Chadema hakuna mgogoro wowote

Chadema hakuna mgogoro wowote

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Posts
142,622
Reaction score
287,355
Hii ndio kauli iliyotolewa na Chama Cha Demokrasia na Maendeleo ( CHADEMA ) kwa watu wote Duniani , kama ilivyosemwa na Mkurugenzi wa Itifaki wa Chama hicho , John Mrema .

Mrema amesema kwamba kwanza walitaka kupuuza uzushi huo , kwa sababu hauna maana wala ukweli wowote , lakini wanaona kwamba ili kuufunga mjadala huo wa kizushi kulikuwa na haja ya kutoa Ufafanuzi .

FB_IMG_1683723131930.jpg


==========
Kwahiyo wale wavimba macho wanaokesha na kutunga uchawi kuhusu Chadema mnapaswa kutafuta kazi nyingine , maana hii imekwishabuma .

Mungu ibariki Chadema .

Sent from my SM-J500H using JamiiForums mobile app
 
Hii ndio kauli iliyotolewa na Chama Cha Demokrasia na Maendeleo ( CHADEMA ) kwa watu wote Duniani , kama ilivyosenwa na Mkurugenzi wa Itifaki wa Chama hicho , John Mrema .

Mrema amesema kwamba kwanza walitaka kupuuza uzushi huo , kwa sababu hauna maana wala ukweli wowote , lakini wanaona kwamba ili kuufunga mjadala huo wa kizushi kulikuwa na haja ya kutoa Ufafanuzi .

View attachment 2616949

==========
Kwahiyo wale wavimba macho wanaokesha na kutunga uchawi kuhusu Chadema mnapaswa kutafuta kazi nyingine , maana hii imekwishabuma .

Mungu ibariki Chadema .

Sent from my SM-J500H using JamiiForums mobile app
Mungu ibariki CHADEMA
 
Hata kama hakuna mgogoro, lakini inaonekana wazi Lissu ameamua kujiendea na njia yake tofauti na wenzie.

They must deal with that internally, wakiendelea kumuacha aendelee kujiropokea kila aendako, atatengeneza tatizo kubwa zaidi litakalokuwa gumu zaidi kulirekebisha, wasijidanganye kulea ugonjwa.

Lissu lazima afuate taratibu za chama, yeye sio malaika aliye juu ya wenzake chamani, aache ujuaji aambiwe ukweli.
 
Hii ndio kauli iliyotolewa na Chama Cha Demokrasia na Maendeleo ( CHADEMA ) kwa watu wote Duniani , kama ilivyosenwa na Mkurugenzi wa Itifaki wa Chama hicho , John Mrema .

Mrema amesema kwamba kwanza walitaka kupuuza uzushi huo , kwa sababu hauna maana wala ukweli wowote , lakini wanaona kwamba ili kuufunga mjadala huo wa kizushi kulikuwa na haja ya kutoa Ufafanuzi .

View attachment 2616949

==========
Kwahiyo wale wavimba macho wanaokesha na kutunga uchawi kuhusu Chadema mnapaswa kutafuta kazi nyingine , maana hii imekwishabuma .

Mungu ibariki Chadema .

Sent from my SM-J500H using JamiiForums mobile app
Ukisikia pap jua .....
 
Hata kama hakuna mgogoro, lakini inaonekana wazi Lissu ameamua kujiendea na njia yake tofauti na wenzie.

They must deal with that internally, wakiendelea kumuacha aendelee kujiropokea kila aendako atatengeneza tatizo kubwa zaidi litakalokuwa gumu zaidi kulirekebisha, wasijidanganye kulea ugonjwa.
Kwahiyo mmebadili shutuma zenu tena !

Sent from my SM-J500H using JamiiForums mobile app
 
Hii ndio kauli iliyotolewa na Chama Cha Demokrasia na Maendeleo ( CHADEMA ) kwa watu wote Duniani , kama ilivyosenwa na Mkurugenzi wa Itifaki wa Chama hicho , John Mrema .

Mrema amesema kwamba kwanza walitaka kupuuza uzushi huo , kwa sababu hauna maana wala ukweli wowote , lakini wanaona kwamba ili kuufunga mjadala huo wa kizushi kulikuwa na haja ya kutoa Ufafanuzi .

View attachment 2616949

==========
Kwahiyo wale wavimba macho wanaokesha na kutunga uchawi kuhusu Chadema mnapaswa kutafuta kazi nyingine , maana hii imekwishabuma .

Mungu ibariki Chadema .

Sent from my SM-J500H using JamiiForums mobile app
Naunga mkono hoja, kuwa kwa sasa, Chadema bado hakuna mgogoro wowote, ila kwa siku zijazo, huu Moshi moshi wa Lissu, naofuka sasa, chini kuna moto!.

Kwa vile ni mimi nilishauri Lissu agombee na JPM ile 2020, Uchaguzi 2020 - Tundu Lissu ndiye asimame na Magufuli 2020? Ameonyesha uwezo zaidi ya Magufuli!, huo uwezo wa Lissu nilio uzungumza, kuwa anao, asipodhibitiwa mapema, uwezo huo, mbele ya safari, utakuja kuwa..., utawasumbua!.
P
 
Hata kama hakuna mgogoro, HOJA ya KATIBA mpya na Tume huru ya Uchaguzi asiachiwe Lissu pekee,

Nanyi waleta habari, punguzeni ushabiki Kwa wasaka ubunge bila kukazia HOJA ya msingi ya Tume huru na Katiba mpya kabla ya Uchaguzi wowote.

Tuko katika mapambano, hatutaki mzaha!!!
 
Naunga mkono hoja, kuwa kwa sasa, Chadema bado hakuna mgogoro wowote, ila kwa siku zijazo, huu Moshi moshi wa Lissu, naofuka sasa, chini kuna moto!.

Kwa vile ni mimi nilishauri Lissu agombee na JPM ile 2020, Uchaguzi 2020 - Tundu Lissu ndiye asimame na Magufuli 2020? Ameonyesha uwezo zaidi ya Magufuli!, huo uwezo wa Lissu nilio uzungumza, kuwa anao, asipodhibitiwa mapema, uwezo huo, mbele ya safari, utakuja kuwa..., utawasumbua!.
P
Wew babu ukae kwa kutulia kabisaa huna hoja ya maana zaidi ya kutetea tumbo lako.
Hoja zako za kuwatetea covid19 sasa hivi umezifyata baada ya kugundua kuwa Watanzania sio watu wanao okotwa majalalani kama wew na mwenzio profesa macho kibudu.
Usitupotezee focus endelea na makala zako uchwara za kizuzu.
 
Back
Top Bottom