dhana hii hii vijana wengi hii leo wanajifanya watetezi wa watanzania,na walinzi wa rasilimali za nchi ili tu waneemeke 2015, nao watatue shida zao.
Kwa kipindi hiki chote cha takribani miaka 8,wabunge wa Cdm hawajaleta maendeleo yoyote zaidi ya kuwanunulia vijana viroba maana ndio mtaji wao.
Pia hakuna maendeleo katika majimbo yao.
Sugu,Wenje,Lema,Lissu,Msigwa,Kiwia,Machemli,n.k,mmeleta nini majimboni mwenu cha maendeleo ambacho CCM hawakufanya?Mmejaa uongo,na wapindisha mambo wakubwa.
Wewe umewafanyia nini Watanzania kama sio Majungu tu??
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,827
Likes
4,266
Points
280
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,827 4,266 280
CHADEMA ni walaghai. Huyo mwenye CHADEMA, Mr. Mtei alikuwa ni kibaraka wa wakoloni.
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Takribani miaka minane sasa tangu CHADEMA kipate jina na umaarufu nchini.
Hapana shaka kuwa,si Bob Makani wala Mbowe,waliokipa sifa na umaarufu nchini,Bali ni Zitto Kabwe,na Wilbroad Slaa,katika Bunge la JMT.
Ni hawa wawili ndio wamepelekea kimbunga cha wabunge toka CDM kuingia mjengoni bila hata wao kutarajia ktk uchaguzi wa 2010.
Matunda ya kimbunga cha CDM mjengoni mwaka 2010 ndio yamewafanya vijana wengi kuwa wajuaji na wabishi huku wote wakiamini kujirudia kwa kimbunga hicho ktk uchaguzi ujao nao waneemeke,ni ktk dhana hii hii vijana wengi hii leo wanajifanya watetezi wa watanzania,na walinzi wa rasilimali za nchi ili tu waneemeke 2015, nao watatue shida zao.
Kwa kipindi hiki chote cha takribani miaka 8,wabunge wa Cdm hawajaleta maendeleo yoyote zaidi ya kuwanunulia vijana viroba maana ndio mtaji wao.
Pia hakuna maendeleo katika majimbo yao.
Sugu,Wenje,Lema,Lissu,Msigwa,Kiwia,Machemli,n.k,mmeleta nini majimboni mwenu cha maendeleo ambacho CCM hawakufanya?Mmejaa uongo,na wapindisha mambo wakubwa.

Je wamerudisha fedha za Uswiss?
Wewe fanya kazi moja tu kamwone Dr. Bana wa REDET wakafanye utafiti wa kukubalika kwa CCM Tanzania kwa muda huu.

Kama mnawachagua wastaafu kwenda kuwa Mabalozi mtakuwa na akili timamu kweli? Hujangalia picha za wastaafu wanaouchapa usingizi Bungeni kama akina Wassira na akina Sitta?
 
concious mind

concious mind

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
805
Likes
120
Points
60
Age
32
concious mind

concious mind

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
805 120 60
kawaulize wamakonde,
 
Prince Tumbo

Prince Tumbo

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
911
Likes
13
Points
0
Prince Tumbo

Prince Tumbo

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2013
911 13 0
UNATAKA WAMZALISHE MKEO NDIO UJUE WANAFANYA KAZI?...Very awkward
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Ulitaka chadema wamnunulie mkeo chupi?

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,953
Likes
9,954
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,953 9,954 280
mkuu subiria matusi, jiandae asprin kupunguza maumivu ya kichwa, otherwise vumilia tu pale unapojaribu kuwaelimisha waliopotoka
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,953
Likes
9,954
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,953 9,954 280
Ulitaka chadema wamnunulie mkeo chupi?

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
Mkuu Mungi, kama Gold member nadhani unafahamu rules vizuri acha matusi mkuu, au wewe una immunity?
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,827
Likes
4,266
Points
280
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,827 4,266 280
Ulitaka chadema wamnunulie mkeo chupi?

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
Kijana wa Bar Vichaa. Naona umeshatoka kunyweshwa "viroba" na kulishwa pilau kavu unatokwa na povu tu!

Hoja huna umebaki kutumia lugha chafu. "Viroba" vinapigwa marufuku sasa sijui hapo Kinondoni mtaa wa Ufipa mtakuwa mnanyweshwa kitu gani!
 

Forum statistics

Threads 1,273,551
Members 490,428
Posts 30,484,754